Mở hàng phát bốc xe độp nào :)

fuxe

Xe container
mod bét viết đạp= độp, em suy ra a = ô, như vậy mod Giao thông từ giờ gọi là "Giao thang" :))

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn
Em xin làm cái danh sách đăng ký buổi OFFLINE đầu tiên của Box Xe đạp:

1. Fiat_ELX
2. cachoi
3. USYD
4. Xehoi_Options
5. Gamechip
6. ...

Kính mời mọi người đăng ký ạ:-bd

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn
mod bét viết đạp= độp, em suy ra a = ô, như vậy mod Giao thông từ giờ gọi là "Giao thang" :))
Cụ fuxe có biết đạp xe hem:), đăng ký đi OFF là mê xe đạp ngay mờ\m/

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn
Thư mời

THƯ MỜI

Kính gửi:

1. BĐH OF
2. MTB Hà Nội
3. Tất cả thành viên của diễn đàn OtoFun yêu thích xe đạp

Hôm nay, ngày 19 tháng 12 năm 2011 - một ngày rất bình thường của bình thường, em đạp xe vào OF và "vít" pê đan vào thread xe đạp để chém gió;)), tự dưng em thấy gió thổi to quá nên phát hoảng, run quá ngã chổng vó giống cụ NAKIO hồi ở bãi giữa và không đứng dậy nổi:((. Nhờ có Liz đã nâng đỡ em dậy, em sướng quá và thầm cám ơn Liz:). Liz hỏi em "tại sao cụ ngã?", em trả lời "vì anh bị lạc đường:)), đường rộng và trơn quá nên mới ngã;))".

Nói ngược, nói xuôi thế nào đi chăng nữa thì cũng phải nói thật lòng và chân tình. Để chào mừng một Box mới của OF - Box Xe đạp, thay mặt anh chị em OFFERs yêu thích xe đạp, em kính mời tất cả các cụ các mợ ở điều 1, 2, 3 tới dự buổi OFFLINE lần đầu tiên của Box Xe đạp - OTOFUN:

- Địa điểm: Số 34 - Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
- Thời gian: Buổi trưa, thứ 7 (24/12/2011) hoặc chủ nhật (25/12/2011) - lịch này có thể thay đổi tùy theo ý kiến đa số của mọi người
- Kinh phí: Do Quốc vương Campuchia và ca sỹ Lệ Quyên tài trợ

Kính mong BĐH OF, MTB Hà Nội cùng toàn thể thành viên của diễn đàn OtoFun yêu thích xe đạp tới dự buổi ra mắt của Box.

Kính thư

Em USYD

--------------------

1. Fiat_ELX
2. cachoi
3. USYD
4. Xehoi_Options
5. Gamechip
6. ...

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn
@ALL:
Theo ý kiến của cụ Fiat_ELX, buổi OFFLINE ra mắt của Box Xe đạp nên tổ chức vào buổi trưa thứ 7 (24/12). Em thấy cũng hợp tình hợp lý vì chủ nhật đúng vào ngày lễ Noen (25/12) nên khả năng mọi người sẽ bận, hơn nữa, đúng ngày Noen sẽ có một buổi dã ngoại bằng xe đạp ngoài bãi giữa của thành viên OtoFun

fuxe

Xe container
em có biết đạp nhưng hôm nọ gấu bắt mua cho F1 để dạy cháu nó đi nên giờ em hết suất rồi :(( chúc các cụ vui khỏe :D
Cụ fuxe có biết đạp xe hem:), đăng ký đi OFF là mê xe đạp ngay mờ\m/

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
@ALL:
Theo ý kiến của cụ Fiat_ELX, buổi OFFLINE ra mắt của Box Xe đạp nên tổ chức vào buổi trưa thứ 7 (24/12). Em thấy cũng hợp tình hợp lý vì chủ nhật đúng vào ngày lễ Noen (25/12) nên khả năng mọi người sẽ bận, hơn nữa, đúng ngày Noen sẽ có một buổi dã ngoại bằng xe đạp ngoài bãi giữa của thành viên OtoFun
Xa quá, em ứ đạp ra kịp đâu:((

huytct

Xe tăng
Vèo cái đã 6 trang! Em cũng hóng 1 chân vào đây. Ra Tết kiếm cái xem du hí cho khỏe người ạ.

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn
THƯ MỜI

Kính gửi:

1. BĐH OF
2. MTB Hà Nội
3. Tất cả thành viên của diễn đàn OtoFun yêu thích xe đạp

Hôm nay, ngày 19 tháng 12 năm 2011 - một ngày rất bình thường của bình thường, em đạp xe vào OF và "vít" pê đan vào thread xe đạp để chém gió;)), tự dưng em thấy gió thổi to quá nên phát hoảng, run quá ngã chổng vó giống cụ NAKIO hồi ở bãi giữa và không đứng dậy nổi:((. Nhờ có Liz đã nâng đỡ em dậy, em sướng quá và thầm cám ơn Liz:). Liz hỏi em "tại sao cụ ngã?", em trả lời "vì anh bị lạc đường:)), đường rộng và trơn quá nên mới ngã;))".

Nói ngược, nói xuôi thế nào đi chăng nữa thì cũng phải nói thật lòng và chân tình. Để chào mừng một Box mới của OF - Box Xe đạp, thay mặt anh chị em OFFERs yêu thích xe đạp, em kính mời tất cả các cụ các mợ ở điều 1, 2, 3 tới dự buổi OFFLINE lần đầu tiên của Box Xe đạp - OTOFUN:

- Địa điểm: Số 34 - Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
- Thời gian: Buổi trưa, thứ 7 (24/12/2011) hoặc chủ nhật (25/12/2011) - lịch này có thể thay đổi tùy theo ý kiến đa số của mọi người
- Kinh phí: Do Quốc vương Campuchia và ca sỹ Lệ Quyên tài trợ

Kính mong BĐH OF, MTB Hà Nội cùng toàn thể thành viên của diễn đàn OtoFun yêu thích xe đạp tới dự buổi ra mắt của Box.

Kính thư

Em USYD

--------------------

1. Fiat_ELX
2. cachoi
3. USYD
4. Xehoi_Options
5. Gamechip 50/50
6. ...

bes

Xe lăn
Vèo cái đã 6 trang! Em cũng hóng 1 chân vào đây. Ra Tết kiếm cái xem du hí cho khỏe người ạ.
Ra Tết mới sắm thì lượn đê, lúc đó giá vào hội là 5 củ nhé :))

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn

1. Fiat_ELX
2. cachoi
3. USYD
4. Xehoi_Options
5. Gamechip (50/50)
6. bes
7. ...

Libor

Xe điện
Thế íu nào xe của em xịn nhất cái đám này, số tự động hẳn hoi mờ chả thấy em trong ranh sách nhể? :P :))