Thảo luận Mới nhận CRV 2024 và Cảm nhận về CVT

bmwp0wer

Xe tăng
em có con sedan chạy quanh phố rồi. Giờ muốn thêm con gầm cao đa dụng, hoặc lúc hà nội lụt thì đi thay sedan, đi chơi toàn 5, 6 người và full đồ nên phải tìm hiểu lâu cụ ạ.
crv đại lý cho chạy xa thế hả cụ?
Đại lý thì cho chạy tầm chục km quanh khu vực show thôi. Nhưng e nghĩ nếu cụ deal đc chắc họ vẫn cho, cùng lắm thì ko cọc lấy xe trả tiền thuê xe làm chuyến trải nghiệm vậy :). Nhưng e thấy gầm suv city như crv, sán sò hay sorento đều là gầm thấp khả năng lội nc hơn sedan tí ko ăn thua. Muốn đa dụng thực sự thì phải phân khúc fortuner, everest.

mazda6oct2014

Xe buýt
Đại lý thì cho chạy tầm chục km quanh khu vực show thôi. Nhưng e nghĩ nếu cụ deal đc chắc họ vẫn cho, cùng lắm thì ko cọc lấy xe trả tiền thuê xe làm chuyến trải nghiệm vậy :). Nhưng e thấy gầm suv city như crv, sán sò hay sorento đều là gầm thấp khả năng lội nc hơn sedan tí ko ăn thua. Muốn đa dụng thực sự thì phải phân khúc fortuner, everest.
gọi lội chút hà nội khi mưa thôi cụ chứ em cũng không ham lội như lên rừng nó khác. em hỏi mấy chỗ thuê trả tiền chạy thử crv 2 cầu rồi mà chưa được!

KazanCap

Xe đạp
năm 2022 chờ bằng được everest bản mới dắt cả nhà ra xem ra thử mà không ai ưng, em là người lái mà em cũng hơi thất vọng nên bỏ qua ạ
Bác bmw nói mới nhớ còn Fortuner, bản cao nhất máy dầu 2,8 201 mã vs 500Nm phải nói là rất khoẻ, đèo dốc vượt xe xả láng, phiên bản Legender phần đầu nhìn cũng trẻ trung chứ k quá già

Racehorse206

Xe tăng
Bác bmw nói mới nhớ còn Fortuner, bản cao nhất máy dầu 2,8 201 mã vs 500Nm phải nói là rất khoẻ, đèo dốc vượt xe xả láng, phiên bản Legender phần đầu nhìn cũng trẻ trung chứ k quá già
Hồi trc mình cũng xem và chạy thử Fortuner định lấy bản Legender đấy, nhưng nhìn hai cái ghế cuối dựng sang 2 vách đi nó cứ rung rung là không ưng luôn, mà ghế là mỏng manh lắm