Mời Các Kụ Xem Ảnh OF Lang-Sơn và Chém..

tamanguyen

Xe điện
Cụ cứ xiem sân nào tiện thì ta đá
mợ chon sân đi dù sao quyen sân đá vẫn tự tin hơn mợ ạ, để đối phương chon sân là thua đấy!!! em dự là sân nhỏ đá thì rễ bắt bóng hơn!!!!

Chỉnh sửa cuối:

khoa troc

Xe máy
Bóng đá xong .......lượn vào xứ Nghệ thế là mất bóng :))
À không, thông tin mới là chiều mai cụ Lái cá sẽ chiêu đãi các cụ bữa ghẹ ( món này đúng sở trường em nhá) thay cho món sứa ăn xong ngứa lợi cười toe toét. Cụ nào răng lợi ngon thì không sao chứ răng đen như em thì..ối giời ơi..! Địa điểm sẽ loanh quanh khu vực vợ 2 cụ Lái cá đang điều trị vẹo cột sống, tức là khu vực chợ Mơ đấy ạ.
Cụ Lái cá hôm nay rất lo anh em không đến ghẹ sẽ ế, vậy ngày mai các cụ mợ chiếu cố đến đông đủ cho cụ í đỡ tủi thân ạ.

likecar&trips

Xe tăng
À không, thông tin mới là chiều mai cụ Lái cá sẽ chiêu đãi các cụ bữa ghẹ ( món này đúng sở trường em nhá) thay cho món sứa ăn xong ngứa lợi cười toe toét. Cụ nào răng lợi ngon thì không sao chứ răng đen như em thì..ối giời ơi..! Địa điểm sẽ loanh quanh khu vực vợ 2 cụ Lái cá đang điều trị vẹo cột sống, tức là khu vực chợ Mơ đấy ạ.
Cụ Lái cá hôm nay rất lo anh em không đến ghẹ sẽ ế, vậy ngày mai các cụ mợ chiếu cố đến đông đủ cho cụ í đỡ tủi thân ạ.
Bá cáo các kụ mấy bữa ni động trời nên ghẹ ít lắm, toàn ghẹ thiếu nhi thôi, con to nhất chỉ chừng 38-42kg, nên sợ các kụ quở nên tôi ko tha về HN, thôi thì làm vài vại bia hơi cho nó thanh thản cụ chọc khoa nhờ.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Hí..hí... iem cũng thích ghẹ lém ợ, thía thì iem phải có mẹt thui:)). Giờ giấc, địa điểm cụ thể đê cụ ơi

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Bá cáo các kụ mấy bữa ni động trời nên ghẹ ít lắm, toàn ghẹ thiếu nhi thôi, con to nhất chỉ chừng 38-42kg, nên sợ các kụ quở nên tôi ko tha về HN, thôi thì làm vài vại bia hơi cho nó thanh thản cụ chọc khoa nhờ.
Ơ, thía là lại xịt ghẹ hở cụ? hix,,cho chừa cái tội thấy ăn là cuống lên ko chịu đọc hết. :((

tamanguyen

Xe điện
em chào các cụ mợ iem đi ngủ đây!!!!!!!!!!!!!!!

likecar&trips

Xe tăng
Vầng, thì iem vưỡn chờ, vưỡn đợi cụ mờ8->
Vậy thì tui cũng sẽ chờ, sẽ đợi mợ mở bát ở khu Minh Khai - Kim ngưu, thời gian mợ check thớt hơi bia vỉa hè nhé, khi đi có thể rủ thêm hổ báo sư tử cho nó xôm tụ mợ hề.