Chi hội Mời tham dự chương trình giao lưu: ''Đi xe Ford không lo nhiên liệu'' HN-QN 21-26/11

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu đã đăng ký bên Oto SG, giờ sang đây đăng ký tiếp phát nữa cho chắc.
Sáng nay có cu Hàm Long 3V hội Focus RS gọi điện đăng ký (ý là định ghép em lại phụ lái) Cụ này nhà có điều kiện nên có cả Focus lẫn Fiesta, mong các cụ định hướng cho.
Cụ cứ từ từ có thể Make Clear chuyện Ford tài trợ xăng, khách sạn , ăn uống rõ ràng hơn được không. Ví dụ như bao toàn bộ ăn + uống dọc đường, tối ăn cơm thì sao, nhậu chém gió thì sao,...v.v.
Cho nhà cháu xí chỗ nhà Songvedem, phương tiện cháu tự lo, ăn uống tự túc, nhà nghỉ ngủ nhờ, chỉ cần Ford rót cho mấy gáo xăng và gạch tên cụ Songvedem ra nà được !...
Mà mỗi thể loại Ford tài trợ cho mỗi hai xe thì buồn vãi, ít nhất cũng phải 5 xe mỗi loại mới hoành !...

viendu

Xe tải
Em đã lo được nhà hàng ăn cơm trưa khi đoàn đến Huế, có gì cụ thể cụ Cứ Từ Từ cứ a lô thêm nhé. Nhân tiện chuyến này các cụ ghé em để lấy mấy quả lốp và la răng nguyên bản của Escape 09 luôn, mà hình như ở Huế chỉ có mình em là được tham gia đoàn phải không các cụ?

xe muon

Xe tăng
Em đã lo được nhà hàng ăn cơm trưa khi đoàn đến Huế, có gì cụ thể cụ Cứ Từ Từ cứ a lô thêm nhé. Nhân tiện chuyến này các cụ ghé em để lấy mấy quả lốp và la răng nguyên bản của Escape 09 luôn, mà hình như ở Huế chỉ có mình em là được tham gia đoàn phải không các cụ?
Ối!bộ mâm 09, 5 chấu kép mà cụ đã thải rồi ạ?

ichbinminh

Xe buýt
Cụ Củ Từ ơi, cho em đăng ký với nhá - thay chân ông Hăm Lông đội Fò cụt, ông này chân to, vớ vẩn làm ố danh Focus thì nhục lắm cụ ạ :D

songvedem

Xe tăng
Cụ Củ Từ ơi, cho em đăng ký với nhá - thay chân ông Hăm Lông đội Fò cụt, ông này chân to, vớ vẩn làm ố danh Focus thì nhục lắm cụ ạ :D
Ke ke, yêu cầu là 1.8 AT nhé, 2.0 đi chỗ khác chơi, hay mượn / đổi xe đê

@ Cụ Boeing chém nàh cháu ác thế, xe cụ 1.8 MT thì chả có tiêu chuẩn xăng đâu. Hay cụ cố gắng đi cho máu

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Lịch cụ thể chắc bác đã nắm được rồi, bác tiến hành giúp đoàn vụ ăn trưa ở Huế nhé.

Biệt quay ra, nếu có dụ chuẩn đoàn lại ghé Huế 1 chầu nữa cũng nên. Vụ la dăng bác cứ để đó hôm sau bọn em vào lấy ra chứ ko chơi ghép chuyến, tiện thể :D

viendu

Xe tải
Ối!bộ mâm 09, 5 chấu kép mà cụ đã thải rồi ạ?
Em không thải cụ ạ. Hôm bữa ra Hà Nội, các cụ hội Es đón tiếp nhiệt tình quá, em ủng hộ mấy quả mâm và lốp (đi 15k km) để cho hội làm dự phòng cho anh em đi Es.
@Phan3H: Rứa bữa khác cụ và hội Es đi chuyến khác rồi ghé lấy sau à? Nếu các cụ thống nhất được thì ghé Huế nhậu bữa cho vui, ở Huế chỉ có nhậu là ok thôi nhá, cái vụ khác thì hơi hẻo>:)

