[Funland] Mời cưới....

TPS

Xe điện
Em đang mời cưới con :)
Chỉ mời họ hàng gần, nên trên nhóm họ hàng em gửi cái thiệp thiết kế online cho các bác và anh chị em, sau đó em gọi điện cho họ nói thêm :)
Bạn bè cũng chỉ mời bạn thân, lớp c3 em tạo nhóm mời chung trên zalo và cũng dùng thiệp onl :P
Lớp ĐH em chỉ mời nhõn 4 mống cùng phòng mà tụi em hay đi tụ tập cùng nhau
Cq em mời vài bạn nv văn phòng, mà em đang suy nghĩ có nên mời hay ko, hixx.
Tổng khách của em và các con là 150 người, mà giờ đang bị phình ra thành 180, đang hoảng hốt :P
Tất cả đều mời onl và họ đều xác nhận đi. Nếu câu nệ chắc chết.
Em ko mời sếp cũ nào cả, mới thì em làm sếp rồi :P
Tiệc đứng, buffet đồ nướng và đồ tây nên khá đắt, em ko mời rộng, ko thích làm phiền nhiều mọi người ko thân thiết! Nên hầu như tất cả cq cũ, đồng nghiệp cũ em ko mời. Chỉ có 1 nhóm chung là mời, vì lâu nay vẫn tụ tập.
Mợ 22 con mợ 24, năm nay 46 vẫn trẻ lắm ạ.

DUY JOJO

Xe máy
Em cưới vợ đầu nam 2009 cũng phải alo trước cho bạn bè, đối tác và trình bày lý do không đến tận nơi và mong mọi người thông cảm vì thời gian ít, phải đi làm và còn chuẩn bị nhiều thứ khác cho đám cưới. Sau khi alo ai xong đều gửi sms thông tin để mọi người biết. Cũng may tất cả khách mình alo trước đều đi đầy đủ cả.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nhiều khi tình yêu đẹp mà bị nhiều người thân với mình nhất ngăn cản, thật buồn các cụ ạ.
Các cụ cho em hỏi nếu yêu 1 ai đó và vợ con ngăn cản thì tính sao :(

TPS

Xe điện
Nhiều khi tình yêu đẹp mà bị nhiều người thân với mình nhất ngăn cản, thật buồn các cụ ạ.
Các cụ cho em hỏi nếu yêu 1 ai đó và vợ con ngăn cản thì tính sao :(
Bỏ thôi cụ. Bỏ ai thì tùy :D