[Funland] Mời các cụ có nhu cầu chởi em vào đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

slaz8

Xe ba gác
To All. Trước hết em xin lỗi tất cả, nếu vì em mà cò gì bất tiện mong cccm bỏ quá cho.
funfunfun nói:
Trước mua của 1 ông cũng trên chợ này nghe nói uy tín
Đến mua cho con em cái ip6 về thì thấy màn hở kiểu bị thay ,alo đến bảo hành thì thái độ ,vợ chồng cãi nhau rồi giận lây sang mình ,rồi thế này thế nọ
Nói chung trên đây không phải ai cũng đàng hoàng đâu các cụ
legend_mazda nói:
Em nghĩ em với cụ cùng là nạn nhân của 1 người đấy
funfunfun nói:
Vâng
Cái lão để avata cây cối ấy bác
Chán chả buồn nói
legend_mazda nói:
Ôi em với cụ tâm linh tương thông quá, chính hắn đó bác. Lẽ nào em kể phốt để bác vào tâm sự giờ.
Lái mới nên gà nói:
Kể hết đi cụ, hay inbox cho em vì trước em cũng bị cú như thế.
funfunfun nói:
Akay cụ nhỉ
Loại đấy e ko bao giờ ngó lần 2 ,bán hàng dựng rồi mà cứ lên mặt ,giờ bán hàng còn đ có địa chỉ ghi mỗi cái đt ,các cụ nên tránh
Loay hoay nói:
Cụ cho tên nick để mọi ng còn tránh với.
khanghuy nói:
Mới nghe thấy ngờ ngợ, nghe đến "cây cối" thì ôi thôi đúng loại em dính. Nói thì hay như tranh vẽ, đạo lý này nọ ngọt sớt, đúng là đứa hay nói đạo lý sống như....!

Mà em không tham rẻ nhé, chỗ này bán còn cao hơn các chỗ khác nhưng nghĩ là bán lâu năm lại uy tín đắt hơn chút cho yên tâm, ai ngờ đời không như là mơ ... hihi. Cú quá em phi trâu qua cụ @mAd_lOvE xúc luôn một em dùng đến giờ khỏi lăn tăn :).
Fall&Rise nói:
Các cụ nói làm em cũng nhớ đến trường hợp này. Máy ngon dấu mẹ nó đi, đến xem thì chìa con máy đểu ra, xem xét ngó nghiêng một hồi mới bảo đây đâu phải con rao trên OF mới cười ỏn ẻn vào nhà mang đúng máy ra. Giờ cần máy em xem khắp nơi , nhà đấy là lựa chọn cuối cùng.
Mây hôm em bận, hôm nay cuối tuần rảnh háng nên vào đây săn sàng nghe chởi.

Em nói cho cccm nhé, các cu đã là thợ mua bán trên chợ em đếch quan tâm. Mua xong chởi nhau cũng không phải là việc của em, nên đừng lôi em vào. Cụ nào muốn chởi thì đến nhà em, nếu hèn nhát sợ hãi thì lập thớt mà chởi. Đừng có lôi em vào tranh cãi vô bổ trong các thớt kiện tung để đẩy hộ thớt cho các cụ.
Em từ xưa đến nay thẳng thắn, có gì nói nấy nhưng chưa bao giờ dìm hàng nói xấu ai trên này cả. (Các sự phản biện của em chỉ là các vấn đề XH, tất nhiên em không chởi bới văng lung tung. không thích thì em block.) Nên muốn lợi dụng em thì đừng có mơ. Và nếu có nhờ cụ Mod thống kê cá thớt kiện tụng lẫn nhau sẽ thấy tỉ lệ em vào phản hồi cực kỳ ít. Không phải em không quan tâm, hay em sợ, mà là em không hiểu nội dung câu chuyện nên không tiện phản hồi.
Còn ccccm khách hàng quý mến, có khúc mắc gì trong mua bán thì mang SP đên nhà, nếu không có thể gọi điện hay hay vào hẳn trong bài bán hàng của em để phản hồi. Thậm chí muốn chởi cũng được, còn lập nick âm binh ra để nói xấu dìm hàng thì em chấp. Đúng sai có trời biết. Nếu em có gian dối thì không sơm thì muộn cũng tự hại chính bản thân mà thôi. Các cụ nên nhớ quỷ thần ở hai bên vai, làm việc khuất tất thi đừng mong có hậu.
Bây giờ em làm thớt này, mời cụ mợ nào muốn chởi thì vào chởi thoải mái, Chởi cũng nên có thần thái, em hữa không kiện tụng đòi mod ban nick.
Còn cụ nào mua các sản phẩm của em mà có lỗi, cứ đàng hoàng vào thớt hoặc gọi điện trực tiếp em sẽ hỗ trợ hết mức có thể. Đừng chơi trò tiểu nhân như các cụ có nick trên này. Không mang lại lợi ích cho cộng động, không góp ý, chởi vu vơ..
Việc này làm em thấy một tiền lệ đáng báo động là: Tất cả các thành viên trên Off, hay ngay cả đôi KDCN như em. Sẽ có 1 ngày đẹp trời bị 1 loạt các nick âm bỉnh dựng chuyện nói xấu thì sẽ làm cho uy tín của Off đi xuống. Đợt trước em đã chứng kiến 1 cụ mua hoa quả của 1 mợ KDCN trên này( Mua xong không vừa ý chứ không phải lừa), lập thớt nói xấu người ta, trong khi không phản hồi, dù mợ bán hoa quả đồng ý cho trả lại. Hành động này em nghĩ cccm KDCN nên tránh, cần phải hiểu và tôn trọng lẫn nhau, muốn có khách hàng thì nên làm tốt hơn đối thủ.( đây là suy nghĩ chủ quan của em)
Em dù cũng không tốt đẹp gì, vì em cũng là con người, còn phải nuôi con. Nhưng em biết làm thế nào là đúng, là sai. Nên em không chơi thủ đoạn với ai bao giờ cả. Những cụ mợ đã mua hàng của em đa phần đều thông thái và hiểu em là thế nào.
Em phải báo cáo cho cccm điều này. Phần lợi nhuận em thu được, nhờ sự đóng góp của cccm offer và khác hàng nói chung. Em đều đã trích lại 1 phần để quay lại trợ giúp cho xã hội, qua các việc thiện nguyện. Hay hỗ trợ người khó khăn hoặc tạo niềm vui cho diễn đàn như trước đây em đã làm. Thậm chí là làm công việc tích âm đức cho cccm khách hàng. Việc này có người biết, có trời đất biết. Cccm nên tin tưởng điều đó. Và em cũng thấy trên này có rất cụ có tâm lòng nhân ái bao dung còn lơn hơn em nữa. Đó là mốc phấn đấu của em, chứ không phải vào đay tranh hơn thua chởi bới lẫn nhau. làm xáo trộn và mất niềm tin của con người.
Có thể có người sẽ cho em nói là "rao giảng đạo đức" nếu cho là như thế thì cụ mợ cũng nên nghĩ tích cực rằng, sẽ bớt đi một hàng động xấu. Chứ đừng quá kỳ vọng vào 1 cái gì đó không thực tế...Dù rằng thình thoảng em cũng làm các cụ mất vui, như nên tin rằng việc đó không phải là điều em mong muốn. Và em xin lỗi cccm vì điều đó.
Cuối cùng xin phép cccm và min mod diễn đàn này cho phép thớt tồn tại 3 ngày đẻ em nghe các ý kiến đông góp của mọi người. nhằm hoàn thiện mình hơn
Em chia sẻ bài này với cccm không may bị rời vào hoàn cảnh không may
https:/ /www.youtube.com/watch?v=v3-Z1L9BsuE
Xin lỗi nếu làm cccm phiền lòng

Chỉnh sửa cuối:

Thao_Nguyen308

Xe buýt
Hạ hỏa đi lão, với cái thế giới ảo chém gió có mất tiền đâu, có bị đánh thuế đâu. Nên mình sống tốt là đc rồi.

slaz8

Xe ba gác
Hạ hỏa đi lão, với cái thế giới ảo chém gió có mất tiền đâu, có bị đánh thuế đâu. Nên mình sống tốt là đc rồi.
Em không có nhu cầu cãi nhau cụ ạ, nhưng nếu em không làm thì cái xâu sẽ lấn lướt, sẽ ảnh hưởng đên nhiều người chứ không phải riêng em. Do vậy em buộc phải mở thớt. Cảm ơn cụ cảm thông

Boppi

Xe tải
Em đặt chỗ hóng xem tình hình thế nào?
Em cũng đồng ý với bác chủ là bây giờ of có một số nick rất trẻ trâu chuyên đi comment dạo mang tính gây sự như là một thú vui.~X(

Chỉnh sửa cuối:

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Crusaderland

Xe điện
Tóm lại mua hàng của cụ slaz8 có ổn không, em hóng các cụ đã từng mua còm.

tienaka

Xe điện
Không có tý cay cay khó chửi lắm. Để e sang box tửu say đã rồi e vòng về :D

vandinh

Xe container
Cụ chủ e thấy bán trên này lâu rồi. Đứa e nó nhờ mua cái ip7 cũ và nhờ e mua giúp. E mua của cụ chủ và nói với đứa e xác định là may hơn khôn. Ai dè máy ngon và e được tiếng thơm.

slaz8

Xe ba gác
Mệt nhỉ, thích chơi ip khổ thế đấy, em cứ ăn roi xài cho khôn và lành.
E vào hóng, đã dịch bệnh căng thẳng rùi, lại còn có biến thế này
Tóm lại mua hàng của cụ slaz8 có ổn không, em hóng các cụ đã từng mua còm.
Không có tý cay cay khó chửi lắm. Để e sang box tửu say đã rồi e vòng về :D
Em dót rồi, bao h hết thfi em nợ đên mai

ubisapro

Xe trâu
E chấm cái để hóng.

Viết từ ip7 của lão nát :))

ok.

Xe tăng
Chửi à, đấy là lẽ sống của em cmnr, dù chả có nhu cầu chửi Sờ lát.

Làm phát nào.

- Toshiba Sờ lát. Đập con muỗi Sờ lát. Gâu tu dờ heo Sờ lát... :P

Mời chửi thì mình chửi thôi, có sao đâu. ;))

rongdat09

Xe hơi
Em chưa dùng IP, hóng các cụ xem có nên dùng thử không.

The GhostFather

[Tịch thu bằng lái]
Cái mụ chủ thớt này làm ăn cực điêu toa, bán cho cái máy méo thấy hỏng hóc gì để em còn lấy cớ thay con khác, dùng vạ dùng vật con ip6 mấy năm chỉ chờ nó báo lỗi để có cớ moi quỹ mà nó meo hỏng cho. Bực.

745Lii

Xe điện
Em cũng mua cỡ 5-6 con iphone các kiểu của lão này rồi, chẳng con nào lỗi cả. Hay số mình may. =))=))

mourista

Xe tải
Em không có như cầu chởi, em trung gian không biết gì nên lót dép ngồi hóng các cụ mợ đã mua hàng vào phản biện

Sazi

Xe điện
To All. Trước hết em xin lỗi tất cả, nếu vì em mà cò gì bất tiện mong cccm bỏ quá cho.

