[Funland] Mời các cụ có nhu cầu chởi em vào đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

slaz8

Xe ba gác
E chấm cái để hóng.

Viết từ ip7 của lão nát :))
Chửi à, đấy là lẽ sống của em cmnr, dù chả có nhu cầu chửi Sờ lát.

Làm phát nào.

- Toshiba Sờ lát. Đập con muỗi Sờ lát. Gâu tu dờ heo Sờ lát... :P

Mời chửi thì mình chửi thôi, có sao đâu. ;))
Em chưa dùng IP, hóng các cụ xem có nên dùng thử không.
Cái mụ chủ thớt này làm ăn cực điêu toa, bán cho cái máy méo thấy hỏng hóc gì để em còn lấy cớ thay con khác, dùng vạ dùng vật con ip6 mấy năm chỉ chờ nó báo lỗi để có cớ moi quỹ mà nó meo hỏng cho. Bực.
Em cũng mua cỡ 5-6 con iphone các kiểu của lão này rồi, chẳng con nào lỗi cả. Hay số mình may. =))=))
Em không có như cầu chởi, em trung gian không biết gì nên lót dép ngồi hóng các cụ mợ đã mua hàng vào phản biện
Em đã từng mua một lần năm ngoái, đến bây giờ vẫn đang ổn, tương lai chưa biết.
Cảm ơn cccm chởi có bài :D

binhsu7273

Xe cút kít
To All. Trước hết em xin lỗi tất cả, nếu vì em mà cò gì bất tiện mong cccm bỏ quá cho.

Mây hôm em bận, hôm nay cuối tuần rảnh háng nên vào đây săn sàng nghe chởi.
Em nói cho cccm nhé, các cu đã là thợ mua bán trên chợ em đếch quan tâm. Mua xong chởi nhau cũng không phải là việc của em, nên đừng lôi em vào. Cụ nào muốn chởi thì đến nhà em, nếu hèn nhát sợ hãi thì lập thớt mà chởi. đừng có lôi em vào tranh cãi vô bổ trong các thớt kiện tung để đẩy hộ thớt cho các cụ. Đừng tưởng em không đọc được ý đồ hèn hạ đó.
Em từ xưa đến nay thẳng thắn, có gì nói nấy nhưng chưa bào giờ dìm hàng nói xấu ai trên này cả. (Các sự phản biện của em chỉ là các vấn đề XH, tất nhiên em không chởi bới văng lung tung. không thích thì em block.) Nên muốn lợi dụng em thì đừng có mơ. Và nếu có nhờ cụ Mod thống kê cá thớt kiện tụng lẫn nhau sẽ thấy tỉ lệ em vào phản hồi cực kỳ ít. KHông phải em không quan tâm, hay em sợ, mà là em không hiểu nội dung câu chuện nên không tiện phản hồi.
Còn ccccm kahcs hàng quý mến, có khúc mắc gì trong mua bán thì mang SP đên nhà, nếu không có thể gọi điện hay hay vào hẳn trong bài bán hàng của em để phản hồi. Thậm chí muốn chởi cũng được, còn lập nick âm binh ra để nói xâu dìm hàng thì em chấp. Đúng sai có trời biết. Nếu em có gian dối thì không sơm thì muộn cũng tự hại chính bản thân mà thôi.
Các cụ nên nhớ quỷ thần ở hai bên vai, làm việc khuất tất thi đừng mong có hậu.
Bây giờ em làm thớt này, mời cụ mợ nào muốn chởi thì vào chởi thoải mái, Chởi cũng nên có thần thái, em hữa không kiện tụng đòi mod ban nĩck.
Còn cụ nào mua các sản phảm của em mà có lỗi, cứ đang hoàng vào thớt hoặc gọi điện trực tiếp em sẽ hỗ trợ hết mức có thể. Đừng chời trò tiểu nhân như các cụ co nick trên này. Không mang lại lợi ích cho cộng động, không gop ý , chởi vu vơ..
Việc này làm em thấy một tiền lệ đáng báo động là: Tất cả các thành viên trên Off, hay ngay cả đôi KDCN như em. Sẽ có 1 ngày đẹp trời bị 1 loạt các nick âm bỉnh dựng chuyện nói xấu thì sẽ làm cho uy tín của Off đi xuống. Đợt trước em đã chứng kiên 1 của mua hoa quả cảu 1 mợ KDCN trên này, mua xong không vưà ý chứ không phải lừa, lập thớt nói xâu người ta , trong khi không phản hồi , dù mợ bán hoa quả đồng ý cho trả lại. Hành động này em nghĩ cccm KDCN nên tránh, cần phải hiểu và tôn trọng lẫn nhau, muốn có khách hàng thì nên làm tốt hơn đối thủ.( đây là suy nghĩ chủ quan của em)
EM dù cũng không tốt đẹp gì, vì em cũng là con người, còn phải nuôi con. Nhưng em biết làm thế nào là đúng, là sai. Nên em không chơi thủ đoạn với ai bao giờ cả. Những cụ mợ đã mua hàng của em đa phần đều thông thái và hiểu em là thế nào.
Em phải báo cáo cho cccm điều này. Phần lợi nhuận em thu được, nhờ sự đóng góp của cccm offer và khác hàng nói chung. Em đều đã trích lại 1 phần để quay lại trợ giúp cho xã hội, qua các việc thiện nguyện. Hay hỗ trợ người khó khăn hoặc tạo niềm vui cho diễn đàn như trước đây em đã làm. Thậm chí là làm công việc tích âm đức cho cccm khách hàng. Việc này có người biết, có trời đất biết. Cccm nên tin tưởng điều đó. Và em cũng thấy trên này có rất cụ có tâm lòng nhân ái bao dung còn lơn hơn em nữa. Đó là mốc phấn đấu của em, chứ không phải vào đay tranh hơn thua chởi bới lẫn nhau. làm xáo trộn và mất niềm tin của con người.
Có thể có người sẽ cho em nói là "rao giảng đạo đức" nếu cho là như thế thì cụ mợ cũng nên nghĩ tích cực rằng, sẽ bớt đi một hàng động xấu. Chứ đừng quá kỳ vọng vào 1 cái gì đó không thực tế...Dù rằng thình thoảng em cũng làm các cụ mất vui, như nên tin rằng việc đó không phải là điều em mong muốn. Và em xin lỗi cccm vì điều đó.
Cuối cùng xin phép cccm và min mod diễn đàn này cho phép thớt tồn tại 3 ngày đẻ em nghe các ý kiến đông góp của mọi người. nhằm hoàn thiện mình hơn
Em chia sẻ bài này với cccm không may bị rời vào hoàn cảnh không may
https:/ /www.youtube.com/watch?v=v3-Z1L9BsuE
Xin lỗi nếu làm cccm phiền lòng
Chởi có được Vodka hông...? 8-> 8-> 8->

