[Thảo luận] Mới đọc đã thấy vô lý

dungbuocgiangho

Xe máy
Lưu thông ban đêm ,xe em có bật đèn khi có lệnh dừng em sẽ tắt máy xe để tiết kiệm xăng và bảo vệ môi trường , khi đó đồng chí xxx nói em không bật đèn thì lấy gì kiểm chứng.
Em và người ngồi cạnh đều thắt seat belt dừng xe em và bạn cùng xuống xe khi đó lính hợi bảo không thắt seat belt thì cãi làm sao.
Nhiệm vụ bọn nó là phải đưa ra được bằng chứng vi phạm nhưng khi làm luật thì tự mình phải trang bị thiết bị hổ trợ như camera hành trình , ghi âm ...để cho nó thấy .Quay phim để bảo vệ mình lạng quạng có thể bị gô về đồn giã cho 1 trận rồi sau đó nhận được lời xin lỗi suông .

shilzumi

[Tịch thu bằng lái]
đồng đội mà :-" chẳng nhẽ cờ hó lại tự đi cắn vào đuôi mình

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Trung tá Lương Đình Hợi đặc biệt nhấn mạnh rằng, người điều khiển phương tiện cần xuống xe và hợp tác với CSGT, không nên ngồi trên xe rồi hất hàm hỏi ngay: "Tôi đi đúng luật sao lại dừng xe của tôi?". Bởi, khi một phương tiện nào đó nhận được hiệu lệnh dừng xe của CSGT chắc chắn phải có lỗi gì đó. Khi người điều khiển phương tiện xuống xe, sẽ được CSGT thông báo lỗi vi phạm cụ thể.
CHẮC CHẮN PHẢI CÓ LỖI GÌ ĐÓ !!!!!????
E copy từ báo 24h.com.vn
Trong cái xã hội đương đại đảo điên của nước Vietnam thì lời phát biểu của anh LỢN kia lại có lý.
Biẻn bản rất sẵn. Đương sự không chịu ký thì sẽ có vô số kẻ làm chứng gian ký vào ngay. Xxx luôn nắm đằng chuôi. Chỉ dân đen phải chịu thiệt.

vam

Xe buýt
các cụ thông cảm, anh Hợi này suốt ngày trong chuồng nên không nắm được tình hình xã hội bên ngoài. Bao giờ anh ý thành heo quay (về hưu) lúc đó phát biểu lại khác.

Không Biết Lùi

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là trả lời theo kiểu NHỢN các cụ ạ. Sao XH lại để lũ NHỢN ra đứng đường thế này nhỉ