[Funland] Mời Tham gia ban nhạc

Vớ Vỉn

Xe đạp
Bạn bao nhiêu tuổi? Hiện giờ tôi đã đến tuổi nghỉ hưu rồi đấy...:D
thưa cụ. câu trả lời của cụ không ăn nhập gì với câu hỏi của em cụ ạ. em chưa dám bàn hay nói đến trình độ hoặc kiến thức nhạc lý của cụ. nhưng cách cụ cm lại với nhiều ngừoi em thấy chưa đựoc sâu cho lắm. em xin phép ra khỏi thớt của cụ. chúc cụ nghỉ hưu vui vẻ cụ nhé.

tập_lái

Xe buýt
Đã là dân làm nghệ thuật thì không có tuổi "nghỉ hưu" cụ nhỉ:)) em thấy ông cụ thân sinh ra em bây giờ về nhà còn bận show hơn ngày ở cơ quan.....

tuanprado

Xe tăng
thưa cụ. câu trả lời của cụ không ăn nhập gì với câu hỏi của em cụ ạ. em chưa dám bàn hay nói đến trình độ hoặc kiến thức nhạc lý của cụ. nhưng cách cụ cm lại với nhiều ngừoi em thấy chưa đựoc sâu cho lắm. em xin phép ra khỏi thớt của cụ. chúc cụ nghỉ hưu vui vẻ cụ nhé.
Tôi hỏi bạn bao nhiêu tuôi và đã tự "khai" tuổi chính là để bạn hiểu là: Do chênh lệch tuổi nhiều nên bạn và tôi không có duyên được là bạn học. Đây chính là câu trả lời của tôi đấy. Thời trai trẻ tôi đã du học ơ nước ngoài bạn ạ.

Có điều gì làm bạn không vui thì mong thông cảm nhé.

Cám ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ.

tuanprado

Xe tăng
Đã là dân làm nghệ thuật thì không có tuổi "nghỉ hưu" cụ nhỉ:)) em thấy ông cụ thân sinh ra em bây giờ về nhà còn bận show hơn ngày ở cơ quan.....
Cám ơn bạn động viên. Càng nhiều tuổi thì tôi lại càng đam mê âm nhạc bạn ạ. Quan niệm của tôi là: Phải biết tìm niềm vui trong cuộc sống và âm nhạc chính là niềm vui đó...

coolPC

Xe tải
Website
www.facebook.com
cụ ơi thế chương trình ntn đấy, cho cháu thử với, cháu cũng thích hát hò, ngày xưa cháu thích thi nhạc viện nhg vì 1 số lí do nên k thi đc. giờ vẫn ân hận :(

tuanprado

Xe tăng
cụ ơi thế chương trình ntn đấy, cho cháu thử với, cháu cũng thích hát hò, ngày xưa cháu thích thi nhạc viện nhg vì 1 số lí do nên k thi đc. giờ vẫn ân hận :(
Ngoài khả năng hát ra, bạn có chơi nhạc cụ gì không? Gửi số ĐT của bạn vào tn riêng cho tôi nhé, tôi sẽ liên lạc với bạn sau. =D>

tungtrang1511

Xe hơi
Iem trước cũng 1 thời gian chơi trống...thi vào Cao Đẳng nghệ thụt Hà Nội khoa bộ gõ dân tộc nhưng trượt thẳng cẳng ah....cũng phải gần chục năm roài không ngồi vào bộ trống...Vậy iem xin lót dép hóng các kụ ah!
cụ riang à??:D e cũng chơi trống giống cụ đây but là trống trường cấp 1 :)) fun cụ tí..đội bóng vẫn ngon chứ cụ ơi??:D

KHi nào có ban nhạc OTO fun..E sẽ đi cổ vũ đầu tiên...hehehe

tập_lái

Xe buýt
Tôi hỏi bạn bao nhiêu tuôi và đã tự "khai" tuổi chính là để bạn hiểu là: Do chênh lệch tuổi nhiều nên bạn và tôi không có duyên được là bạn học. Đây chính là câu trả lời của tôi đấy. Thời trai trẻ tôi đã du học ơ nước ngoài bạn ạ.

Có điều gì làm bạn không vui thì mong thông cảm nhé.

Cám ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ.
Bác ơi! Phàm đã vào OF thì quan điểm chung của anh em là không phân biệt tuổi tác, già trẻ trênh lệch cỡ nào cũng đều CỤ, Mợ xưng em hoặc bác xưng em hết bác ạ.... em thấy bác mua xe từ năm 2008 mà quan điểm của bác có vẻ không được OF lắm ạ.
Còn chuyện du học thì chắc trên OF này cũng không ít, và thậm trí còn có cả những người có vị trí rất cao trong xã hội nhưng đều sinh hoạt và xưng hô theo văn hoá OF cả bác ạ....

hoangchim

Xe hơi
tôi chơi tốt còng chiêng có dc gia nhập ko?

tuanprado

Xe tăng
Em đăng ký rồi mà chưa thấy cụ gọi, chắc em trượt rồi cụ nhỉ :D
Không phải như thế đâu. Hiện giờ tôi đang bận làm việc với các ứng cử viên nhạc công. Các nhạc công cần được gom tập trước...

tuanprado

Xe tăng
Bác ơi! Phàm đã vào OF thì quan điểm chung của anh em là không phân biệt tuổi tác, già trẻ trênh lệch cỡ nào cũng đều CỤ, Mợ xưng em hoặc bác xưng em hết bác ạ.... em thấy bác mua xe từ năm 2008 mà quan điểm của bác có vẻ không được OF lắm ạ.
Còn chuyện du học thì chắc trên OF này cũng không ít, và thậm trí còn có cả những người có vị trí rất cao trong xã hội nhưng đều sinh hoạt và xưng hô theo văn hoá OF cả bác ạ....
Cám ơn bạn nhắc nhở. Thông cảm cho tôi nhé, tôi già rồi nên không quen lắm với không khí tuổi trẻ...

thai_anh

Đi bộ
cu cho thoi tham gia voi nhe toi hat dc nhac do, nhac tien chien va nhac tre

vudinhquang

Xe container
Em học Nghệ thuật Hà Nội 1983-90 nhá có gì bác ý ới nhá!

vudinhquang

Xe container
Thôi em rút lại lời trên vậy! mỆT mấy ổng nghiệp dư!
Hơn 24h không phản hồi...

vudinhquang

Xe container
Thùng rỗng thì hay kêu to...........