Mời Các Kụ Xem Ảnh OF Lang-Sơn và Chém..

tamanguyen

Xe điện
huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
tại ko có mợ lên chẳng biết nói giề lên toàn xoay quanh vấn đề mà phụ nữ chỉ thích nghe nhưng lại ngại nói, có mợ vào là anh em lại ổn định hàng nối ngay ý mà.
Cụ đừng có điêu nhá. Phụ nữ thích nghe lúc nào đâu, chẳng qua là bị nghe đấy chứ:))

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ tài mà ơi, cụ nàm sao thía? bị trẻ con (hoặc mẹ trẻ con ) uýnh hội đồng àh?:D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tamanguyen

Xe điện
Cụ tài mà ơi, cụ nàm sao thía? bị trẻ con (hoặc mẹ trẻ con ) uýnh hội đồng àh?:D
ko vì mềnh ko chơi với mẹ trẻ con lên khoản bị đánh là ko có nhá, ah mà em cũng chẳng nhớ đâu vì em ko để ý là đã là mẹ trẻ con hay chưa cứ thấy quý là em chơi mợ ạ.

tamanguyen

Xe điện
  • tamanguyen
  • quanghuyls có mỗi em vói cụ và trời mưa thiu ạ. cả nhà koảndo đi rỡ khoai rùi!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

tamanguyen

Xe điện
Iem cũng có đc đi đâu. rủ cụ về thì cụ ứ thèm trả nhời
sao mợ ko rủ iem, cụ ấy mà trả lời thì giờ này vẫn đang quỳ làm sao mà oll được. mai mợ qua nhà em chơi đồ hàng nhá, mấy hôm nay iem ko đi đâu dược chân tay ngứa ngáy quá.:)):)):))

kebaothuls

Xe điện
sao mợ ko rủ iem, cụ ấy mà trả lời thì giờ này vẫn đang quỳ làm sao mà oll được. mai mợ qua nhà em chơi đồ hàng nhá, mấy hôm nay iem ko đi đâu dược chân tay ngứa ngáy quá.:)):)):))
Chơi đồ hàng với cụ này 9 tháng 10 ngày sau lại thành 3 người chơi đới :))

tamanguyen

Xe điện
cụ nào cũng thế thôi ah, em là hiền lành nhất Korando club đấy.
em công nhận cụ hiền nhất nhưng ko lành đâu. khú khú đụng vào là cũng sưng bụng lên ngay, mợ MẪU SƠN a thời buổi nay ko tin ai được đâu mợ chỉ tin mình em thôi nhá.

Chỉnh sửa cuối:

likecar&trips

Xe tăng
Đàn ông con trai nói chiện chỉ thấy xoay quanh 1 vấn đề
Một vấn đề là tâm điểm của mọi vấn đề???? Một câu chuyện là tâm điểm sự quan tâm của mọi con người????
Và 1 con người là trọng tâm thu hút sự chú ý của các thành viên Kor.
Theo mợ đó là VD gì? và con người đó là ai vậy???

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Một vấn đề là tâm điểm của mọi vấn đề???? Một câu chuyện là tâm điểm sự quan tâm của mọi con người????
Và 1 con người là trọng tâm thu hút sự chú ý của các thành viên Kor.
Theo mợ đó là VD gì? và con người đó là ai vậy???
Cụ hỏi nhìu và khó quá àh, iem ứ trả nhời đc đâu.

likecar&trips

Xe tăng
Iem chào cụ. Cụ đã về thủ đô rồi ợ? có cu đơ ko cụ nhể?
Hi mợ tui về sáng sớm nay, có chút quà muốn tặng ae kor và mợ mà chả biết mần ra răng?
P/s: có cu đơ, có bánh đa vừng đen, có cả sứa biển nữa, làm gỏi nhậu với mẫu sơn riệu thì say chứ ko no mợ ợ.