Dung_CM1

Xe tải
Cám ơn bác nhiều vào đến huế gặp nhau (b)(b)(b)

focus RS

Xe hơi
Bọn em chạy từ Sài gòn ra nên kg có cơ hội nhậu o Huế rồi, tiếc ghê cơ :P

Em bây giờ chỉ kính nhi viễn chi - ước gì ford có chương trình liên lục địa 8-> Em xin chúc mọi thành viên tham gia chương trình có chuyến đi tốt đẹp nhất - chắc chắn là không dễ gì để có được những vụ như thế này lần thứ 2.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em không thải cụ ạ. Hôm bữa ra Hà Nội, các cụ hội Es đón tiếp nhiệt tình quá, em ủng hộ mấy quả mâm và lốp (đi 15k km) để cho hội làm dự phòng cho anh em đi Es.
@Phan3H: Rứa bữa khác cụ và hội Es đi chuyến khác rồi ghé lấy sau à? Nếu các cụ thống nhất được thì ghé Huế nhậu bữa cho vui, ở Huế chỉ có nhậu là ok thôi nhá, cái vụ khác thì hơi hẻo>:)
Đợt này đoàn đi thì nhất định ghé Huế rồi nhưng ko phải để lấy la dzăng :D

4 chiếc của bác cứ giữ giúp anh em, phải vào 4 lần mới lấy ra hết cơ bác ạ. Hé hé...

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em bây giờ chỉ kính nhi viễn chi - ước gì ford có chương trình liên lục địa 8-> Em xin chúc mọi thành viên tham gia chương trình có chuyến đi tốt đẹp nhất - chắc chắn là không dễ gì để có được những vụ như thế này lần thứ 2.
Lâu lắm ko thấy anh online. Dạo này ở hướng nào anh để anh em biết đường còn lên chương trình :D

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Sáng nay có cu Hàm Long 3V hội Focus RS gọi điện đăng ký (ý là định ghép em lại phụ lái) Cụ này nhà có điều kiện nên có cả Focus lẫn Fiesta, mong các cụ định hướng cho.
Cụ cứ từ từ có thể Make Clear chuyện Ford tài trợ xăng, khách sạn , ăn uống rõ ràng hơn được không. Ví dụ như bao toàn bộ ăn + uống dọc đường, tối ăn cơm thì sao, nhậu chém gió thì sao,...v.v.
Trong các mục bác kê, có khoản nhậu chém gió là là anh em tự đóng góp ah (b)
Em cũng mới nghe bác Bình bên Ford HN nói nên mới biết ạ.

Cho em đăng ký 01 xe Fiesta Hatchback, em mới đăng ký bên box Fiesta nhưng sáng thứ 7 họp chắc mới chốt được.