TheDawnCa

Xe buýt
Qua bài viết dài dài và không rõ nội dung này
1. Bạn là người bán hàng và chăm sóc khách hàng kém. Toàn bài không có 1 chữ nào "cảm ơn" khách hàng do bận chửi. Với tính cách này của cậu va chạm với khách hàng là hiển nhiên. Bạn chỉ nghe chính mình nói, phản biện với chính điều mình hiểu.
2. Người cần xin lỗi thì không xin, người không cần xin lại lo phiền lòng. Muốn hoàn thiện mình cần xác định mình là ai, mở bài oai thế, cuối bài xin hoàn thiện mình
3. Với bài viết này, cậu mất nhiều khách hàng đấy.
Thì cụ đọc hết bài đi rồi sẽ hiểu ý cụ ấy.
Em tạm dịch nhé: cụ ấy chởi những ông núp sau cái nick vì ý đồ gì đó cố tình đặt điều nói tiêu cực về cụ ấy.
Còn em tin có phốt thật thì một đống nick đó chả lập thớt lên đây gào khóc rồi.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Thương trường là chiến trường mà, mình bán ntn thì lương tâm và khách hàng quyết định lo gì. Em cho thằng làm cùng nghề ăn nhậu free ăn nó rượu say nó bơm đểu đối tác mình ngay được, nhưng được cái hàng e chuẩn e éo sợ, sau vụ đấy chặn số xoá face chặn nick, và éo bg bán hàng gì cho nó luôn nhất là chết đói.

