[Funland] Mỗi người một câu chuyện cười hài hước

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gionam72

Xe lăn
Có bạn Mều em ko ăn ạ và Đồ sống em ko ăn dc thôi. Còn mắm tôm xơi tốt
Nhóm chơi thân với nhau hồi cấp 3 của em. Có 1 đứa con gái. Nhà nó ở gần chùa. Sư thầy ( nữ) rất thân thiết với gia đình nó. Nên trong suốt thời cấp 3 cứ tối là chị em nó lên chùa học và ngủ lại luôn( yên tĩnh). Và tất nhiên là chó, mèo thì nó không bao giờ ăn rồi.
Khi lên HN học đại học bọn em rủ đi ăn thịt chó thì nó không bao giờ đi. Rủ mãi nó cũng đi nhưng nói là không ăn gì đâu kệ chúng mày.
Nó chỉ ăn bánh đa thôi. Đến lúc ăn bún thì em chan nước xáo cho nó. Nó mải nói chuyện nên quên mất. ăn và luôn miệng khen ngon. Cả bọn không thằng nào dám cười.
Lúc về rồi em mới nói với nó. Nó tức em lắm nhưng không làm gì được.
Lần sau rủ đi nhưng nhất quyết không đi. Dỗ ngon đỗ ngọt thì đi.
" đằng nào mày cũng phá giới 1 lần rồi thì phá lần nữa cũng có sao đâu".
Mấy lần sau nó là người khởi xướng.

MuathuHN252

Xe cút kít
Nhóm chơi thân với nhau hồi cấp 3 của em. Có 1 đứa con gái. Nhà nó ở gần chùa. Sư thầy ( nữ) rất thân thiết với gia đình nó. Nên trong suốt thời cấp 3 cứ tối là chị em nó lên chùa học và ngủ lại luôn( yên tĩnh). Và tất nhiên là chó, mèo thì nó không bao giờ ăn rồi.
Khi lên HN học đại học bọn em rủ đi ăn thịt chó thì nó không bao giờ đi. Rủ mãi nó cũng đi nhưng nói là không ăn gì đâu kệ chúng mày.
Nó chỉ ăn bánh đa thôi. Đến lúc ăn bún thì em chan nước xáo cho nó. Nó mải nói chuyện nên quên mất. ăn và luôn miệng khen ngon. Cả bọn không thằng nào dám cười.
Lúc về rồi em mới nói với nó. Nó tức em lắm nhưng không làm gì được.
Lần sau rủ đi nhưng nhất quyết không đi. Dỗ ngon đỗ ngọt thì đi.
" đằng nào mày cũng phá giới 1 lần rồi thì phá lần nữa cũng có sao đâu".
Mấy lần sau nó là người khởi xướng.
Haha. Chẳng có gì vui

Trạng thái
Thớt đang đóng