[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời các cụ các mợ vào chia sẻ nhé

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Chả hiểu sao sinh bé xong e ăn nhiều lắm các cụ ạ. Vào đây mà cứ nao hết cả lòng

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Trưa chủ nhật, em lại theo chuyên đề gà vịt heo :)

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn

Galaxy.vn

Xe tải
Trời lạnh lại mưa mưa.Đốt đổng củi tướng
Nướng con gà rừng sấy con sóc núi quấn lá vả non,húp muỗng cháo nóng.Khề khà đậm chất mường anh chị e à.Cảm giác bao mệt mỏi muộn phiền tan biến vào hư vô

Made by Mr Sơn Rừng

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Nướng con gà rừng sấy con sóc núi quấn lá vả non,húp muỗng cháo nóng.Khề khà đậm chất mường anh chị e à.Cảm giác bao mệt mỏi muộn phiền tan biến vào hư vô

Made by Mr Sơn Rừng
Phè bình món sóc non. Đáng lẽ mợ phải nuôi thêm cho nó lớn

meomun346

Xe container

Made by Mr Sơn Rừng
Cụ ăn thịt gà cũng tốt, nhưng con sóc, cụ tha cho nó nhé. Có con sóc nhảy nhót trong rừng, làm vui bước chân người đi. Con sóc, với tập tính chôn giấu quả có hạt, tích trữ cho mùa đông, là 1 thành viên trồng rừng tích cực đấy cụ ợ. (vì những hạt con sóc bỏ quên sẽ mọc lên cây mới)

songvedem

Xe tăng
Sáng nay ông chủ dắt em lếch thếch đi bộ từ Hàng Trống vào Lý Quốc Sư chỉ để ăn bát phợ này. Gớm quán nhỏ mà khách đông đông là, chúng em xếp hàng như mậu dịch quốc doanh. Gọi bát phở hẳn 75k nhưng thực sự là ăn ko có gì đặc sắc. Em bảo ông chủ là đi ăn cho biết thế bào là phở Lý Quốc Sư hàng chính hãng thôi chứ lần sau cho em ra hàng phở gia truyền Lam định do người Hưng Yên nấu là em vui dồi :D

Mợ cứ mắng ông chủ là tuổi còn non lắm. Phở này mới mở khoảng năm 2000 gì đó, chỗ này trước là HTX cơ khí.
phỏ Lý QUốc Sư chuẩn thì mợ lên phố Phùng Hưng, đoạn đi gần đến phố Hàng Cót.

L.C.D

Xe container
Mợ cứ mắng ông chủ là tuổi còn non lắm. Phở này mới mở khoảng năm 2000 gì đó, chỗ này trước là HTX cơ khí.
phỏ Lý QUốc Sư chuẩn thì mợ lên phố Phùng Hưng, đoạn đi gần đến phố Hàng Cót.
Hôm í em search thấy có phở LQS ở Phùng Hưng bác ạ, dưng cơ mà trong trí óc của em, Phùng Hưng nó gắn với tất cả những âm u lạnh lẽo tang tóc vì nó có cái nhà tang lễ to uỳnh ở giữa phố. Ngay cả việc đi qua phố đó em cũng ko thích chứ ko nói tới việc ngồi ăn. Chắc em ko bao giờ đc thưởng thức phở LQS chính hiệu rồi.

songvedem

Xe tăng
Hôm í em search thấy có phở LQS ở Phùng Hưng bác ạ, dưng cơ mà trong trí óc của em, Phùng Hưng nó gắn với tất cả những âm u lạnh lẽo tang tóc vì nó có cái nhà tang lễ to uỳnh ở giữa phố. Ngay cả việc đi qua phố đó em cũng ko thích chứ ko nói tới việc ngồi ăn. Chắc em ko bao giờ đc thưởng thức phở LQS chính hiệu rồi.
Nếu nặng nề quá thì thôi, còn về vị trí thì nó cách xa gấp 3 lần quãng đường từ tang lễ Phùng Hưng đến phở Bát Đàn hay trung tâm ăn uống chợ Hàng Da