[VHGT] Mời các cụ bình luận chú biển xanh!

Bietdidau

Xe tải
Em có quen một bác lái xe cho Thứ Trưởng một bộ (không tiện nói tên), bác ấy cũng kêu như cha chết, bác ấy bảo nó cứ nhởn nhơ ở phòng, gần sát giờ mới gọi lái xe vào để đi, nên lần nào đưa lão ấy đi cũng phải đi láo (đi đúng luật chậm quá nó đuổi, tuyển thằng khác). Chán!
Em cũng nghĩ như bác.

quocchim

Xe buýt
Em có quen một bác lái xe cho Thứ Trưởng một bộ (không tiện nói tên), bác ấy cũng kêu như cha chết, bác ấy bảo nó cứ nhởn nhơ ở phòng, gần sát giờ mới gọi lái xe vào để đi, nên lần nào đưa lão ấy đi cũng phải đi láo (đi đúng luật chậm quá nó đuổi, tuyển thằng khác). Chán!
M....ịe......... Thằng đầy tớ nhân dân nó còn như thế thì làm sao lái xe dám đi đúng luật. Tô si ba nhà nó chứ........

cwise

Xe container
Cái này cụ nói chuẩn, lờ đờ là thế, coi thường PL, có thẻ ngành rồi, em từng được ngồi xe kiểu vậy, cấm vòng cấm rẽ đi tuốt, cũng là cái bất cập cho lái xe biển xanh. NÓi chung có người này có người kia.

Becgie

Xe điện
Tiện đây em mạn phép kể câu chuyện:
Cũng lâu lâu rồi, em có chở ông Bác (ko phải họ hàng), làm cũng khá toa trên TW, đi đường đê la thành ra Khâm Thiên, tắc kinh con bà khủng.
Qua Ngã tư La Thành - Hào Nam ổng bẩu em rẽ trái vào Hào Nam đi ra Cát Linh. Em nói với ổng là đây cấm rẽ trái, ổng bẩu: có bác đây sợ gì =)) =)).
Lúc đó em quyết định.... ko nghe lời bác ấy và đi thẳng thì thấy bác ấy nhìn em và cười. Đến h em vẫn chưa hiểu ẩn ý nụ cười ấy :ar!

Becgie

Xe điện
Ngày trước khi chưa lên Chã cụ ấy tên LiêmBU thật, sau này lobby tốt lên Chã, đổi đời, thành liêm blue. :D
Dân thường thì lấy tên là Liêm Bự (Liếm Bú), lên chã thì đổi tên thành Liêm Blue nghe cho nó nuột tai hở cụ. Y như ca sĩ đổi tên ấy nhỉ =)) =)). Dưng em vẫn thích cái tên dân thường Liếm Bú hơn :D :D

Bóng Chày

Xe lừa
Có cụ nào biết tên tuổi xe này đăng lên đây cho mọi gười ném đá cho nó nhục ...
Em thường xuyên gặp, chụp ảnh pọt chán chả tác dụng ... giờ em cũng chán ...
Đây ngã tư đèn đỏ mọi phương tiện dừng đỗ rất đàng hoàn thì lòi ra chú này,em phi ra chụp ảnh chú ý có vẻ chú rất ngạc nhiên và cay cú vì bị em chụp phát này các cụ ạ.
Ngã tư Lê Trực căt Nguyễn Thái Học các cụ nhé.

benq

Xe điện
Bọn này được cán bộ gương mẫu trên xe đào tạo đấy...chứ đi xe biển trắng lại lành nhu cún

Pumzen

Xe ba gác
Chú biển xanh nay cũng chỉ cấp ban nghành thành phố thôi. Vậy mà vẫn " hồn nhiên" như chốn k người. Mấy a 80B - mới là khủng khiếp. Nhà cháu đi xứ rất hay bắt gặp cảnh các chú ấy phóng bạt mạng. Đường chỉ cho 50 nhưng các chú ấy phải> 80.
Thượng bất chính như vậy,hỏi sao mà hạ lại không loạn ...mới tài?

HUNGSMUN

Xe container
Em cứ đánh giá mấy thằng lái xe biển xanh chạy kiểu này là vô văn hóa, mà thằng nào chơi với thằng vô văn hóa thì cũng như nó (ý em chỉ thằng ngồi trên xe đó).

romantic_kt1

Xe tăng
C. hó lấp ló đầu đường!
Cả 2 thằng xanh trong hình đều đang vi phạm. 1 thằng đè lên vạch, 1 thằng đếu biết vạch là gì.

superdrives

Xe điện
Đây ngã tư đèn đỏ mọi phương tiện dừng đỗ rất đàng hoàn thì lòi ra chú này,em phi ra chụp ảnh chú ý có vẻ chú rất ngạc nhiên và cay cú vì bị em chụp phát này các cụ ạ.
Ngã tư Lê Trực căt Nguyễn Thái Học các cụ nhé.
Vâng cả 2 chú biển xanh đều vớ vẩn cả. Chú 31 kia thì dừng sai làn nguyên xe, còn chú 80B thì chân dẫm vạch liền. Đúng là bọn biển xanh nhe nanh dọa dog!

quainhan383

Xe tải
e la cú làm thế đấy!8->

hiennn83

Xe tăng
:-q thằng này chắc đang chở mấy bác chuẩn bị đi họp G8 đây! Tập trước không sang đấy lại hít mít chúng nó!:))

gadixe68

Xe buýt
Em cũng chả lạ gì, nhưng tinh thần gặp phải đưa lên trang nhất cụ ợ, để các chú còn biết có người biết các chú ấy đi sai