[Funland] Mới toạch b2 sáng nay

dalink

Xe điện
Cảm giác shock luôn các bác ơi.
Em lí thuyết 30/30
Sa hình thì vẫn còn nguyên 100 điểm cho đến bài ghép ngang chả hỉu ma xui quỉ khiến làm sao mà lùi vào cách cái vạch phía trong xa quá nó ko kêu nên em tính đi ra chấp nhận trừ 5 điểm. Hjx vừa ra máy nó báo bỏ quả bài thi nên trừ 25 điểm toạch luôn. Mặt mũi e tối sầm
Bị loại theo cách ko thể phũ hơn😢
Em bị dính bài hàng đinh năm 2011. Cũng bảo bỏ bài mà k hiểu tại sao vì k thể đi sai được. Sau thấy tụi nó bảo có nhiều người bị ở sân đó lỗi đấy.

thanhnam_xda

Xe buýt
Đúng là thi bằng nhiều chuyện để kể, đi học thầy ngày nào cũng mắng, lái thử buổi đầu tiên nó bảo oạch rồi, hoang mang lắm, hôm sau đóng thêm 1,5 tiếng xe chíp gặp đx con xe ngon nên tự tin hẳn. Đi thi cũng mât 300k đặt xe ngon mà chạy. May mà có đc cái bằng 95 đ cụ ah!

Scania_s520

[Tịch thu bằng lái]
Em bị dính bài hàng đinh năm 2011. Cũng bảo bỏ bài mà k hiểu tại sao vì k thể đi sai được. Sau thấy tụi nó bảo có nhiều người bị ở sân đó lỗi đấy.
Có thể lúc lên dốc cụ dừng vạch nó chưa kêu bíp mà cụ đi luôn là đến bài hàng đinh nó báo bỏ bài. Đợtntaap xe chip em cũng bị vậy một lần

sucsongmoi

Xe đạp
Em thi 2015 bên Bắc Ninh lý thuyết 28/30
Đến đoạn thực hành gay cấn vê lù.
Nghe loa thông báo bắt đầu bài thi em liền gẩy xi nhan trái rồi cho xe từ từ lăn bánh thì tự dưng nó thiến cm của e 5đ lỗi ko xinhan. Cay vãi ra 🤣 bụng bảo dạ thôi quả này nó bịp mình rồi.
Đến khởi hành ngang dốc em dừng non nên - 5đ nữa. Tí tạch luôn ở đây, e nhả côn hơi non nên đạp căng ga vòng tua lên gần 4k. ( nghe nói vòng tua máy cao quá 4k là tạch ngay và luôn) 🤭
Hàng đinh em căn lởm - 5đ nữa 😂
Đến đèn xanh đỏ em thấy nó đang đỏ từ xa em liền cắt côn căn cho xe trôi từ từ đến xanh là vừa đẹp thì người tính ko bằng trời tính các bác a. Gần đến vạch dừng đèn thì đèn chuyển xanh em nhả côn thì kịch..kịch..kịch xe chết máy.
Ô hay !
Mình nhả côn nhẹ nhàng như lần đầu cầm tay ny thế này sao chết máy nhở. Cái đinh công mệnh xe phò thế.
Hóa ra là xe gần dừng hẳn mà để số 2 nó yếu nó lăn quay ra ợ . - 5đ nữa
Vậy là mới vào bài thi em đã bị - 20đ trong khi còn bao nhiêu bài khoai phía trước...chỉ bị 1 lỗi nữa thôi là toạch.
E liền ngồi ngay ngắn hít thở 1 hơi thật sâu rồi tập trung cao độ, đi đến đâu nhớ lại lúc tập xe chip ntn, lời hướng dẫn nhiệt tình của ông anh dậy lái ra làm sao rồi cứ thế băng băng về đích với tròn trịa 80đ các bác a.
E thi là con 5+2 của Mitsubishi tên gì e quyên xừ mất

toimuondie

Xe container
Nghe loa thông báo bắt đầu bài thi em liền gẩy xi nhan trái rồi cho xe từ từ lăn bánh thì tự dưng nó thiến cm của e 5đ lỗi ko xinhan.
Sau khi cụ bật xinhan trái nó mới loa cho cụ bắt đầu.
Đến đèn xanh đỏ em thấy nó đang đỏ từ xa em liền cắt côn căn cho xe trôi từ từ đến xanh là vừa đẹp thì người tính ko bằng trời tính các bác a.
Thầy nó chơi đểu cụ, chuẩn chỉ là cứ dừng lại trước đèn, khi nó đỏ 3 giây thì bắt đầu chạy. Đèn xanh của nó rất ngắn nên thấy xanh cụ phi qua thì hoặc quá tốc độ hoặc vượt đèn đỏ.

sucsongmoi

Xe đạp
Sau khi cụ bật xinhan trái nó mới loa cho cụ bắt đầu.

Thầy nó chơi đểu cụ, chuẩn chỉ là cứ dừng lại trước đèn, khi nó đỏ 3 giây thì bắt đầu chạy. Đèn xanh của nó rất ngắn nên thấy xanh cụ phi qua thì hoặc quá tốc độ hoặc vượt đèn đỏ.
Cũng vài năm rồi em chỉ buồn cười nhất cái bị - 5đ xi nhan, lâu lâu gặp lại ông anh dậy lái là lại chửi xe bãi thi anh như cc gian của e 5đ 🤭

dalink

Xe điện
Có thể lúc lên dốc cụ dừng vạch nó chưa kêu bíp mà cụ đi luôn là đến bài hàng đinh nó báo bỏ bài. Đợtntaap xe chip em cũng bị vậy một lần
Nó báo là em đi qua hàng đinh tức là bánh lệch hẳn ra ngoài mà em nghĩ chỉ chạm vạch chứ k thể lệch hẳn bánh được. Chưa kể còn có cây cau chỉ điểm :)

các cụ thi ở đâu ý nhỉ. quận cầu giấy có trung tâm dạy lx nào uy tín không các cụ