Chi hội Mời cả nhà đi ăn Lẩu cua đồng Phú Mãn, quốc vương Cam tài trợ...

Nhưng cái này là em sướng nhất nè, xe mình để ngoài nắng một tí là các chú phục vụ của nhà hàng lại xịt nước cho nó mát xe..
Mời các cụ mợ vào đăng ký lịch đi nhậu ợ...

Mà dạo này cụ tarzan1976 của cụ gtb đi đâu mà mất tích trên giang hồ nhể?

kusut8x

Xe hơi
em đã măm mấy lần ỡ đây ồy. chè lam trầu cau free, nc lẫu tính xiền haha.......

các cụ có thể đi vào ngày nghĩ đc ko ợ. ngày thường em ko trốn sếp đc í ợ. cụ chánh xem xét cho em với

Chỉnh sửa cuối:

tarzan1976

Xe đạp

Nhưng cái này là em sướng nhất nè, xe mình để ngoài nắng một tí là các chú phục vụ của nhà hàng lại xịt nước cho nó mát xe..
Mời các cụ mợ vào đăng ký lịch đi nhậu ợ...

Mà dạo này cụ tarzan1976 của cụ gtb đi đâu mà mất tích trên giang hồ nhể?
bẩm các cụ, các mợ nhà cháu từ hôm te lít về ốm nặng luôn ,mợ Thủy xem rượu của mợ có vấn đề gì không mà say 2 ngày mới tỉnh chân tay rã rời lại phải đi công tác miền núi nên k online mấy. chưa sure lắm nhưng thứ 6 này nhà cháu xin tham gia một suất ợ.

diC.o.C

Xe hơi
Chánh đông tây y kết hợp kinh quá! Hôm rày thì cua đồng với chát. Hôm nào làm thêm mấy bộ "hồn dân tộc" như chó với chát, lòng với chát cho nó đủ sự trải nghiệm nhé! =))

Quên, mãi tỉa Chánh mà quên mất vấn đề chính. Iem đương ở đất thần kinh rồi nên k thể tham dự được. Chúc các cụ/mợ tăng 1, 2, 3.... vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối:

LINH MOI 2011

Xe tải
Chánh đông tây y kết hợp kinh quá! Hôm rày thì cua đồng với chát. Hôm nào làm thêm mấy bộ "hồn dân tộc" như chó với chát, lòng với chát cho nó đủ sự trải nghiệm nhé! =))

Quên, mãi tỉa Chánh mà quên mất vấn đề chính. Iem đương ở đất thần kinh rồi nên k thể tham dự được. Chúc các cụ/mợ tăng 1, 2, 3.... vui vẻ!
Em là ... oáng với cái quả cua-chát; chó-chát và lòng-chát của mợ....món này nó phải ghi lại rồi trả ..iền ản uyền cho ...nghệ nhân xứ uơng uơng thần kinh với món ăn vj nghệ thuật mới dược khai quật ;))

Iem thì dự là mợ tựn tối thứ 6 mới lướt mà không ngờ đã nội đô sớm thía, mợ nhớ mang quà là "chuối" vườn nhà ra đới nhá :)!

LINH MOI 2011

Xe tải
bẩm các cụ, các mợ nhà cháu từ hôm te lít về ốm nặng luôn ,mợ Thủy xem rượu của mợ có vấn đề gì không mà say 2 ngày mới tỉnh chân tay rã rời lại phải đi công tác miền núi nên k online mấy. chưa sure lắm nhưng thứ 6 này nhà cháu xin tham gia một suất ợ.
Cụ tarzan là iem thấy ngồi cạnh em gì đeo kiếng cận ý Chánh nhỉ, cứ tiếp em í đồ ăn còn nà chuốc rịu mợ Điệp nên mắt nhìn mồm uống nhiệt tình lém ^#(^ bẩu sao say lâu, chạ tỉnh được :P
Em còn nghe giang hồ đồn Chánh quản lý vụ này, thảo lào Chánh xí chỗ "cân" ghê gớm :P [-(

Chỉnh sửa cuối:
em đã măm mấy lần ỡ đây ồy. chè lam trầu cau free, nc lẫu tính xiền haha.......

các cụ có thể đi vào ngày nghĩ đc ko ợ. ngày thường em ko trốn sếp đc í ợ. cụ chánh xem xét cho em với
Phải tổ chức ngày thường để các cụ mợ còn dành ngày cuối tuần dỗ gấu, sói và F1 cụ ợ. Ngoài ra thi thoảng còn la liếm thời gian của sáng chủ nhật nữa nên quỹ thời gian hẻo lém...

