[Funland] Model Phạm Hương và........... 1 chút bikini!

Mapu

Xe tăng
Những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em

Thiên hạ đồn Ni thị Ca suy, nói dậy nhưng hổng phải dậy - những con người tưởng chừng rất chung thủy, gắn bó với Ni, yêu Ni, mê Ni... cuối cùng rồi cũng từ bỏ Ni về ăn nằm với Ca X_XX_XX_X
"thần tượng" một thời của mình đây sao???

N68

Xe điện

hoangminhtnvn

Xe điện
em không đâm mẫu nhưng mà e thấy mẫu chả cong tẹo nào, mà như thế thì phí bikini, em thề!

mr_kang

Xe điện
hức hì hụi ngồi gõ text cuối cùng bị out, em phải công nhận cụ N68 phát ngôn chuẩn ạ.
Có tiền Eva có thể call được 1 photographer có tên tuổi chụp ảnh thời trang, nhưng ko mua được tâm huyết và sự nhiệt tình của họ dành cho bộ ảnh của mình.

Cái quan trọng là tất cả mọi người trong công ty em đều công nhận tính nghệ thuật cao và cái thần thái và hồn của mỗi bức ảnh..... Quan trọng hơn đối với riêng phòng Marketing được trực tiếp cộng tác cùng các cụ... ai cũng rất vui vẻ và tinh thần teamwork và đam mê nhiếp ảnh của các cụ.[FONT=&quot][/FONT]
cụ nói j cũng chuẩn, em thề

Bình X-Five

Xe container
Hôm nay bận quá ko vào được Ô Phở, giờ đọc comment này của chú Kang buồn hết cả người ^:)^ (Chưa kể 1 số comment trước cũng trong thớt này)
Tư cách ngày càng xa rời quần chúng! Ngạo mạn!
Mà nên ngạo với mấy em teen thôi chứ ngạo với mấy lão già Ô Phở ham chơi này làm gì... người ta cười cho! [-X

Hức sau câu nói này đồng nghĩa với việc mụ Hai lọ sẽ có thêm Dăm ngàn ô ba ma để nâng cấp con thiết bị [-O<
Chụp cho hãng thời trang lớn chứ cóa phải đùa mô ;) tỉ dụ như năm ngoái năm kia j đó, em chụp cả ngàn tấm cho 1 công ty x, nhưng cuối cùng may nhờ 1 tầm chụp chân rung chủ tịt HĐQT lên đc thần thái cụ ưng ý trả luôn cho em 2k$.
Em nói không phải khoe mà lưu ý anh 2 lọ nhớ để tâm mà lĩnh nhuận cho trọn vẹn <:-P

Haibinh

Xe điện
Các mụ ko post ảnh đi hử?.

Concept S

Xe buýt

HongHa

Xe điện
Giờ mới vào được box ảnh xem tiếp, thấy từ hôm qua đến giờ thấy lên trang và view tăng vù vù, lâu lắm mới thấy ngamban và hoangminhtnvn vào xem ảnh nhỉ, hy vọng sau những buổi off chụp choạch thế này phong trào ảnh Ô Phở đi lên;
Thầy X nhận xét về Kang chuẩn, các cụ trong Ô Phở phần lớn là những người nắm những chức vụ lớn trong 1 cty hay tập đoàn nào đấy, thu nhập từ vài K đến vài chục K$ mỗi tháng, anh em đến với nhiếp ảnh là vì yêu thích và đam mê môn nghệ thuật này, tiền chỉ là chuyện nhỏ, thỉng thoảng có ít anh em tụ nhậu nhẹt giao lưu vui vẻ, còn ko có cũng chẳng vấn đề gì, cốt yếu là gặp nhau vui vẻ, thoải mái;

@ hoangminhtnvn: dạo này cụ có rảnh ko, thỉng thoảng tham gia giao luu chụp choạch với anh em nhé

Một câu tử tế: ảnh các cụ gần giống nhau + chả có ông nào làm sờ tai lít nên toàn thấy cột điện thẳng đuỗn đuột

mr_kang

Xe điện
Hôm nay bận quá ko vào được Ô Phở, giờ đọc comment này của chú Kang buồn hết cả người ^:)^ (Chưa kể 1 số comment trước cũng trong thớt này)
Tư cách ngày càng xa rời quần chúng! Ngạo mạn!
Mà nên ngạo với mấy em teen thôi chứ ngạo với mấy lão già Ô Phở ham chơi này làm gì... người ta cười cho! [-X
Em thề với anh em chỉ đùa thôi, em ko ngờ các anh lại nghĩ nó nghiêm trọng thế, vì chuyện lĩnh nhuận ảnh mầy K hoặc mấy ngàn K nhà mình cũng đã đưa ra nói đùa nhiều rồi, lần này em cũng thế. Em cũng buồn vì các anh lại đi chấp vặt trẻ con như em :)

N68

Xe điện
Chào buổi sáng :-h

Quay về chủ đề chính - kính mời các cụ tiếp tục post ảnh đồng thời đăng ký tham gia xiêu off chào mừng ngày thống nhất đất nước và chúc mừng NAG 2 Lọ (b):bz(b)

hoangminhtnvn

Xe điện
Giờ mới vào được box ảnh xem tiếp, thấy từ hôm qua đến giờ thấy lên trang và view tăng vù vù, lâu lắm mới thấy ngamban và hoangminhtnvn vào xem ảnh nhỉ, hy vọng sau những buổi off chụp choạch thế này phong trào ảnh Ô Phở đi lên;
Thầy X nhận xét về Kang chuẩn, các cụ trong Ô Phở phần lớn là những người nắm những chức vụ lớn trong 1 cty hay tập đoàn nào đấy, thu nhập từ vài K đến vài chục K$ mỗi tháng, anh em đến với nhiếp ảnh là vì yêu thích và đam mê môn nghệ thuật này, tiền chỉ là chuyện nhỏ, thỉng thoảng có ít anh em tụ nhậu nhẹt giao lưu vui vẻ, còn ko có cũng chẳng vấn đề gì, cốt yếu là gặp nhau vui vẻ, thoải mái;

@ hoangminhtnvn: dạo này cụ có rảnh ko, thỉng thoảng tham gia giao luu chụp choạch với anh em nhé
Vâng, dạo này e cũng rảnh, có gì hay ới e nhé, lâu rồi không tụ tập, nhớ phết, lưu cái dây thép của e nhé 0989097924

hoangminhtnvn

Xe điện
Tổ chức xuống ĐỒ Sơn chụp đê, lăn lóc trên bãi biển lúc hoàng hôn e nghĩ sẽ khá hơn đấy

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Lâu rồi 0 vào ô phở xem ảnh , các cụ làm chủ thiết bị khá tốt rồi , nhưng .................. ảnh đẹp vẫn tại mẫu :D

Nhìn cả series ảnh này thì ng ta ai cũng biết đây là e PH j j đó , nhưng chẳng ai biết là ảnh này do ai chụp cả ( nếu 0 đọc watermark và copyright ) :P

fuxe

Xe container
trời nóng lên rồi, các cụ post ảnh tiếp đi ạ :x

HongHa

Xe điện

Bus_nhanh

Xe điện
Ngắm ảnh của các cụ chụp mà thấy tinh thần sảng khoái... hết cả đau đầu.
Thêm tí nữa đi các Kụ !