Mới có tí ! các cụ cho ý kiến

JuneSun

Xe tăng
Hì hì...! Cụ chủ thớt chắc lần đầu mới dzô Ô-phở chơi - nên chưa chịu được gạch đá, thấy có vẻ bực rồi!
Rưng em thật cụ chứ cụ đừng giận, máy hịn, ông hịn mà ảnh cụ chửa thấy hơn cái bao diêm của em mấy tý!
Cụ cứ chịu khó đọc trong cái bôc "nhiếp ảnh" này xem, ối cụ đập máy to đi, chơi máy nhỏ rồi!
Không gạch không đá, không cà chưa không trứng mới là có vấn đề chứ có đem về rút kinh nghiệm chắc chắn là ảnh sẽ nuột hơn ngay ;))

bvhadelpiero

Xe lăn
:)) E ứ tin, thế này mà gọi là mới có tí...đáng nhẽ cụ phải bảo là có tí cũng lâu lâu rùi nhưng...=)) bùn cười quá đi mất =)) vốt cụ vì tít giật gân :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Theo em Cụ nên xem lại bố cục, ảnh của cụ bị phạm một số lỗi cơ bản về luật bố cục.

Xem ảnh Cụ chắc cụ chụp bằng ống góc hẹp, ống goc hẹp thường về không cat cup được nhiều nên khi chụp bố cục phải chuẩn luôn.

tungpho

Xe máy
Theo em Cụ nên xem lại bố cục, ảnh của cụ bị phạm một số lỗi cơ bản về luật bố cục.

Xem ảnh Cụ chắc cụ chụp bằng ống góc hẹp, ống goc hẹp thường về không cat cup được nhiều nên khi chụp bố cục phải chuẩn luôn.
Đúng là thế, cảm ơn cụ đã chỉ ra sai lầm, mấy ảnh đó chụp hơn 1 tháng rồi,thế nên cũng rút được nhiều bài học, tôi chưa hề cay cú cái chuyện gì cả, ở đây là để chia sẻ chứ đâu cứ phải vote nhiều là hay đâu (thuốc đắng thì dã tật, mà sự thật thì mất lòng, ta cứ mất lòng trước được lòng sau) các cụ tiền bố đi trước KN nhiều chia sẻ cho người đi sau bình thường thôi

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Đúng là thế, cảm ơn cụ đã chỉ ra sai lầm, mấy ảnh đó chụp hơn 1 tháng rồi,thế nên cũng rút được nhiều bài học, tôi chưa hề cay cú cái chuyện gì cả, ở đây là để chia sẻ chứ đâu cứ phải vote nhiều là hay đâu (thuốc đắng thì dã tật, mà sự thật thì mất lòng, ta cứ mất lòng trước được lòng sau) các cụ tiền bố đi trước KN nhiều chia sẻ cho người đi sau bình thường thôi
Cụ đủ can đảm phọt ảnh lên đây là đã hơn nhiều người rồi.

amazoncafe

Xe tăng
Công nhận bác chủ thớt này rất mạnh dạn
Vác mẫu đi chụp, đưa ảnh lên cho ae xem
Chả có gì mời bác ly vodka vậy