[Cần bán] Mod cho em hỏi em đăng ảnh đúng của sp sao xoá bài em?

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1 VNĐ

katenguyen

Xe điện
<Bài viết vi phạm nội quy>

VI. Hình thức xử lý vi phạm:

- Mọi trường hợp thắc mắc đề nghị post trong box góp ý với BĐH, các thắc mắc khi chưa đọc nội quy sẽ bị phạt thẻ cảnh cáo hoặc ban nick (khóa nick).

Quy định Box TTTT-RV

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

katenguyen

Xe điện
Đề nghị mod xem xét mở lại thớt

thuysinh.tl

Xe container
Vậy thì đọc kỹ quy định trước khi thắc mắc
Tặng thêm cụ cái link để biết chỗ thắc mắc.
Cụ cho hỏi thắc mắc thì gửi ai ạ? Em ko biết ai làm mod luôn vì trong thớt k ghi

katenguyen

Xe điện
Vậy thì đọc kỹ quy định trước khi thắc mắc
Tặng thêm cụ cái link để biết chỗ thắc mắc.
Em cũng chả hiểu phải đưa ảnh nào mới đúng là sản phẩm thực tế luôn. Thôi thì các mod bem nick em cũng phải chịu. Ảnh thật mà ko được công nhận ảnh thật thì biết sao giờ

thuysinh.tl

Xe container
Riêng vụ thắc mắc sai chỗ thì cụ chắc sẽ được nghỉ ngơi một thời gian rồi. Còn ảnh thật là lý do để xóa hay không thì không biết. Nhưng đôi khi họ xóa bài cụ vì cụ kinh doanh trá hình thì sao...
Em cũng chả hiểu phải đưa ảnh nào mới đúng là sản phẩm thực tế luôn. Thôi thì các mod bem nick em cũng phải chịu. Ảnh thật mà ko được công nhận ảnh thật thì biết sao giờ

katenguyen

Xe điện
Riêng vụ thắc mắc sai chỗ thì cụ chắc sẽ được nghỉ ngơi một thời gian rồi. Còn ảnh thật là lý do để xóa hay không thì không biết. Nhưng đôi khi họ xóa bài cụ vì cụ kinh doanh trá hình thì sao...
Em kinh doanh gì đâu trời ạ. Vâng thì lỡ thắc mắc sai chỗ rồi, kê cổ để các mod chém. Em sai thì chịu nhưng mod sai mod cũng chả phải chịu gì, vô lý

thuysinh.tl

Xe container
Chắc gì mod đã sai. :)) :)). Còn sai thì xóa nội dung đi lập thớt đúng chỗ thì có ai chém. Chẳng qua biết sai mà vẫn cố làm thì trách gì ai
Em kinh doanh gì đâu trời ạ. Vâng thì lỡ thắc mắc sai chỗ rồi, kê cổ để các mod chém. Em sai thì chịu nhưng mod sai mod cũng chả phải chịu gì, vô lý

katenguyen

Xe điện
Chắc gì mod đã sai. :)) :)). Còn sai thì xóa nội dung đi lập thớt đúng chỗ thì có ai chém. Chẳng qua biết sai mà vẫn cố làm thì trách gì ai
Bó tay, thôi em dừng để tránh hao hụt tài nguyên diễn đàn. Cụ không hiểu chuyện đừng nói linh tinh. Còn tất nhiên em mở sai thớt, mod khóa nick của em là đúng luật. Bái bai cụ.

thuysinh.tl

Xe container
Để em gọi OF-Patrol vào dọn giúp cụ nhé. :)) :))
Bó tay, thôi em dừng để tránh hao hụt tài nguyên diễn đàn. Cụ không hiểu chuyện đừng nói linh tinh. Còn tất nhiên em mở sai thớt, mod khóa nick của em là đúng luật. Bái bai cụ.

bmw198x

Xe buýt
Cụ nói hơi quy chụp rồi. Sao cụ biết mod không sai hay cụ là nick clone của mod vào để đỡ. Khi chưa rõ trắng đen đừng nên nói giọng đó cụ nhé. Cụ ấy đăng bài hỏi ở đây có thể là sai, nhưng cũng có cái lý vì bài của cụ ấy bị xóa là ở khu vực này.
Ps: diễn đàn là chung, ai cũng bình đẳng như nhau thì nó mới phát triển lâu dài được, không phải tôi lập nên cái này cái kia thì tôi thích làm gì thì làm. Ai sai thì phải sửa cho chuẩn, em góp ý thế thôi.

thuysinh.tl

Xe container
Cụ chủ mới quy chụp chứ? Cụ ấy có quyền thắc mắc. Nhưng cụ ấy lại kết luận là mod sai cũng chả phải chịu gì. Vậy thì ai quy chụp hả cụ? Còn nhập gia tùy tục. Đọc kỹ quy định thì sẽ tránh bị xì hơi. Em đã gợi ý cụ ấy xóa nội dung thớt này để post vào mục góp ý để tránh bị xử phạt rồi. Cụ ấy không làm thì chấp nhận thôi.
Cụ nói hơi quy chụp rồi. Sao cụ biết mod không sai hay cụ là nick clone của mod vào để đỡ. Khi chưa rõ trắng đen đừng nên nói giọng đó cụ nhé. Cụ ấy đăng bài hỏi ở đây có thể là sai, nhưng cũng có cái lý vì bài của cụ ấy bị xóa là ở khu vực này.
Ps: diễn đàn là chung, ai cũng bình đẳng như nhau thì nó mới phát triển lâu dài được, không phải tôi lập nên cái này cái kia thì tôi thích làm gì thì làm. Ai sai thì phải sửa cho chuẩn, em góp ý thế thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng