[Funland] Mỗi người một câu chuyện cười hài hước

Trạng thái
Thớt đang đóng

sonnv2211

Xe hơi
Nói đến chuyện cười, nghĩ lại giờ e vẫn thấy quê. Hôm đó e với vợ bay vào Đà Nẵng du lịch. Qua cửa an ninh thì vợ e vào trước, e lấy đồ vào sau. Lúc vào thấy vợ đang ngồi với 1 bạn gái, em thề là nhìn giống Tây kinh khủng. Vợ e bảo là bạn ấy hỏi thông tin chuyến bay. E liền nói: Can I Help You? Xong bạn ấy bảo: Không anh, em người Việt Nam.
Em quê kinh khủng, còn vợ e thì cười rũ rượi.

matizvan2009

Xe ba gác
Nói đến chuyện cười, nghĩ lại giờ e vẫn thấy quê. Hôm đó e với vợ bay vào Đà Nẵng du lịch. Qua cửa an ninh thì vợ e vào trước, e lấy đồ vào sau. Lúc vào thấy vợ đang ngồi với 1 bạn gái, em thề là nhìn giống Tây kinh khủng. Vợ e bảo là bạn ấy hỏi thông tin chuyến bay. E liền nói: Can I Help You? Xong bạn ấy bảo: Không anh, em người Việt Nam.
Em quê kinh khủng, còn vợ e thì cười rũ rượi.
Em thì năm 9x sinh viên thực tập tại Đà Lạt. Đi chơi thác gặp 1 anh Vk đi cùng 1 anh tây. Em xông vào thực tập tiếng Anh. Em nói TA xong nói TV với anh Vk, anh Vk bảo anh không biết nói TV, em quay sang thằng bạn bảo 'dcm nó, ăn gạo Mỹ xong déo nói được TV...' một lúc sau anh Vk nói 'anh biết TV'.

Chip2Beo

Xe tải
Đợt cuối những năm 90, em đi thực tập ở 1 TCT nhà nước cũng to to, trong đó khá nhiều anh là con ông cháu cha nên anh nào cũng béo trắng.
Dịp sát tết, 2 ông trong Vp rủ nhau đi gội đầu ở khu Chùa Bộc, đi vào các em đều tranh nhau dẫn anh cao to, beo béo lên giường gội đầu. Em ấy cầm chai dầu lắc lắc: Săm pu, ông kia: ok, săm pu
Mấy em quay ra bảo ông còn lại: thằng cha Hàn này béo nhỉ ?
Ông còn lại: hả, ừ,

Rồi sau đó cả quán buôn về anh Hàn quốc béo, bụng to, mắt híp,...còn anh Hàn quốc lỡ im rồi thành ra tức quá nằm im luôn. Về cả VP được 1 trận cười

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Thách đố siêu khó: 2 vợ chồng kia đi xe hãng nào?

Thangtrile

Đi bộ
Cố gắng kiếm chút kinh nghiệm ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng