[VHGT] Mời các cụ nhận xét - Lợn đèo trẻ em đứng sau xe máy không có biện pháp bảo vệ

phamlam

Xe tải
Tại sao có cụ lại có quan điểm con nhà nó nó thích làm gì thì làm nhỉ? Xã hội mình văn minh hơn chút nữa thì thằng này đi tù rồi.

P/S: Cụ chủ đi xe cũng cẩn thận, em thấy cụ bảo cụ phóng tận...40 ở NVC mà các xe xung quanh cứ xa dần. Đi chậm ko phải lúc nào cũng tốt đâu, cứ đi bằng mọi người để tránh xung đột giao thông cụ ợ

Accent1110

Xe tăng
Đúng là ngờ u hết phần của nhợn

Accent1110

Xe tăng
Tại sao cứ gọi người ta là lợn. Người ta là con người đấy, con lợn không biết đi xe máy đâu.
Người ta đèo con người ta thế nào kệ người ta, chắc con bé cũng gần 4 tuổi, quá đủ để biết bảo được, hoặc đủ lớn để đòi đứng sau.
Tại sao cứ phải ngồi lái, ngồi sau. Đứng thì sao nào. Em đi xe máy em vẫn đứng lái, chủ động trong mọi tình huống và an toàn hơn. Mỏi quá mới ngồi.
Con thằng bạn 2 tuổi leo núi ầm ầm. Con bé trong clip có kỹ năng đứng sau xe quá tốt, thế thôi.
^:)^^:)^

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Tại sao có cụ lại có quan điểm con nhà nó nó thích làm gì thì làm nhỉ? Xã hội mình văn minh hơn chút nữa thì thằng này đi tù rồi.

P/S: Cụ chủ đi xe cũng cẩn thận, em thấy cụ bảo cụ phóng tận...40 ở NVC mà các xe xung quanh cứ xa dần. Đi chậm ko phải lúc nào cũng tốt đâu, cứ đi bằng mọi người để tránh xung đột giao thông cụ ợ
Xã hội văn minh thì đã có người chặn nó lại và gọi CS rồi cụ ợ.
NVC em phóng 40 là bt mà cụ, em xem clip sẽ thấy từ đèn đỏ sang đèn xanh mà em đã 40 rồi thì em không đi chậm tý nào đâu ạ. Cụ để ý các xe em vượt sẽ thấy mà, ý em là mình phóng 40 mà nó đã phi mất hút chứng tỏ nó lạng lách phóng rất kinh, nguy hiểm kinh khủng.

dreamwater

Xe điện
Hehe, a dua chửi người ta, chủ topic bảo là lợn cũng ùa vào con lợn, chắc chủ topic bảo là cò thì cũng ùa vào con vạc.
Ý của em là đừng có gọi người ta là con này con nọ vội, hay đừng hùa vào như thể. Sao ko ai chửi khác đi, chửi hay vào.
Mỗi người một cách nghĩ, em chỉ nghĩ con bé con trong clip có kỹ năng đứng sau xe quá tốt, thế thôi. Đừng có a dua nhau chửi em. Chắc là cũng có nhiều bác nghĩ giống em thôi.
Còn vụ con thằng bạn 2 tuổi leo núi là thật, vụ em đi xe máy đứng lái càng thật (em chạy cào cào chuyên) :D
Mr Bin chính hiệu chăng????