[Funland] Mời các cụ/ mợ là fan của AC MI lan vào lập thớt.

Alexandre Ciskob

Xe điện
Bianconeri có được vào đây xì pam không các cụ :P

Đã là Bianco thì đương nhiên ko phải fan Rosso rồi, tuy nhiên em có nhận xét là em thấy AC thời Ancelotti hay hơn thời Sacchi, Capello, lối chơi tấn công hoa mỹ và đầy cá tính trong phòng ngự, mặc dù có thể ko sở hữu những đôi chân bạc triệu như thuở có Van B, Gullit, Baresi.
Sơ đồ chiến thuật hình cây thông với Sheva, đằng sau là Kaka, Seedorf, thấp nữa là Pirlo và 2 TV con thoi có thể ko nhiều bàn thắng, nhưng 1 ngày đẹp trời vẫn có thể làm MU/RM hay Barca ôm hận

Alexandre Ciskob

Xe điện
Mợ đúng là con gái nên tầm hiểu biết về bóng đá còn ít :)) e nói thật từ giờ đến cuối mùa Juve nằm trong top 2 còn khó :))
EM nghĩ là mợ ý có thể đúng đấy ạ :D
Giành Scudetto thì có thể chưa chắc, nhưng em tin vào top 2

Alexandre Ciskob

Xe điện
Chuẩn luôn ạ. Juve tuy đang lợi thế lơn tuy nhiên em chưa thấy có sự ổn định như xưa (thời có Zizou hoặc Pavel tóc vàng). Hàng thủ chơi tạm được, thỉnh thoảng vẫn thua nhạt toẹt, tuy nhiên hàng công kém Milan khá xa, thậm chí ko mạnh bằng Napoli
Vấn đề là AC cũng vậy, và ngoài AC ra thì em ko thấy có ai cạnh tranh sòng phẳng với Juv trên con đường đoạt Scudetto mùa này, Inter với thợ hàn thì chỉ tìm vé dự CL thôi :D

BALTIC

Xe container

Đã là Bianco thì đương nhiên ko phải fan Rosso rồi, tuy nhiên em có nhận xét là em thấy AC thời Ancelotti hay hơn thời Sacchi, Capello, lối chơi tấn công hoa mỹ và đầy cá tính trong phòng ngự, mặc dù có thể ko sở hữu những đôi chân bạc triệu như thuở có Van B, Gullit, Baresi.
Sơ đồ chiến thuật hình cây thông với Sheva, đằng sau là Kaka, Seedorf, thấp nữa là Pirlo và 2 TV con thoi có thể ko nhiều bàn thắng, nhưng 1 ngày đẹp trời vẫn có thể làm MU/RM hay Barca ôm hận
welcome cụ, phải có đối thủ thì mới xôm chứ, tự sướng một mình chán lém!

học lái

Xe điện
Chuẩn luôn ạ. Juve tuy đang lợi thế lơn tuy nhiên em chưa thấy có sự ổn định như xưa (thời có Zizou hoặc Pavel tóc vàng). Hàng thủ chơi tạm được, thỉnh thoảng vẫn thua nhạt toẹt, tuy nhiên hàng công kém Milan khá xa, thậm chí ko mạnh bằng Napoli
Vấn đề là AC cũng vậy, và ngoài AC ra thì em ko thấy có ai cạnh tranh sòng phẳng với Juv trên con đường đoạt Scudetto mùa này, Inter với thợ hàn thì chỉ tìm vé dự CL thôi :D
Đúng thế nhị vào phong độ hiện tại chỉ AC và Juve tranh vô địch thôi

xuho

Xe tải
Đêm nay trả hận được Arsenal thì tuyệt quá.
Em dự AC thắng 2-0, đòi cả lãi :P

Kenket

Xe điện
AC phải coi chừng đêm cuối của Henry, có thể có nhiều bất ngờ...

KhuongMinh

Xe tải
Nhanh thật, lại sắp hết mùa bóng...mới ngày nào Vịt con còn mới đến Sansiro, giờ đã thành vịt già

MrKien_Trung

Xe điện

Em thì đam mê AC Milan nhưng vẫn thích Alex Del Piero và Baggio thời đỉnh cao ở Juven.
AC thời có bộ 3 Hà Lan thì em cũng ít được theo dõi, nhưng AC của Capello đánh bại Barca 4-0 ở chung kết cúp C1 năm 1994, rồi thất bại trước O.M và Ajax trong 2 năm 93,97 cũng như thời của Zac, thời của Ance. Nói chung mỗi thời có 1 cái hay cụ ạ, ai nói AC Milan của Zac năm 1999 với sơ đồ 3-4-3 hàng công là Leonardo, Bierhoff, Sheva là không hay đâu ạ.

Tối nay mà lập hội đi xem thì hay quá
Bác CỦ HÀNH đâu rồi?

Mata

Xe container
Milan tối nay làm 2 trái nào >:)

Mata

Xe container
Tiễn pháo lên đường rồi