[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

Traubotube

Xe điện
Cho em xin địa chỉ xưởng sx giá sách đê! Em chuyên copy trộm mẫu nội thất đây! :P
Mời cả nhà! Ăn muộn, tí thì quên choạch! :D
Ah nói choạch. Tối qua e cg choạch ngoài quán. Cơm bình dân nhưng ngon và đắt dã man. 120k/xuất + 4 chai xì gòn

Race Dead

Xe điện
Cụ tinh tinh đấy! Tóp mỡ vừa rán xong nóng rụt lưỡi, thơm nức giòn như bim bim. Các lão ofers xơi 2 đĩa cho đã. :D
Cái món này chấm với nước mắm cốt với ớt tươi , ăn với dưa muối chua ăn cơm thì em ăn cả đời cũng được , khổ thế cơ chứ ?

chuot08

Xe lăn
Ah nói choạch. Tối qua e cg choạch ngoài quán. Cơm bình dân nhưng ngon và đắt dã man. 120k/xuất + 4 chai xì gòn

Á hự! Lại cá kho!
Em thích cá kho nhưng mùa này nóng ko chén được. Tuần trước gấu vác con cá thu 12kg về, chặt khúc cất tủ kho dần, chiều nay em phải viết lên bảng tin gia đình : "CẤM CÁ KHO!" đấy bác!

Hoàng Trang

Xe ngựa
Vưng em công nhận! Nhưng là em thì em sẽ ko để sách về phần cứng phần mềm; em sẽ để ví dụ như bản nhạc bài Mùa xuân nho nhỏ:
Mọc giữa dòng sông xanh...
Oh nâu nâu, không phải sách về phần cứng phần mềm đâu ạ. Đó chỉ là một ví dụ minh họa về sự đổi mới trong chương trình đào tạo của 1 số trường đại học :D. Bản nhạc nên để trên giá chuyên dụng hoặc trước đàn piano. Còn giá sách này chỉ để sách em đọc và có tác dụng phụ để gối đầu ạ :D.

Bò lốp

Xe lăn
Nửa đêm mấy ae làm con gà chặt ngồi gặm để mai còn đi cày xa :(

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Oh nâu nâu, không phải sách về phần cứng phần mềm đâu ạ. Đó chỉ là một ví dụ minh họa về sự đổi mới trong chương trình đào tạo của 1 số trường đại học :D. Bản nhạc nên để trên giá chuyên dụng hoặc trước đàn piano. Còn giá sách này chỉ để sách em đọc và có tác dụng phụ để gối đầu ạ :D.
Gối đầu với kèm theo nhổ tóc sâu nữa nhỉ

hnvn1234

Xe điện

Galaxy.vn

Xe tải
Ẩn mình giữa những dãy núi trùng trùng điệp điệp, bản Chiếu còn giữ nguyên được vẻ hoang sơ. Đứng trên sườn núi đưa cặp mắt về bốn phía, cảm nhận một màu xanh bao trùm. Làn nước trong xanh hòa với núi đồi, rừng cây thăm thẳm. Bản Chiếu với dân cư rải rác nằm hai bên bờ hồ. Đây là bản lớn nhất xã Mường Thải Huyên Phù Yên Tỉnh Sơn La với cư dân đa số là người Mường.
Những căn nhà sàn của đồng bào Mường nhấp nhô xuất hiện từ mép nước
Thú nhất là ở đây có một mỏ nước nóng từ trong khe chảy ra dòng suối khoáng 36 - 38 độ C, rất tốt cho sức khỏe và có thể chữa các bệnh ngoài da, đau nhức xương khớp…
Tắm khoáng nóng giúp lưu thông máu, rất có lợi cho tim.
So với các khu tắm nước nóng khác, bản chiếu có những nếp nhà sàn truyền thống cùng văn hóa mường đặc trưng.Tắm chán chê mê mẩn xong thì lên vườn hái mận.Những quả mận cơm chua dôn dốt ăn no được.
Mời a chị e cùng khám phá bản suối chiếu với e

jamebond

Xe tăng
Em đang mải nên không dùng tay mà dùng răng tách vỏ. Thế mà cụ cũng phát hiện raX_X

E nhìn nhanh sách có nội dung về Hệ thống Thông tin và phần cứng, phần mềm, em lại lại nhớ đến lịch sử các trận đánh của công ty em hồi xưa có Chương: Mềm mãi mà không cứng :))

jamebond

Xe tăng
Mấy a e ofers gặp nhau chỉ ọp ẹp đơn giản dư lày thôi:

Mỗi ng bú 7-8 quại xong,bill campuchia nhõn 150k/ ng. Ngon bổ rẻ là đây chứ phải tìm đâu cho natasha :

:D
Quán gì thế lão, em kết đĩa tóp mỡ kia quá :)

jamebond

Xe tăng
Mới đầu hè, nóng gì mà nóng quá :(
Em giải nhiệt bằng món salat cá hồi muối sốt chanh leo

Và món tôm xóc bơ tỏi.

Không thể thiếu là một ly bia mát lạnh tê người :D

Cho em góp chai vang để xử đĩa salat cá hồi kia nhá, chẹp chẹp.