[Camera] Mới thơm mít 1 cụ otofun sáng nay

minhhl86

Xe đạp
Lái thuê mà cụ :D nghe cái giọng ghét vãi !
Ngày trước em cũng hôn nhẹ mít con morning trắng , xuóng xem chả vấn đề gì chỉ in đúng cái hình con vít bắt biển số vào cản sau thôi , không bị lõm chỉ cần đánh cana là hết :D em mới ngó chứ chưa nói gì thì ông lái xe lè nhè nào là tôi lái thuê , nào là về chủ phạt ,...bla ...bla ....:)) Em bảo thế gọn vào kia kẻo tắc đường thì lão bảo để yên gọi xxx đến :D thế em rút ví đưa 100k lão cầm xong phắn rõ nhanh :))
Kịch bản của cụ là giống i xì e rồi, nếu có nhỡ lần sau em sẽ rút kinh nghiệm về cái giá :D Sáng ra mất 5 lít cũng hơi buồn

Becgie

Xe điện
Theo em cụ chủ nên xuống xe giải quyết thì hay hơn.
Éo biết ông lái xe Fo là lx thuê hay chủ nhưng trên đường em rất ác cảm với mấy ông đi xe FO` vì bắt gặp rất nhiều trường hợp xe FÒ đi rất láo (xloi các cụ xe Fo chân chính) + thêm giọng lè nhè bắt vạ của tình huống ko có gì ở trên nữa thì em càng .... :-ss

dungphp

Xe điện
Củ chuối nhỉ. Dán logo OF làm cái gì nhỉ ? Văn hóa OF thể hiện trên đường thế này sao ? Em chẳng cần

minhhl86

Xe đạp
Theo em cụ chủ nên xuống xe giải quyết thì hay hơn.
Éo biết ông lái xe Fo là lx thuê hay chủ nhưng trên đường em rất ác cảm với mấy ông đi xe FO` vì bắt gặp rất nhiều trường hợp xe FÒ đi rất láo (xloi các cụ xe Fo chân chính) + thêm giọng lè nhè bắt vạ của tình huống ko có gì ở trên nữa thì em càng .... :-ss
Nói xong câu xin lỗi là e xuống xe luôn đó cụ. Rút kinh nghiệm lần sau em xuống xe và xin lỗi sớm, chắc sẽ dễ bỏ qua mấy va chạm kiểu này hơn b-)

Phú Hoàng

Xe điện
Giọng thằng Fortu lèm bèm quá :))

thaibom

Xe buýt
Logo OF bị làm giả hả các cụ!!!

anhtt10

Xe buýt
OF thì cũng như XH thôi mà. Cũng người tốt người xấu, đâu cứ dán cái logo OF sau mít xe thì là người tốt. Thôi cụ coi như đánh rơi mất tờ tiền cho nhẹ lòng. Em thấy nhiều xe dán logo OF mà chạy còn lấn làn với tạt đầu đầy đường, trời mưa lao xe vào vũng nước bắn hết lên xe 2 bánh đi đường. hehe
anhtt10

anhtho

Xe ngựa
Ọp thế này có khi không bằng chú taxi mà có lần em húc mít. Em đang đi từ từ vào chỗ soát vé, cứ tưởng chú taxi đi luôn (vé tháng), nên chơi nhẹ vào mông em nó (tốc độ tầm 3km/h). Xuống xin lỗi và nhìn xem có vết gì ko, không thấy gì (hoặc quá mờ) thế là ai lên xe nấy và đi.

minhhl86

Xe đạp
Ọp thế này có khi không bằng chú taxi mà có lần em húc mít. Em đang đi từ từ vào chỗ soát vé, cứ tưởng chú taxi đi luôn (vé tháng), nên chơi nhẹ vào mông em nó (tốc độ tầm 3km/h). Xuống xin lỗi và nhìn xem có vết gì ko, không thấy gì (hoặc quá mờ) thế là ai lên xe nấy và đi.
ra đường xử lý như 2 cụ là đẹp, ai cũng vui vẻ

MINA

Xe buýt
Chắc cụ đó đang có chuyện bực mình
Bỏ qua việc cái logo.Nói về văn hoá ứng xử,lái xe Ft lèm bèm bắt lỗi kiểu ăn vạ rồi đang nhiên cầm 5 loét của người ta trong khi xe mình ko bị thiệt hại gì thì bẩn quá!
Đời còn dài,còn lái xe thì cũng sẽ có lúc bị những trường hợp tương tự,khi đó ngẫm lại mình đã từng cầm 5 loét của người ta nhé......

ngungo thien ly

Xe container
Lái xe cho xe Phò tun Nơ 30A 465.11 là lái xe thuê mà cụ, làm tí Tết nhất đến nơi rồi, ôi lô gô

minhhl86

Xe đạp
Bỏ qua việc cái logo.Nói về văn hoá ứng xử,lái xe Ft lèm bèm bắt lỗi kiểu ăn vạ rồi đang nhiên cầm 5 loét của người ta trong khi xe mình ko bị thiệt hại gì thì bẩn quá!
Đời còn dài,còn lái xe thì cũng sẽ có lúc bị những trường hợp tương tự,khi đó ngẫm lại mình đã từng cầm 5 loét của người ta nhé......
Thú thực là sau khi lên xe em cũng thấy tức tức, tự nhiên mất tiền lãng xẹt, nhưng có clip lên đây hầu các cụ và được nhiều cụ bênh cũng thấy vui vui. Nghĩ đơn giản ra đường còn nhiều người tốt cho nó vui vẻ, haha :D

anhtho

Xe ngựa
Thú thực là sau khi lên xe em cũng thấy tức tức, tự nhiên mất tiền lãng xẹt, nhưng có clip lên đây hầu các cụ và được nhiều cụ bênh cũng thấy vui vui. Nghĩ đơn giản ra đường còn nhiều người tốt cho nó vui vẻ, haha :D
Cụ có kiểm tra vết lõm trên xe Fotuner không ?
Em có lần chờ đèn đỏ chỗ Nguyễn chí Thanh, tự nhiên 1 chú Fote hun nhẹ vào mông. Xuống xem xét, chú lái trẻ măng thanh minh: dạ, em vừa cãi nhau với con bồ, hơi mất bình tĩnh... Xem thấy xước cũng ko đáng kể nên em cho đi. Nếu mà bắt bẻ thì thực sự 2 cái xe chạm nhau nghe thành tiếng thì kiểu gì mà chẳng có vết

Chú lái Fotun mà là ôphờ có khi vào thớt này là tự khóa ních luôn mất !

minhhl86

Xe đạp
Cụ có kiểm tra vết lõm trên xe Fotuner không ?
Em có lần chờ đèn đỏ chỗ Nguyễn chí Thanh, tự nhiên 1 chú Fote hun nhẹ vào mông. Xuống xem xét, chú lái trẻ măng thanh minh: dạ, em vừa cãi nhau với con bồ, hơi mất bình tĩnh... Xem thấy xước cũng ko đáng kể nên em cho đi. Nếu mà bắt bẻ thì thực sự 2 cái xe chạm nhau nghe thành tiếng thì kiểu gì mà chẳng có vết

Chú lái Fotun mà là ôphờ có khi vào thớt này là tự khóa ních luôn mất !
Cụ nhìn trên clip chỗ đi vào lề sẽ thấy là ko có vết móp nào. Em có ra nhìn kỹ thì thấy có vết xước, nhưng ko chắc là do em. Trc đó e đề nghị trả tiền rồi nên sau khi kiểm tra cụ FT cầm tiền lướt nhanh lắm, chắc sợ em đổi ý :D