Mời các Cụ, Mợ lái thử xe Hyundai Maxcruz 2014

vudam

Xe đạp
Ẻm này chạy được ra đường bao nhiêu các cụ

RAVA

Xe ba gác
Nếu cụ thường xuyên đi phố, chú ý tới hình thức bên ngoài và option thì cá nhân e đánh giá Santafe & LWB phù hợp hơn do dung tích nhỏ, gầm thấp, nhẹ hơn nên di chuyển có phần nhẹ nhàng và tiết kiệm nhiên liệu hơn chút nhưng nếu cụ máu kỹ thuật, off road và cảm giác lái, độ an toàn thì Santa ko thể so với Vera được. Bản thân trong định vị sản phẩm thì Vera ở phân khúc trên rồi. Veracruze là dòng SUV thực sự còn Santafe hay Grand Santafe (LWB) lai lai SUV và Sedan. Các Cụ ngồi vào lái nữa càng cảm nhận rõ điều này! Chúc Cụ sớm tìm được Vợ 2 theo tiêu chí của riêng mình.
-Veracruz hay Santa Fe thì cũng đều là xe crossover dựa trên khung gầm sedan cả thôi, chaengr qua là Vera được đặt ở pk cao hơn, anh Hyundai có mỗi con Teracan được gọi là xe suv thực sự thôi.

xe may cu

Xe hơi
Thấy cụ chủ bẩu ở HP có 2 con, cho nhà e cái địa chỉ để nghía đc k ợ?

lemontree123

Xe hơi
tình hình em Maxcruz còn lại ở Hà Nội đã ra ở riêng chưa cụ nhỉ?

lemontree123

Xe hơi
Sao lại có cả hàng Maxcruz mới tinh nhỉ? Mà giá thì chỗ 1755 chỗ là 1844......

Xả Xú Páp

Xe đạp
Thứ mấy cụ nhỉ? Tuyên Quang nhà em có trận thứ 7 này tại sân Mỹ Đình đây, nếu đúng thì em hóng hớt tí.b-)

xuantien_mobis

Xe lăn
tình hình em Maxcruz còn lại ở Hà Nội đã ra ở riêng chưa cụ nhỉ?
Ở Hà Nội vẫn có sẵn 01 xe Cụ nhé

Nhìn có vẻ đẹp nhỉ
Thank Cụ nhìu!

Sao lại có cả hàng Maxcruz mới tinh nhỉ? Mà giá thì chỗ 1755 chỗ là 1844......
Mời Cụ cho SĐT "con phơm" cho dễ ạ

Thứ mấy cụ nhỉ? Tuyên Quang nhà em có trận thứ 7 này tại sân Mỹ Đình đây, nếu đúng thì em hóng hớt tí.b-)
Chương trình chạy thử xe thì lâu rồi Cụ ơi, nếu Cụ muốn xem xe thì báo em, em sẽ call lại.

Chỉnh sửa cuối:

Civic2306

Xe điện
Đang cố cày để cuối năm tậu em nó đây, hic

kakocko

Xe tải
Xe đẹp, giá em không có gì để so sánh cả, mà nếu có thì em này hoàn chỉnh chắc chỉ mua được mỗi ... 10 con xe em đang đi.

Civic2306

Xe điện
Nghe các cụ tích phân xong cũng phân vân theo, đúng là dù SF có cố thế nào cũng không thể so với Veracruz được vì nó khác nhau ở khung gầm, máy móc... Nghe như cụ Tiến nói thì bên Hàn hiện vẫn bàn song song Vera và SF. Vậy chụ Tiến có nhập được Vera mới không và giá khoảng bao nhiêu vậy? Em cũng mắc cái tật mê xe hàn vì độ sẵn Option của nó, ngoài ra, sau 5 năm chạy SF em thấy em nó khá ngoan, dễ tính, bảo dưỡng rẻ, phụ tùng thay thế không đắt

Mr_Khoi

Xe tăng
Nghe các cụ tích phân xong cũng phân vân theo, đúng là dù SF có cố thế nào cũng không thể so với Veracruz được vì nó khác nhau ở khung gầm, máy móc... Nghe như cụ Tiến nói thì bên Hàn hiện vẫn bàn song song Vera và SF. Vậy chụ Tiến có nhập được Vera mới không và giá khoảng bao nhiêu vậy? Em cũng mắc cái tật mê xe hàn vì độ sẵn Option của nó, ngoài ra, sau 5 năm chạy SF em thấy em nó khá ngoan, dễ tính, bảo dưỡng rẻ, phụ tùng thay thế không đắt
E là thành viên trong hội veracruz, xin phép chủ top dc trả lời câu hỏi của Cụ đây. Trong hội Vecu bọn E có Cụ Hardtop đã nghiên cứu để nhập 1 E vecu mới về rồi nhưng giá nó cao quá Cụ ah,nếu tính cả tiền nhập về và cả đăng ký giờ cũng ~ 2,4 tỉ Cụ có chơi dc ko ah:-|

xuantien_mobis

Xe lăn
E là thành viên trong hội veracruz, xin phép chủ top dc trả lời câu hỏi của Cụ đây. Trong hội Vecu bọn E có Cụ Hardtop đã nghiên cứu để nhập 1 E vecu mới về rồi nhưng giá nó cao quá Cụ ah,nếu tính cả tiền nhập về và cả đăng ký giờ cũng ~ 2,4 tỉ Cụ có chơi dc ko ah:-|
Cảm ơn Cụ đã trả lời giúp em. Các Cụ tham khảo dòng Veracruz thì đây là câu trả lời về gía xe rất sát rồi đấy ạ.

conveyor

Xe tải
Đan Mạch! Lợi ích nhóm cho đội VAMA và nhập chính hãng đây mà. So sánh Land Cruiser 2t7 và Veracruz 2t4 thì ko nói đã biết chọn xe nào rồi.
Nhớ lại cái thời sơ khai của SantaFe cùng cụ Kiến Vàng, :(( :(( :((

Civic2306

Xe điện
Nghe xong cái giá, em tự thấy tình yêu của mình chưa đủ xứng với em ấy, thôi, em đi ra hic

Đan Mạch! Lợi ích nhóm cho đội VAMA và nhập chính hãng đây mà. So sánh Land Cruiser 2t7 và Veracruz 2t4 thì ko nói đã biết chọn xe nào rồi.
Nhớ lại cái thời sơ khai của SantaFe cùng cụ Kiến Vàng, :(( :(( :((
Vâng, thời ấy nay còn đâu cụ nhỉ, ngày đó mua sf với vera rất chi là nhộn nhịp, nhưng nay thì đìu hiu lạnh giá quá.