Mà lần này cho ít xe đi quá, không còi to với lấn làn vượt phải em sợ không đến lượt đâu =))
Em đã nhận được thông báo đăng ký của cụ Digger chủ tịch nhà FFi mình ah!
Focus 2.0 TDCi có được không cụ Từ
Chỉ có Focus 1.8AT ah
Có vẻ hay nhưng cho ít xe (được tài trợ) đi quá nhỉ.
Đoàn phía cầu HN vào, sẽ có 6 xe thi đấu, và 1 số xe của BTC và khách mời
Cho nhà cháu xí chỗ nhà Songvedem, phương tiện cháu tự lo, ăn uống tự túc, nhà nghỉ ngủ nhờ, chỉ cần Ford rót cho mấy gáo xăng và gạch tên cụ Songvedem ra nà được !...
Mà mỗi thể loại Ford tài trợ cho mỗi hai xe thì buồn vãi, ít nhất cũng phải 5 xe mỗi loại mới hoành !...
6 xe thi tiết kiệm xăng, mỗi loại 2 xe. FVN mà tay chơi hẳn thì mở cửa làm 1 chương trình bao nhiêu xe, bao nhiêu người cũng được thì hoành hẳn!
Anh là 1 trong những trưởng lão của nhà Focus, em mặc định đưa anh vào danh sách đã thông qua của nhà Focus nhé.
Xe thì đã chuẩn bị xong, đến ngày đến giờ là anh em ta lên đường (b)
Củm ơn bác viendu nhé!
Chi tiết em sẽ trao đổi với bác qua điện thoại ah
Đến hết ngày mai, nếu nhà Focus không có thông báo gì lại. Em xin phép được mặc định đưa bác Boeing vào danh sách tham dự đoàn ah. Như vậy nhà Focus sẽ có 4 người tham gia (2 bác Giang Nam và Songvedem - theo danh sách được - bị trưng dụng, và 2 bác Boeing + ichbinhminh theo danh sách 02 khách mời của nhà Focus)
Cứ có nhậu là kèo thơm rồi, vụ 4 quả lốp, có thể chở luôn, có thể để tết này anh em Ếch vào chở ra cho rạo rực mùa xuân (b)
Bọn em chạy từ Sài gòn ra nên kg có cơ hội nhậu o Huế rồi, tiếc ghê cơ :P
Hẹn gặp bác ở ĐN,Quy Nhơn ah (b)
Đúng anh ah, Có thể tổ chức chương trình của cả nhà Ford, nhưng anh em Ford mấy miền hội tụ như dịp này, thì quả là không dễ setup.
Có dịp về HN, bác nhớ hú anh em nhé (b)

Chỉnh sửa cuối:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Ngày mai là buổi chốt danh sách. Cho đến thời điểm hiện tại. Em mới nhận được thông tin đăng ký sơ bộ của 2 nhà: FFi và Focus. Rất mong các cụ chủ tịch của các nhà Mondeo, Everest, Laser, sớm chốt danh sách cụ thể giùm ah!
Em, Cứ Từ Từ.

Chỉnh sửa cuối:

tetsu

Xe tăng
Hoành quá. Hồi hè em vừa làm 1 vòng tương tự.
Em đổ đầy bình đi đc hơn 600km. Tính ra có cung còn chưa đến 8l full người. Mà xe e XLT nhé.
Có khi e mà thi thì còn chuẩn hơn thế :))

.

PHC

Xe buýt
Ủng hộ thu nạp cụ Bô-inh vào danh sách và kick ass cụ songvedèm ra ợ. :))

Đến hết ngày mai, nếu nhà Focus không có thông báo gì lại. Em xin phép được mặc định đưa bác Boeing vào danh sách tham dự đoàn ah. Như vậy nhà Focus sẽ có 4 người tham gia (2 bác Giang Nam và Songvedem - theo danh sách được - bị trưng dụng, và 2 bác Boeing + ichbinhminh theo danh sách 02 khách mời của nhà Focus)
Ô thế tưởng ông sòngvêdèm bị kick ass rồi chứ? Vẫn còn nguyên à? :((

Lâu lắm ko thấy anh online. Dạo này ở hướng nào anh để anh em biết đường còn lên chương trình :D
Cách đây 2 tuần em có ghé về cố quốc nhưng cũng chỉ off chui được với một số thành phần cộm cán hội nhà cụt thôi - cụ có qua Tân Gia Ba thì hú em nhé >:D<

songvedem

Xe tăng
Ủng hộ thu nạp cụ Bô-inh vào danh sách và kick ass cụ songvedèm ra ợ. :))

Ô thế tưởng ông sòngvêdèm bị kick ass rồi chứ? Vẫn còn nguyên à? :((
Thật nà ghê tởm thái độ thù hằn, đố kỵ của cụ Cửng. Cụ cứ lên mạng đánh võng lừa tình các bẹn trai chứ sao lại đâm cháu

Dung_CM1

Xe tải
Hoành quá. Hồi hè em vừa làm 1 vòng tương tự.
Em đổ đầy bình đi đc hơn 600km. Tính ra có cung còn chưa đến 8l full người. Mà xe e XLT nhé.
Có khi e mà thi thì còn chuẩn hơn thế :))

.
Lão đợt này có tham gia không đó. chứng minh cái vụ 8lits đi xem nào =))=))=))