Em là ... oáng với cái quả cua-chát; chó-chát và lòng-chát của mợ....món này nó phải ghi lại rồi trả ..iền ản uyền cho ...nghệ nhân xứ uơng uơng thần kinh với món ăn vj nghệ thuật mới dược khai quật ;))

Iem thì dự là mợ tựn tối thứ 6 mới lướt mà không ngờ đã nội đô sớm thía, mợ nhớ mang quà là "chuối" vườn nhà ra đới nhá :)!
Các mợ nói gì thế, chát là cái gì cơ? :-/ đang cua sao lại chát...???

tarzan1976

Xe đạp
Cụ tarzan là iem thấy ngồi cạnh em gì đeo kiếng cận ý Chánh nhỉ, cứ tiếp em í đồ ăn còn nà chuốc rịu mợ Điệp nên mắt nhìn mồm uống nhiệt tình lém ^#(^ bẩu sao say lâu, chạ tỉnh được :P
Em còn nghe giang hồ đồn Chánh quản lý vụ này, thảo lào Chánh xí chỗ "cân" ghê gớm :P [-(
cụ nhầm rồi cụ ngồi cạnh em đeo kính là cụ Linhkyka của SFC đới chứ em là chiến sỹ thầm lặng chuyên ngồi rót rượu cho các cụ bên SFC bị ngửi nghiều quá nên ngộ độc chứ có ăn uống được gì đâu.... oan quá.

LINH MOI 2011

Xe tải
cụ nhầm rồi cụ ngồi cạnh em đeo kính là cụ Linhkyka của SFC đới chứ em là chiến sỹ thầm lặng chuyên ngồi rót rượu cho các cụ bên SFC bị ngửi nghiều quá nên ngộ độc chứ có ăn uống được gì đâu.... oan quá.
Cụ trả nhời thế này, phỏng có ý gì đây :-o. Mai em đi Thái Lan vậy :P :-w

pham ngoc chau

Xe buýt
nồi cua đồng đặc biệt (cho 6 người là vừa) 1250000. nếu thêm rau = tiền, bún = tiền .... cái chuyện phun nước cho xe mát nó ở trong cái giá rổ rồi

xethunglop

Xe tải
Chưa măm sáng xem thớt này xong bị tự kỷ lun, hức...#:-s

Thực đơn không có gì, chỉ có một nồi lẩu cua thật ( không pha đậu phụ lởm ) to vật vã kèm theo mấy chục loại rau xanh và đĩa gà quê để bỏ vào nồi lẩu. Tất cả chỉ có vậy nhưng mà ăn hoài không chán..

nồi cua đồng đặc biệt (cho 6 người là vừa) 1250000. nếu thêm rau = tiền, bún = tiền .... cái chuyện phun nước cho xe mát nó ở trong cái giá rổ rồi
Cụ ăn đắt nhể, nhà em đông thế ( gần 20 người ), ăn 3 nồi lẩu ( 750k/ nồi ), tất tật cả rau thêm và nước lẩu nhì nhằng hết có hơn 3 củ tí ti.

Cụ xem lại đi, em đeo kính cận ngồi đối diện nhỉ?

Dạ iem thì đồ rằng cái gì Cụ cũng thành thơ được nên mợ Cóc mới ý nhị vậy :D ;))
Dạo này mợ hay làm thơ nhể? mới tham gia khóa thơ văn ngắn hạn do cụ Sơ vơ đào tạo ah?

Chưa măm sáng xem thớt này xong bị tự kỷ lun, hức...#:-s
Tự kỷ là đúng roài còn gì, đến giờ xem lại em cũng đang thấy thèm đây..

xethunglop

Xe tải
Chánh PR Pro thế sao ít người đăng ký thế nhỉ :-o

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
Đồ ngon, quan trọng nhất là ảnh cụ chánh chụp đẹp. Cụ ăn rồi PR cho nó thế thì có khi quán phải miễn phí đồ ăn ấy chứ.
E mới đi công tác quảng ninh về cũng xin một xuất ợ.