NNS

Xe ngựa
Đánh dấu thread để bao giờ có nhu cầu chửi vào chửi sau, nhể slaz8 =))

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Mấy nick nhìn hơn nửa thấy loại nick phụ chuyên làm trò ti tiện rồi. Ông Sờ la 8 này em gặp rồi, chưa mua cái gì do chưa có duyên, nhưng em cũng có lòng tin lão ấy là người đàng hoàng.
Thôi kệ mẹ thiện hạ cụ slaz8 ei
Làm những gì đúng luật đúng lí ei
Bán hàng tốt như trước đây đã làm ei
Không cần trả lời kẻ dạy đời ei
... fan Đen :))

Thang Hoang

Xe hơi
Em vào chửi rồi ra ngoài quán hóng các thớt khác :D

Hoài cổ

Xe tải
Thoắt cái lên trang 2. Em hóng cc bảo vệ uy tín

cogang

Xe tăng
Mấy cụ được tag chưa thấy vô phản biện nhỉ. Nói xong chạy mất tiêu thì ko fair

Abram

Xe điện
Cảm ơn cccm chởi có bài :D
Em khách quan thôi.
Em thì quan điểm rõ ràng, với bất cứ ai, lẻ tẻ thì bỏ qua, nhưng nếu thiệt hại nhiều triệu hoặc cảm giác em bị lừa thì theo quy trình xử lý: đối thoại, không được thì đối đầu thậm chí đến cùng, ít nhất cũng là tương xứng.
Hơn mười năm trước, em mua một món đồ tại Mediamart giá trị hơn 600k, về tra web giá nó thấp hơn 600k; em mua hộ, chẳng biết nói với người ta thế nào. Cay. Em đăng đàn chửi và từ đó đến giờ và xac định mãi sau này em không bao giờ mua cái gì, bất cứ đâu liên quan đến Mediamart nữa :D

Đến giờ em xác nhận cụ chưa/không trong blacklist của em.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Qua bài viết dài dài và không rõ nội dung này
1. Bạn là người bán hàng và chăm sóc khách hàng kém. Toàn bài không có 1 chữ nào "cảm ơn" khách hàng do bận chửi. Với tính cách này của cậu va chạm với khách hàng là hiển nhiên. Bạn chỉ nghe chính mình nói, phản biện với chính điều mình hiểu.
2. Người cần xin lỗi thì không xin, người không cần xin lại lo phiền lòng. Muốn hoàn thiện mình cần xác định mình là ai, mở bài oai thế, cuối bài xin hoàn thiện mình
3. Với bài viết này, cậu mất nhiều khách hàng đấy.
Thánh nữ lại chém bậy rồi, có tí tuổi mà đã lên giọng dồi ah???

kiendaydien

Xe buýt
Em đã GL với lão Slaz 1 lần , từ năm nào cũng ko nhớ nữa . Chỉ nhớ em mua iPhone 6 của lão thời đấy 12 củ , hiện giờ gấu nhà em vẫn đang dùng . Ngoài thay pin 1 lần thì chưa có vấn đề gì xẩy ra , máy chất lượng thì em cũng ko rành vì gấu nhà em chỉ nghe gọi với đọc chuyện là chính .

JAMINETEA

Xe tải
Mấy ông hay chởi bị cách ly hết dồi :D

Sazi

Xe điện
Thì cụ đọc hết bài đi rồi sẽ hiểu ý cụ ấy.
Em tạm dịch nhé: cụ ấy chởi những ông núp sau cái nick vì ý đồ gì đó cố tình đặt điều nói tiêu cực về cụ ấy.
Còn em tin có phốt thật thì một đống nick đó chả lập thớt lên đây gào khóc rồi.
1. Người tốt họ sẽ tốt hơn khi biết cảm ơn người xấu. Khi chửi người xấu thì bằng nhau. Đừng ngụy biện là tham gia từ thiện, tôi tốt, tôi uy tín
2. Tin hay không là quyền bạn, chọn người bán hàng này thì.... =))

mr.gallant

Xe tải
E cũng chả dám nhận là biết hết về hàng cụ bán, vì e cũng chỉ lấy của cụ 2 máy chính e và gấu dùng + mua hộ ng quen 2 máy, cũng có máy lỗi nhỏ (1 máy thay màn zin, 1 máy có chấm phản quang nhỏ) nhưng là do e k để ý kỹ chứ chả phải cụ lấp liếm. Cá nhân e thấy cụ bán hàng k vde gì. E đồng ý với cách cụ trải lòng như nd thớt. Sao cũng được, việc mình làm có trời biết đất biết và quỷ thần cũng biết, thế nên cụ cứ thẳng thắn kể cả thiệt cho tâm an cụ ơi. :)

oishivn

Xe điện
Tránh nơi tụ tập đông người em vào ngó tí rồi lượn :))

dangvannam

Xe tải
Hóng các cụ đã mua rep

Trạng thái
Thớt đang đóng