[Thảo luận] Mợ nào lái xe kia morning đỏ biển 5 số hôn vào mông vợ hai e thì vào tạ lỗi vợ 2 e đi

Xsara

Xe tăng
Nói thật với các kụ là tính e nóng lắm lúc bị hôn vào mông là nghĩ thằng này say rượu xuống xe là định táng rồi chứ e ko thích cãi nhau đâu nếu mình đúng. nhưng khi gặp các mợ là e lại mềm như con chi chi thế mới chết. e cũng muốn mời mợ đó xuống làm quen nhưng đường đông nên đành ngậm ngùi trong tiếc nuối thôi
Cụ như thế này là không được rồi,lẽ ra là làm quen được nếu cụ phải cứng và rắn

Dogia

Xe điện
Kính các kụ chuyện là thế này sáng nay tầm 8h trên đường chùa láng e xi nhan trái và táp lề nhin gương hậu e thấy một e kia đỏ ở đằng sau e muốn lách lên nhưng e biết như thế thì ko thể lên dc đang định vào số để tiến lên nhưng nhìn gương hậu vẫn thấy xe kia đỏ vấn cố tiến để lách ra e liền ko tiến nữa để xem sự việc thế nào thì y rằng bị hôn một phát vào mông e giận quá xuống xe đứng giữa đừong chặn e kia lại nhưng thấy e kia vẫn cố tình tiến thẳng vào e buộc e phải lách sang một chút và e gõ vào kính thì thấy hạ kính xuống, một mợ rất xinh ở trong xe nói e xin lỗi anh e mới lái mong a thông cảm, lúc đó thì e đành cười và vẫy tay mời mợ đi ấy thế mà lúc đi mợ lại cà nhẹ vào mũi xe của e nữa chứ đấy là e còn đập mạnh vào thành xe để mợ đánh lại ra chứ ko thì mũi vợ hai e còn nặng đòn nữa. Nếu mợ nào lái xe hôm nay thì vào mời e ly cafe đi hôm nào rảnh e bổ túc thêm cho ít lái chứ mợ lái xe kiểu đó thì ko ổn lắm rất nguy hiểm.
Khiếp, đọc xong bài của kụ em đau mỏi hết cả mồm. Kụ chịu khó thêm chút chấm phẩy thì em dự là đỡ hơn đới :-bd

anatagasuki

Xe tải
Cụ như thế này là không được rồi,lẽ ra là làm quen được nếu cụ phải cứng và rắn
đúng rồi, phải cứng và rắn thì các mợ ý mới cho số chứ, cụ chủ mà mềm thì mợ ý chỉ cười rồi đi là đúng rồi còn gì

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Kụ gặp mợ này lạch sự đấy. Chiều qua nhà cháu dừng đèn đỏ ở đoạn dốc Vạn Bảo - Kim Mã, 1 mợ Morning trắng biển 30Y xxxx để xe trôi thẳng vào đầu xe nhà cháu làm dập cản trước. Thế mà mợ ấy còn cãi như đúng rồi - tôi vẫn đang đè chân phanh đây làm sao trôi được. Ức chế thật, nhà cháu mới bẩu - chị cãi tôi mời chị xuống có mấy xe sau làm chứng, thế là mợ đấy im mồm luôn...=P~=P~=P~. Nhìn sơ sơ thiệt hại cũng gần 1tr rồi, đen thật...~X(~X(~X(
Chia buồn với cụ, đúng là gặp những tình huống như thế này đành chép miệng mình bị đen thôi.

ZAD Viet

Xe điện
longkn viết
Nói thật với các kụ là tính e nóng lắm lúc bị hôn vào mông là nghĩ thằng này say rượu xuống xe là định táng rồi chứ e ko thích cãi nhau đâu nếu mình đúng. nhưng khi gặp các mợ là e lại mềm như con chi chi thế mới chết. e cũng muốn mời mợ đó xuống làm quen nhưng đường đông nên đành ngậm ngùi trong tiếc nuối thôi
như thế này làm gì mà chả đi. Cụ mềm thế thì làm được giề.

dolphin211

Xe máy
cụ lại dại " gái " rồi , nếu mà là 1 mợ " rất xấu" liệu cụ có vẫy tay cho đi không>? hehehehehhe

Tobe_ornot_tobe

Xe máy
nghe cụ kể thì thấy cụ chả có vẻ gì là ấm ức cả, thậm chí còn sương sướng là khác; gặp mợ nào rất xinh thì em cũng thế mà thôi. Nhưng cụ để cho mợ ấy đi thì phí quá, đáng lẽ phải bắt xuống và cạ lại vào d it' và má mợ ấy chứ, còn cạ = gì thì chắc ko phải nhắc cụ nhỉ.
cụ này nói hay!!!vote cụ

Tobe_ornot_tobe

Xe máy
Mềm thì cho đi là phải ạ, giữ lại giải quyết được chi:))

AnhNB

Xe buýt
Cụ chủ thớt em thấy đang mừng chứ có xót xa gì đâu :))
Phọt cái biển 5 số lên là biết mợ đó ở đâu liền (l)

pnt

Xe tải
Gặp các mợ mà ko nhũn là phải đi khám bác sỹ đấy cụ ah, chỉ có là lau hay nhanh nhũn thôi..8-|

rgvmen

Xe container
Ai bảo cụ đã xấu giai lại còn ra khỏi xe show hàng, em nó cố tình quệt thêm cái nữa để cảnh cáo là chuận rồi :D

master89

Xe hơi
E thương cụ chủ thớt quá ;))...lại 1 lần dại gái :))

vmcgf

Xe tăng
Nói túm lại là Bệnh Chung của Cụ em OF mình là Dờ Ai Dai Nặng Dại ... ! Các cụ nhỉ ? ac ac

Loong Phoong

Xe điện
Và nếu có vợ cả trên xe, sử lý tình huống này ra sao các Kụ.
Em cũng có câu hỏi y như cụ. hehe. Nếu là cụ thì sẽ xử lý ntn? e nghĩ mãi mà k biết làm sao nếu mình ở trong tình huống ntn :))

bmw1226

Xe tải
Đang cáu mà còn thấy là "rất xinh" thì chắc là không thể cáu được rồi!:-bd

Kính các kụ chuyện là thế này sáng nay tầm 8h trên đường chùa láng e xi nhan trái và táp lề nhin gương hậu e thấy một e kia đỏ ở đằng sau e muốn lách lên nhưng e biết như thế thì ko thể lên dc đang định vào số để tiến lên nhưng nhìn gương hậu vẫn thấy xe kia đỏ vấn cố tiến để lách ra e liền ko tiến nữa để xem sự việc thế nào thì y rằng bị hôn một phát vào mông e giận quá xuống xe đứng giữa đừong chặn e kia lại nhưng thấy e kia vẫn cố tình tiến thẳng vào e buộc e phải lách sang một chút và e gõ vào kính thì thấy hạ kính xuống, một mợ rất xinh ở trong xe nói e xin lỗi anh e mới lái mong a thông cảm, lúc đó thì e đành cười và vẫy tay mời mợ đi ấy thế mà lúc đi mợ lại cà nhẹ vào mũi xe của e nữa chứ đấy là e còn đập mạnh vào thành xe để mợ đánh lại ra chứ ko thì mũi vợ hai e còn nặng đòn nữa. Nếu mợ nào lái xe hôm nay thì vào mời e ly cafe đi hôm nào rảnh e bổ túc thêm cho ít lái chứ mợ lái xe kiểu đó thì ko ổn lắm rất nguy hiểm.

HT_CRV

Xe tải
Cho nên mới có câu: Anh hùng không qua được ải mỹ nhân :))

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Ơ, Thế cụ chủ thớt lại mất xéng à, rõ khổ thân cho cụ còn lâu mợ ấy mới lên đây nhận lỗi nhé.

dungphan

Xe tải
Website
dungphancorp.com
Tê tê nhưng mà phê cụ chủ thớt nhỉ, phải chăng giờ này cụ đang ước sáng ngày mai, ngày kia lại được em "cà" vào đó 1 lần nữa =))