Mời Các Kụ Xem Ảnh OF Lang-Sơn và Chém..

size36

Xe đạp
xe đẹp đấy ... vui đấy

quanghuyls

Xe điện
Chủ tịch là mất 1 lít, bí thư là 1,5 lit. 2 cụ này chạy cửa cụ chiến bắc giang.
chúc tân chủ tịch off lạng sơn luôn luôn ko nhận mình sai để còn lãnh đạo chị hội lớn mạnh và phát triển cùng với sự phát triền của otofun. chúc ngôi nhà của off lạng sơn luôn vững trãi trước những thị phi và vươn lên là một chi hội hùng mạnh, đẳng cấp. chúc mừng chúc mừng!!!!!

tamanguyen

Xe điện
Chủ tịch là mất 1 lít, bí thư là 1,5 lit. 2 cụ này chạy cửa cụ chiến bắc giang.
cụ xem có cửa nào chạy hộ em chân chợ lý cho chủ tịch thì em hậu tạ bằng chỗ mà chủ tịch và bí thư cộng lại!:))

korandovinhyen

Xe container
Em đang tuyển đây. cụ có cháu nào ở quê chưa công ăn việc làm thì hú em tiếng nhá. (em tự sơ tuyển không cần cụ hộ khoản này đâu) he he
cụ tuyển trợ lý là phải tuyển dư ra cụ nhé. Để anh em đến chơi còn sẵn người tiếp cụ nhể.

kebaothuls

Xe điện
cụ tuyển trợ lý là phải tuyển dư ra cụ nhé. Để anh em đến chơi còn sẵn người tiếp cụ nhể.
Iêm nghĩ không cần đâu. có dư ra cũng chẳng đủ iêm với cụ Cường dùng ;)) cụ đi đâu cứ mang cái laptop của cụ đi nhé :D

korandovinhyen

Xe container
Iêm nghĩ không cần đâu. có dư ra cũng chẳng đủ iêm với cụ Cường dùng ;)) cụ đi đâu cứ mang cái laptop của cụ đi nhé :D
Sao hai cụ tham giống anh em nhà mềnh thế nhỉ, cụ Cường để hàng ở lại hay cụ đem về hộ đấy?

korandovinhyen

Xe container
Các kụ vui vẻ - mát mẻ quá; còn tui...hu hu hu .... vưỡn chém gió lào ở khúc ruột miền trung
mấy hôm nay nóng thế này, trong ấy nóng hơn ngoài này không biết cụ có kiếm được chỗ nào vừa mát vừa êm không vậy?

quanghuyls

Xe điện
có đấy cụ ợ, mod hẳn hoi nhá nhưng giá hơi chát và phải kèm thêm một cháu trẻ trung xinh đẹp nữa thì ok ngay.
cụ xem có cửa nào chạy hộ em chân chợ lý cho chủ tịch thì em hậu tạ bằng chỗ mà chủ tịch và bí thư cộng lại!:))

tamanguyen

Xe điện
có đấy cụ ợ, mod hẳn hoi nhá nhưng giá hơi chát và phải kèm thêm một cháu trẻ trung xinh đẹp nữa thì ok ngay.
liệu sau khi làm mod một nhiệm kỳ có cưới được vợ ba ko hả cụ, nếu được cụ giúp em với em hậu tạ.

quanghuyls

Xe điện
vợ ba chỉ là cái móng tay thôi cụ ạ, quan trọng là 1 người làm quan cả họ được nhờ... muốn gì chả được.
liệu sau khi làm mod một nhiệm kỳ có cưới được vợ ba ko hả cụ, nếu được cụ giúp em với em hậu tạ.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Hazzz...iem ngó thấy "thớt ảnh OF LS" thía mà chạ thấy cái mẹt. Hóa ra giờ mí bít mềnh chạ là gì trong mắt các cụ í.

cuongnh071970

Xe buýt
Cơ mờ trong mắt cụ nào mí đc chứ. Cụ chạ rõ ràng chút nào. (mà nhớ hum sau buổi ra mắt nhà LS mềnh, cụ về thủ đô = xe Cường Châm rùi nói xấu iem kí rì iem biết roài đới)
Hiiiii....bị xx tóm cổ khi nói xấu à cụ????..cụ có nhận mợ ấy trong mắt cụ k, nói ra cho mợ í bít để còn bít đường chíu cố..:))..

quanghuyls

Xe điện
ấy chết ấy chết em đâu dám phạm thượng, em buôn dưa le nhưng có chừng có mực chứ ai dám nói xấu mợ đâu, nói để cụ cường mắng em chít.
Cơ mờ trong mắt cụ nào mí đc chứ. Cụ chạ rõ ràng chút nào. (mà nhớ hum sau buổi ra mắt nhà LS mềnh, cụ về thủ đô = xe Cường Châm rùi nói xấu iem kí rì iem biết roài đới)

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
ấy chết ấy chết em đâu dám phạm thượng, em buôn dưa le nhưng có chừng có mực chứ ai dám nói xấu mợ đâu, nói để cụ cường mắng em chít.
Dưng cụ Cường nào ợ?
LS thì nhiều cụ Cường, cụ nói vậy làm e cứ...(nói nhỏ mí cụ là e cũng đang thích 1 cụ C)