mở khóa cửa xe cdx

forestgums

Xe tải
các cụ cho em hỏi cầm chì khóa mà đứng xa tại sao bấm mở khóa cho người khác mở để vào xe lại không mở được nhỉ?có cách nào khắc phục không?

bigprince

Xe hơi
chắc xe cụ set là ấn mở 1 lần chỉ mở cửa lái nên nó thế. cụ vào setting chỉnh lại hoặc ấn thêm lầm nữa là các cửa khác mở thôi

Thanhz

Xe tăng
các cụ cho em hỏi cầm chì khóa mà đứng xa tại sao bấm mở khóa cho người khác mở để vào xe lại không mở được nhỉ?có cách nào khắc phục không?
Xa là bao nhiêu. Xa quá chắc chắn không mở được. Không quá xa thì có những nguyên nhân sau:
- Chìa hết pin: cái này có thể loại vì chìa vẫn đang dùng nhỉ
- Phím mở khóa hỏng, remote có vấn đề: có nhiều lý do. Yên tâm là dù set chỉ mở khóa cửa lái thì bấm remote vẫn mở tất cả các cửa, bấm một cái là mở cả 4 cửa.
- Nhiễu sóng điện từ: không đóng mở được cửa, và/hoặc không đề nổ được xe. Chạy xe ra chỗ khác thử lại xem sao.
Túm váy lại khả năng bị hỏng phím là cao.

chevrolet.hn

Xe tải
Em nghĩ trường hợp của bác do pin yếu thôi. Khi đó bác đứng xa bao nhiêu m bấm các chức năng khác đèn báo sáng không,vì dòng xe này khi có tín kiệu điều khiển thì 4 đèn xi nhan sẽ nháy báo.nếu đèn vẫn báo thì mà không mở cửa được thì bác restart lại đk còn không báo bất kỳ chức năng nào trên đk khi bác bấm thì thay cục pin mới là ok

forestgums

Xe tải
Em nghĩ trường hợp của bác do pin yếu thôi. Khi đó bác đứng xa bao nhiêu m bấm các chức năng khác đèn báo sáng không,vì dòng xe này khi có tín kiệu điều khiển thì 4 đèn xi nhan sẽ nháy báo.nếu đèn vẫn báo thì mà không mở cửa được thì bác restart lại đk còn không báo bất kỳ chức năng nào trên đk khi bác bấm thì thay cục pin mới là ok
Không phải cụ ạ. Ý em là em đứng xa bấm vẫn có tín hiệu đèn. Ví dụ mình ngồi trong nhà bấm cho người khác lấy đồ ấy mà. Đèn vẫn báo mà người kia không mở được cửa. Chứ pin chìa khóa vẫn khỏe, em đứng cách 150m vẫn thấy có hiệu lực cơ mà

Bạch Lan Viên

Xe đạp
Bác này nói đúng, bấm mở khóa chỉ mở được bên tài, còn các cửa khác ko mở được. Mình nghĩ nên sét lại phần mềm là ok ngay ấy mà

nghebao.vn

Xe đạp
khó gì mà không nháy đúp phát nhỉ

Viet Parts

Xe buýt
Cụ nháy 2 phát, khuyến mại 1 phát nữa là 3 xem có mở không nào? ;))

Kotegaeshi

Xe đạp
Vào setting của xe để chỉnh lại