Chi hội Mời cả nhà đi ăn Lẩu cua đồng Phú Mãn, quốc vương Cam tài trợ...

Dạo này HNC lắm bệnh tật trong người đau yếu luôn, điển hình là Ms Điệp vì quá nhiệt tình mà dẫn đến sỏi thận, cụ GTB thì đi Hàn Quốc về vẫn giấu So-chu ở nhà nên sức khỏe yếu hẳn oánh te lít bị đội bạn hạ gục ngon lành, kusut8x thì mới gia nhập nhưng vẫn thiếu một số thủ tục nên vẫn long đong lận đận, mợ Diệu Phương gì đó mới vào đăng ký đã làm khuynh đảo chủ tịch và thủng..
Túm lại là chuẩn bị đón 30-4 và 1-5, em thay mặt CLB mời toàn thể anh chị em, con em cán bộ công nhân viên chức HNC trưa ngày thứ 6 tới đây 27-4, đúng 11h tập trung tại 3B Lê Văn Lương, sau đó Đại lộ Thăng Long thẳng tiến. Sau 30 phút là tới điểm nhậu.
Hôm kia cả đại gia đình nhà em đi ngó nghiên đất cát tí thế nào lại lạc vào quán này, hay vật. Thôi nói nhiều không bằng show tí hình ảnh cho các cụ mợ ngó nghiêng:

Danh sách đăng ký hiện đã có như sau:
1. Michaeljo
2. Thuysnoopy
3. Kusut8x
4. Tarzan1976
5. ph_hanoi
6. LINH MOI 2011
7. Ms_Diep ( xin nghỉ vì chưa gắp được sỏi ra khỏi thận.. )
8. Xethunglop
9. Chủ tịch Vietrade ( Stand by )
10. Mr.Saclo
11. SW1.5

Ngay cổng vào thấy ô tô đậu hoành tráng..

Thực đơn chính là lẩu cua đồng.. lát nữa các cụ sẽ được xem hình ảnh chi tiết..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Theanh_72

Xe buýt
Quán đẹp phết cụ nhỉ.

Theanh_72

Xe buýt
Đẹp cụ ợ, em không ngờ chỗ khỉ ho cò gáy thế mà lại tòi ra quán đẹp phết, lại ngon và rẻ nữa mới đau..

Cụ cho cái thực đơn lên xem các món có đa dạng ko ạ.

Cụ cho cái thực đơn lên xem các món có đa dạng ko ạ.
Thực đơn không có gì, chỉ có một nồi lẩu cua thật ( không pha đậu phụ lởm ) to vật vã kèm theo mấy chục loại rau xanh và đĩa gà quê để bỏ vào nồi lẩu. Tất cả chỉ có vậy nhưng mà ăn hoài không chán..

Cái em thích nhất ở đây là riêu cua xịn, đặc quánh, không pha đậu phụ. Trước khi cho đồ ăn khác như rau và thịt gà vào, nhân viên nhà hàng múc cho mỗi người một bát riêu đầy để thưởng thức cái hương vị đậm đà thật thà của nó..

Một lúc sau còn có cả một đĩa gà ta tươi ngon mang ra nữa nhưng cả nhà giục quá nên em chả chụp nữa quay vào uống rượu cái đã , không thể trì hoãn cái sự sung sướng được...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: