Mời các cụ cùng thắp hương khấn vài câu gọi Laptop của em quay về :((

hanoi beer

Xe điện
Chia buồn cùng Cụ ạ...em đi copy mấy cái ảnh con nhà em ra đĩa đây ...tiếc cho cụ quá...!

Khổ thân... giờ thử lang thang trên mấy cái mạng mua bán laptop: tinhte, voz, muare,... rồi sáng mai làm vài vòng trên Đặng Dung, Lê Thanh Nghị xem sao. Hy vọng được DV4 giá rẻ 8-> Mà mấy hôm trước đã nhắc cần phải backup thường xuyên mà có thèm nghe đâu >:)

chaybo

Xe điện
Em chia buồn với cụ!!!!!
Em dự là trên mạng lại sắp có phim......... (đùa tý cho cụ đỡ buồn)

Việt Kiều

[Tịch thu bằng lái]
Thảo nào, hóa ra máy mượn, thế mà đứng trước gái chụp nút tự tin như đúng rồi thế :)
Nghe phong phanh cái nhà đang xây cũng là từ tiễn lãi của việc mua bán trao đổi máy ảnh của dân OF trót nhẩy xuống hố vôi đấy :D

chinh_rua

Xe tăng
Ba hồn bảy vía con nở lấy Lap của ông... trả lại ông cái ổ c..ứ....n...g ^:)^
Còn đâu ông cho tất ^:)^
cụ vào nghỉ đi, để em:

"Ba hồn bảy vía (chín vía chớ, bảy vía thì nó đi thái lan về à) con đĩ nở nhận vơ con Lap của ông để quên... trả lại ông cái ổ c..ứ....n...g
anh nói thật nhá: nếu em xinh, em ngoan thì cái gì cũng có, anh dâng tặng em hết
còn mày xấu á, cái đạm cà chua nhà mày, quên con mệ mày đi, con tó, mầy sẽ bị 1 thằng xấu hơn mầy 1 ngàn lần nó tiếp mầy
và bố mầy nghiêm cấm mầy pót cảnh nóng của bố mầy lên mạng :D
"
em mệt quá, cụ tiếp đi ạ

Chỉnh sửa cuối:

Tocnaubuxu_kr

Xe tải
Khổ thân cụ, chị chủ quán cũng tốt bụng quá đi :((
Hú hồn láp của cụ ở đâu thì về với cụ cho khỏi bơ vơ ạ! Em cũng 1 lần như cụ nhưng số em đỏ choét! Hôm đó em vào cafe 117 láng hạ ngồi phét lác với mấy thằng bạn, cũng cho láp xuống chân bàn, phét lác chém gió chán rồi cắp *** về khu the manor, thấy có cửa hàng cặp, túi rẽ vô xem cái cặp laptop bally đẹp quá ra lấy lap để ướm thì oho ai tai!!! Em vội vàng phi quay lại,trong lòng ko bao giờ nghĩ là còn,,, hỏi chị chủ quán 117, chị ấy nói ah anh có để quên cái laptop chồng em cất vào trong nhà rồi! Nghe xong em mừng hú! Cảm ơn rối rít. Chị chủ quán còn khen con vaio đẹp nữa chứ!

vietanh_car

Xe tăng
khổ thân cụ :( chia buồn với cụ nhé

airspace

Xe tăng
chia buồn cho cụ!

cháu tiếc đống Data của cụ thay cụ thôi. vì thế data quan trọng cháu hay lưu trữ đám mây. còn ít hơn thì để nhà.

tuyệt đối laptop ko lưu gì quan trọng hết! ( nghề của cháu mà mất dữ liệu thì xác định nghỉ việc )

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chia buồn với cụ Thầy :(

Lần trước, cũng một lần đi cf với mấy người bạn, e cũng để quên nguyên balo có laptop, máy ảnh và 1 đống các thứ linh tinh khác. Quay hẳn về nhà cách đấy 10km mới sực nhớ ra. Phi vội vàng lên thì may quá, chiếc balo được chủ quán giữ lại và trả cho em.

Mong là cụ Thầy sẽ sớm tìm lại được, chứ mất ngần đấy thứ thì ... :(

Phỡn

Xe tăng
Chiều nay hứng lên em ngồi ăn nộm gân bò chỗ phố Hồ Gươm, ăn xong cắp đ..ít đi rồi để nguyên con Balo đựng laptop ở quán. Quay về đến Đại Cồ Việt mới nhớ ra... vòng lại Balo đã ko cánh mà bay. Hỏi chị chủ quán bẩu Balo đã đc một "thị nở" tự nhận là của mình... vác đi rồi :(( :(( :(( ^:)^ x-(

Hy vọng nó mang đi bán hoặc phá password đúng chỗ Offer nhà mình thì phúc đức cho em quá =P~

Em chỉ tiếc mỗi đống dữ liệu công việc bao năm trời, hợp đồng, những phần việc dang dở... có thể nói tiếc nhất là mấy chục Gb ảnh chụp 2 đứa con từ hồi bé tí đến nay :((.... Trời ơi tiền nào có thể mua nổi :(( :(( :((

Đúng là lòng tham con người... ko thể đỡ đc ^:)^
Cụ phụ thuộc vào cái lap quá nhỉ. Lưu trữ dữ liệu thì ít nhất cũng phải 3 nơi chứ ạ, đề phòng hỏng bất thình lình chứ chưa nói đến bị mất.
Lỗi này là tại cụ roài, chúc cụ gặp may thoai

fuxe

Xe container
cụ theo cái chữ ký của cụ cho thanh thản, cái laptop có ăn được đâu, chỉ cơm là chén được thôi, buồn cho cụ(:|

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên sắm ngay 1 cái ổ di động 1TB là OK.

Liz

Xe buýt
Em chia với kụ vì em đã từng thường xuyên mất dữ liệu đơi, cay, kú, xót mà chạ làm giề được !