Mây hôm em bận, hôm nay cuối tuần rảnh háng nên vào đây săn sàng nghe chởi.
Em nói cho cccm nhé, các cu đã là thợ mua bán trên chợ em đếch quan tâm. Mua xong chởi nhau cũng không phải là việc của em, nên đừng lôi em vào. Cụ nào muốn chởi thì đến nhà em, nếu hèn nhát sợ hãi thì lập thớt mà chởi. đừng có lôi em vào tranh cãi vô bổ trong các thớt kiện tung để đẩy hộ thớt cho các cụ. Đừng tưởng em không đọc được ý đồ hèn hạ đó.
Em từ xưa đến nay thẳng thắn, có gì nói nấy nhưng chưa bào giờ dìm hàng nói xấu ai trên này cả. (Các sự phản biện của em chỉ là các vấn đề XH, tất nhiên em không chởi bới văng lung tung. không thích thì em block.) Nên muốn lợi dụng em thì đừng có mơ. Và nếu có nhờ cụ Mod thống kê cá thớt kiện tụng lẫn nhau sẽ thấy tỉ lệ em vào phản hồi cực kỳ ít. KHông phải em không quan tâm, hay em sợ, mà là em không hiểu nội dung câu chuện nên không tiện phản hồi.
Còn ccccm kahcs hàng quý mến, có khúc mắc gì trong mua bán thì mang SP đên nhà, nếu không có thể gọi điện hay hay vào hẳn trong bài bán hàng của em để phản hồi. Thậm chí muốn chởi cũng được, còn lập nick âm binh ra để nói xâu dìm hàng thì em chấp. Đúng sai có trời biết. Nếu em có gian dối thì không sơm thì muộn cũng tự hại chính bản thân mà thôi.
Các cụ nên nhớ quỷ thần ở hai bên vai, làm việc khuất tất thi đừng mong có hậu.
Bây giờ em làm thớt này, mời cụ mợ nào muốn chởi thì vào chởi thoải mái, Chởi cũng nên có thần thái, em hữa không kiện tụng đòi mod ban nĩck.
Còn cụ nào mua các sản phảm của em mà có lỗi, cứ đang hoàng vào thớt hoặc gọi điện trực tiếp em sẽ hỗ trợ hết mức có thể. Đừng chời trò tiểu nhân như các cụ co nick trên này. Không mang lại lợi ích cho cộng động, không gop ý , chởi vu vơ..
Việc này làm em thấy một tiền lệ đáng báo động là: Tất cả các thành viên trên Off, hay ngay cả đôi KDCN như em. Sẽ có 1 ngày đẹp trời bị 1 loạt các nick âm bỉnh dựng chuyện nói xấu thì sẽ làm cho uy tín của Off đi xuống. Đợt trước em đã chứng kiên 1 của mua hoa quả cảu 1 mợ KDCN trên này, mua xong không vưà ý chứ không phải lừa, lập thớt nói xâu người ta , trong khi không phản hồi , dù mợ bán hoa quả đồng ý cho trả lại. Hành động này em nghĩ cccm KDCN nên tránh, cần phải hiểu và tôn trọng lẫn nhau, muốn có khách hàng thì nên làm tốt hơn đối thủ.( đây là suy nghĩ chủ quan của em)
EM dù cũng không tốt đẹp gì, vì em cũng là con người, còn phải nuôi con. Nhưng em biết làm thế nào là đúng, là sai. Nên em không chơi thủ đoạn với ai bao giờ cả. Những cụ mợ đã mua hàng của em đa phần đều thông thái và hiểu em là thế nào.
Em phải báo cáo cho cccm điều này. Phần lợi nhuận em thu được, nhờ sự đóng góp của cccm offer và khác hàng nói chung. Em đều đã trích lại 1 phần để quay lại trợ giúp cho xã hội, qua các việc thiện nguyện. Hay hỗ trợ người khó khăn hoặc tạo niềm vui cho diễn đàn như trước đây em đã làm. Thậm chí là làm công việc tích âm đức cho cccm khách hàng. Việc này có người biết, có trời đất biết. Cccm nên tin tưởng điều đó. Và em cũng thấy trên này có rất cụ có tâm lòng nhân ái bao dung còn lơn hơn em nữa. Đó là mốc phấn đấu của em, chứ không phải vào đay tranh hơn thua chởi bới lẫn nhau. làm xáo trộn và mất niềm tin của con người.
Có thể có người sẽ cho em nói là "rao giảng đạo đức" nếu cho là như thế thì cụ mợ cũng nên nghĩ tích cực rằng, sẽ bớt đi một hàng động xấu. Chứ đừng quá kỳ vọng vào 1 cái gì đó không thực tế...Dù rằng thình thoảng em cũng làm các cụ mất vui, như nên tin rằng việc đó không phải là điều em mong muốn. Và em xin lỗi cccm vì điều đó.
Cuối cùng xin phép cccm và min mod diễn đàn này cho phép thớt tồn tại 3 ngày đẻ em nghe các ý kiến đông góp của mọi người. nhằm hoàn thiện mình hơn
Em chia sẻ bài này với cccm không may bị rời vào hoàn cảnh không may
https:/ /www.youtube.com/watch?v=v3-Z1L9BsuE
Xin lỗi nếu làm cccm phiền lòng
Qua bài viết dài dài và không rõ nội dung này
1. Bạn là người bán hàng và chăm sóc khách hàng kém. Toàn bài không có 1 chữ nào "cảm ơn" khách hàng do bận chửi. Với tính cách này của cậu va chạm với khách hàng là hiển nhiên. Bạn chỉ nghe chính mình nói, phản biện với chính điều mình hiểu.
2. Người cần xin lỗi thì không xin, người không cần xin lại lo phiền lòng. Muốn hoàn thiện mình cần xác định mình là ai, mở bài oai thế, cuối bài xin hoàn thiện mình
3. Với bài viết này, cậu mất nhiều khách hàng đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng