[Thảo luận] Mợ nào lái xe kia morning đỏ biển 5 số hôn vào mông vợ hai e thì vào tạ lỗi vợ 2 e đi

longkn

Xe tải
Kính các kụ chuyện là thế này sáng nay tầm 8h trên đường chùa láng e xi nhan trái và táp lề nhin gương hậu e thấy một e kia đỏ ở đằng sau e muốn lách lên nhưng e biết như thế thì ko thể lên dc đang định vào số để tiến lên nhưng nhìn gương hậu vẫn thấy xe kia đỏ vấn cố tiến để lách ra e liền ko tiến nữa để xem sự việc thế nào thì y rằng bị hôn một phát vào mông e giận quá xuống xe đứng giữa đừong chặn e kia lại nhưng thấy e kia vẫn cố tình tiến thẳng vào e buộc e phải lách sang một chút và e gõ vào kính thì thấy hạ kính xuống, một mợ rất xinh ở trong xe nói e xin lỗi anh e mới lái mong a thông cảm, lúc đó thì e đành cười và vẫy tay mời mợ đi ấy thế mà lúc đi mợ lại cà nhẹ vào mũi xe của e nữa chứ đấy là e còn đập mạnh vào thành xe để mợ đánh lại ra chứ ko thì mũi vợ hai e còn nặng đòn nữa. Nếu mợ nào lái xe hôm nay thì vào mời e ly cafe đi hôm nào rảnh e bổ túc thêm cho ít lái chứ mợ lái xe kiểu đó thì ko ổn lắm rất nguy hiểm.

tran_thuat_lai

Xe lăn
mợ nào thế > cho em xố đi ! quyết nàm quen mấy được...he he

thangktvta

Xe tăng
mợ dất xinh thì cà thế còn nhẹ cụ à

3_banh

Xe điện
nghe cụ kể thì thấy cụ chả có vẻ gì là ấm ức cả, thậm chí còn sương sướng là khác; gặp mợ nào rất xinh thì em cũng thế mà thôi. Nhưng cụ để cho mợ ấy đi thì phí quá, đáng lẽ phải bắt xuống và cạ lại vào d it' và má mợ ấy chứ, còn cạ = gì thì chắc ko phải nhắc cụ nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

TonHanhGia

Xe hơi
Oh, cụ thế nào ấy chứ em thì em cà lại luôn. mợ ấy muốn ghi dấu ấn cho cụ đấy, em mà rơi vào hoàn cảnh thế em ấn luôn. Cụ để mợ ấy xờ mông rồi lại để xờ má, hóa ra cụ là đàn bà à ???????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

typn1975

Xe tăng
Kụ gặp mợ này lạch sự đấy. Chiều qua nhà cháu dừng đèn đỏ ở đoạn dốc Vạn Bảo - Kim Mã, 1 mợ Morning trắng biển 30Y xxxx để xe trôi thẳng vào đầu xe nhà cháu làm dập cản trước. Thế mà mợ ấy còn cãi như đúng rồi - tôi vẫn đang đè chân phanh đây làm sao trôi được. Ức chế thật, nhà cháu mới bẩu - chị cãi tôi mời chị xuống có mấy xe sau làm chứng, thế là mợ đấy im mồm luôn...=P~=P~=P~. Nhìn sơ sơ thiệt hại cũng gần 1tr rồi, đen thật...~X(~X(~X(

longkn

Xe tải
Nói thật với các kụ là tính e nóng lắm lúc bị hôn vào mông là nghĩ thằng này say rượu xuống xe là định táng rồi chứ e ko thích cãi nhau đâu nếu mình đúng. nhưng khi gặp các mợ là e lại mềm như con chi chi thế mới chết. e cũng muốn mời mợ đó xuống làm quen nhưng đường đông nên đành ngậm ngùi trong tiếc nuối thôi

inochi

Xe điện
Mợ kia biển 5 số thì nhiều vô kể, đáng nhẽ bác phải phọt cái ảnh nên đay

Kính các kụ chuyện là thế này sáng nay tầm 8h trên đường chùa láng e xi nhan trái và táp lề nhin gương hậu e thấy một e kia đỏ ở đằng sau e muốn lách lên nhưng e biết như thế thì ko thể lên dc đang định vào số để tiến lên nhưng nhìn gương hậu vẫn thấy xe kia đỏ vấn cố tiến để lách ra e liền ko tiến nữa để xem sự việc thế nào thì y rằng bị hôn một phát vào mông e giận quá xuống xe đứng giữa đừong chặn e kia lại nhưng thấy e kia vẫn cố tình tiến thẳng vào e buộc e phải lách sang một chút và e gõ vào kính thì thấy hạ kính xuống, một mợ rất xinh ở trong xe nói e xin lỗi anh e mới lái mong a thông cảm, lúc đó thì e đành cười và vẫy tay mời mợ đi ấy thế mà lúc đi mợ lại cà nhẹ vào mũi xe của e nữa chứ đấy là e còn đập mạnh vào thành xe để mợ đánh lại ra chứ ko thì mũi vợ hai e còn nặng đòn nữa. Nếu mợ nào lái xe hôm nay thì vào mời e ly cafe đi hôm nào rảnh e bổ túc thêm cho ít lái chứ mợ lái xe kiểu đó thì ko ổn lắm rất nguy hiểm.

typn1975

Xe tăng
Và nếu có vợ cả trên xe, sử lý tình huống này ra sao các Kụ.
Có vợ cả thì càng đơn giản thôi, lùa vợ cả xuống giải quyết sẽ giảm được thiệt hại... Đàn ông hay mắc cái tật đáng yêu là dại gái ợ ...=P~=P~=P~

jeehoon

Xe tải
Cà đúng chỗ phê, và phê đúng chỗ cà :))

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Ngoài đường em sợ nhất mấy mợ xinh xinh mới lái, nhưng trên giường thì ngược lại :21:

meoluoi

Xe điện
Hậu valentin đây, 15 rồi mà vẫn được mợ rất xinh hôn, khao đi cụ ơi

mylove8110

Xì hơi lốp
Cụ dại thế, mợ đấy xinh như cụ nói sao không xin số đt để còn bổ túc tay lái cho mợ đới. Cụ mà đêm chuyện này kể với vợ cả thế nào cũng ăn mấy cái guốc vào người X_X. Hehe em mà gặp tình huống như cụ chắc cũng làm giống cụ =))

ZAD Viet

Xe điện
Cụ cho em xin cái biển đủ đi, em tìm người cho cụ!
không thì tìm cho em vậy

longkn

Xe tải
dạ bẩm các kụ e mà nhớ biển thì ko post bài này lên đâu để các kụ chén hàng cua e ah`

nguyenducduy

Xe điện
Đọc thớt cụ chỉ thấy chép chép miệng, ra đường thi thoảng gặp được các quả vậy cũng sướng