Mới lấy Hyundai Sonata cần các cụ tư vấn về lắp DVD

binhcasau

Xe máy
Chả là em vừa đi lấy 1 em Sonata bản nhập về nhưng nhìn em nó thiếu mất cái DVD nên trông ko đc bắt mắt lắm /:).Em đang định lắp cái DVD zin theo xe của Huyndai nhưng thấy bảo nó toàn tiếng Hàn :( nên em muốn tham khảo thêm xem nên lắp loại nào thì hợp lí hơn :D.Các cụ giúp em với,vodka nhiệt tình ạ :x

(Do mới lần đầu sở hữu 4 bánh nên cho em hỏi thêm,em muốn lắp cái camera lùi hiển thị trên DVD thì có phải lắp thêm gì nữa ko?)Em cảm ơn :D

poto

Xe tải
Website
www.ngocthuyjsc.com
Hình ảnh và bài viết nói về cái này cũng nhiều rồi Cụ ạh.còn cái camera cụ hỏi thì cắm giắc là ok luôn hok phải thêm j nữa.

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Chả là em vừa đi lấy 1 em Sonata bản nhập về nhưng nhìn em nó thiếu mất cái DVD nên trông ko đc bắt mắt lắm /:).Em đang định lắp cái DVD zin theo xe của Huyndai nhưng thấy bảo nó toàn tiếng Hàn :( nên em muốn tham khảo thêm xem nên lắp loại nào thì hợp lí hơn :D.Các cụ giúp em với,vodka nhiệt tình ạ :x

(Do mới lần đầu sở hữu 4 bánh nên cho em hỏi thêm,em muốn lắp cái camera lùi hiển thị trên DVD thì có phải lắp thêm gì nữa ko?)Em cảm ơn :D
Nếu lắp Dvd Din theo xe thì cụ lắp Dvd Motevo đi loại này sử dụng công nghệ cảm ứng kiểu mobile,Hd mới nhất bây giờ.Giá cả lại phải chăng.

poto

Xe tải
Website
www.ngocthuyjsc.com
úi công nghệ mới=P~. đc như iphone thì ngon..cũng là mobile mà ;)).e thấy cứ lắp mặt dưỡng rồi lắp DVD xịn là ngon nhất(nếu xe Bác hok có amp)bi h cũng có nhiều hãng để lựa chọn giá còn đẹp hơn mấy cái zin zin j đấy của ông Đào.

phuongtv_76

Xe container
Cụ xe xịn nên chơi bộ xịn luôn, e nghĩ cụ chơi Pioneer hoặc JVC hoặc sony là chất âm hay, còn cam lùi thì cụ cần màn hình DVD là tích hợp đc, tầm khoảng 15-17 tr

binhcasau

Xe máy
Cụ xe xịn nên chơi bộ xịn luôn, e nghĩ cụ chơi Pioneer hoặc JVC hoặc sony là chất âm hay, còn cam lùi thì cụ cần màn hình DVD là tích hợp đc, tầm khoảng 15-17 tr
Em cũng đang nghiên cứu em DVD Pioneer 4250 và em DVD Flyaudio cho Sonata ko biết nên chọn loại nào thì hợp lí hơn :D

poto

Xe tải
Website
www.ngocthuyjsc.com
Nhìn dưới chữ kí thấy hàng của cụ cũng chủ yếu là hàng ông Đào cơ mà nhỉ.Kovan,caska..:D
Đúng rồi.Cái j chả sản xuất ở đấy =P~.hàng xịn vẫn là hàng xịn Bác cần hoá đơn j j đấy hok?;))

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Em cũng đang nghiên cứu em DVD Pioneer 4250 và em DVD Flyaudio cho Sonata ko biết nên chọn loại nào thì hợp lí hơn :D
giữa hai em này nếu so sánh về chất lượng âm thanh và hình ảnh thì Pioneer có phần nhỉnh hơn tý síu (với những cụ kỹ tính về âm thanh thì mới cảm nhận được).Do pioneer phải dùng mặt dưỡng khi lắp DVD nên về mặt thẩm mỹ không thể bằng DVD Flyaudio chỉ cần tháo CD nguyên bản dáp vào là ok.
chúc cụ sớm lựa chọn được một trong hai em này

binhcasau

Xe máy
giữa hai em này nếu so sánh về chất lượng âm thanh và hình ảnh thì Pioneer có phần nhỉnh hơn tý síu (với những cụ kỹ tính về âm thanh thì mới cảm nhận được).Do pioneer phải dùng mặt dưỡng khi lắp DVD nên về mặt thẩm mỹ không thể bằng DVD Flyaudio chỉ cần tháo CD nguyên bản dáp vào là ok.
chúc cụ sớm lựa chọn được một trong hai em này
Vâng cám ơn bác :D,em cũng hơi nghiêng về Flyaudio nhưng xe chưa đăng kí đc nên giờ phải nằm chờ và tham khảo xem lắp ở đâu cho hợp lí /:)

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Vâng cám ơn bác :D,em cũng hơi nghiêng về Flyaudio nhưng xe chưa đăng kí đc nên giờ phải nằm chờ và tham khảo xem lắp ở đâu cho hợp lí /:)
Hiện tại có rất nhiều cửa hàng nội thất ô tô có thể đáp ứng được nhu cầu của cụ cái quan trọng là chất lượng phục vụ và chế độ hậu mãi sau bán hàng như thế nào thôi ah.Nếu cần tư vấn cụ có thể alo cho e theo số 0987781666 em có thể giúp cụ được đấy ah

linhtau

Xe tải
làm quả fly audio cho máu cụ ợ :D :-c:-c:-c:-c:-c e nhé, giá rẻ bất ngờ :D