Mọi vấn đề liên quan đến yamaha

rock_bui_vn87

Xe máy
Bác ơi! xe YA thiên về độ khỏe và tốc độ thì đương nhiên chơi với FI làm gì? Tiết kiệm được tẹo xăng mà làm xe đi yếu hơn và đương nhiên giá thành bị đội lên thì tiết kiệm quá làm gì? Bác muốn tiết kiệm xăng hơn em có thế chỉ cho bác cách chỉnh xăng gió cho tiết kiệm nhưng xe chạy yếu lắm, mất chất YA, nếu bác thích có thể chỉnh cho xe bác ăn ít xăng nhất trong số các xe của hãng khác có cùng công xuất. Tóm lại, xe cũng như con người, không thể cho ăn ít nhưng bắt làm nhiều được. Chúc bác vui hơn với cái chế cơ của mình.:69:
Ờ ờ.chuẩn không cần phải chỉnh. Sport. mạnh mẽ thì ăn nhiều xăng. đó là điều tất nhiên rồi :41:

buloonggi

Xe điện
Thưa các cụ, cái giảm sóc trước của xe em cứng quá, đường nhấp nhô một tý là xe cứ nhảy tưng tưng ấy! Các cụ có cao kiến gì giúp em ko để em nó mềm mềm trở lại! Nếu cứ thế này thì chắc hỏng hết hàng họ mất các cụ ợ!
Các cụ chỉ giáo cho em cái nhé! Em đi xe phọc xì

Cám ơn các cụ nhiều và (b) !!!
Em đồ rằng thụt trước xe cụ chả còn tí dầu nào...
Cụ kiểm tra khẩn cấp cho em, nếu chỉ là hỏng phớt dầu thì đổ lại dầu rồi thay phớt, chứ xước ti là teo rùi đấy ạ...

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Thưa các cụ, cái giảm sóc trước của xe em cứng quá, đường nhấp nhô một tý là xe cứ nhảy tưng tưng ấy! Các cụ có cao kiến gì giúp em ko để em nó mềm mềm trở lại! Nếu cứ thế này thì chắc hỏng hết hàng họ mất các cụ ợ!
Các cụ chỉ giáo cho em cái nhé! Em đi xe phọc xì
Cám ơn các cụ nhiều và (b) !!!
hôm nào ông wa chỗ tôi đi tôi xả bớt dầu giảm sóc trước ra cho là mềm ngay thôi mà:)

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
em đang chạy jupiter V , hiện tượng sáng ra xe rất khó nổ. phải đạp khởi động 20 phát và kéo le xe mới nổ được. bac giúp em nhé
bản thân dòng xe của yamaha đã căn rất ít xăng rồi muốn dễ nổ thì chỉ có căn xăng lên thôi nhưng nếu căn lên cho dễ nổ thì xe lại tốn xăng ông ạ nếu chấp nhận xe tốn xăng hơn ông mang xe qua chỗ tôi tôi căn xăng lên cho chào hàng free vụ này lun:P

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
ex em ra khói trắng.Ra hãng KTV bảo sửa hết 5 củ.ra chỗ bác Chung Quỳnh Mai bác ấy bảo 3 củ+chỉnh càng trước va bôi trơn.Mua cái Chống bỏng bô inox 140k ở hãng có đắt không ạ
140k la đúng rồi ông cứ ra 67 ngô thì nhậm đảm bảo bán đúng giá còn về phần xe ông ra khói thì phải kiểm tra đã nếu quả pítong và nòng không xước chỉ thay xecmang không thôi thì không đến giá đó đâu:)

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
:102: cụ ơi. Em đang đi Dream Thái và không hài lòng với cái cổ phốt là tay lái lắm. Cụ có giúp em được không ạ?
ông mang qua chỗ tôi đi tôi kiểm tra dùm cho nếu bát phốt không sao chỉ cần bảo dưỡng lại thôi là ổn:101:

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
em có con yamaha tricker XG250, đợt này đi thấy hao xăng và khi gắt ga lên thì hơi ghẹt, em mới đặt trong hãng được cái lọc gió mơí kóng ở yamaha nhật về hôm qua. mai chạy qua hãng lấy. Buzi thì đang dùng loại denso iridium. chắc do căn chỉnh gió chưa chuẩn. cụ chủ thớt có biết về món này ko?

PS: con xe cuả em có 1 cái cảm biến tốc độ trên công tơ mét, cái này có 2 dây nối vơí IC, ngày trước mấy chú thợ vườn tháo công tơ mét của em, ko biết cắt đứt 2 dây này sau đó không biết nối lại có đúng ko, nhờ cụ check giùm luôn.

gửi cụ 1 ly trước(b)

dr paul

Xe máy
Website
otofun.net
bản thân dòng xe của yamaha đã căn rất ít xăng rồi muốn dễ nổ thì chỉ có căn xăng lên thôi nhưng nếu căn lên cho dễ nổ thì xe lại tốn xăng ông ạ nếu chấp nhận xe tốn xăng hơn ông mang xe qua chỗ tôi tôi căn xăng lên cho chào hàng free vụ này lun:P
Các bác xe khó nổ ra làm free nhanh đi kìa :41:

chocobo1189

Xe tải
ông mang qua chỗ tôi đi tôi kiểm tra dùm cho nếu bát phốt không sao chỉ cần bảo dưỡng lại thôi là ổn:101:
đợt vừa rồi em mới thay bi ở cô phốt cụ ạ. Mang qua kiểm tra có nhanh không cụ? Khi nào em qua,em nhờ cụ 1 tí cụ nhé.

aston_martin123

Xe tăng
em có con yamaha tricker XG250, đợt này đi thấy hao xăng và khi gắt ga lên thì hơi ghẹt, em mới đặt trong hãng được cái lọc gió mơí kóng ở yamaha nhật về hôm qua. mai chạy qua hãng lấy. Buzi thì đang dùng loại denso iridium. chắc do căn chỉnh gió chưa chuẩn. cụ chủ thớt có biết về món này ko?
PS: con xe cuả em có 1 cái cảm biến tốc độ trên công tơ mét, cái này có 2 dây nối vơí IC, ngày trước mấy chú thợ vườn tháo công tơ mét của em, ko biết cắt đứt 2 dây này sau đó không biết nối lại có đúng ko, nhờ cụ check giùm luôn.
gửi cụ 1 ly trước(b)
cái này khó đấy, theo em bít thì phải có máy móc đo đạc chính xác thì mới lắp lại cái cảm biến tốc độ cho cụ đc!