[Funland] Mỡ bọng mắt dưới - trông già hẳn

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cơ thể phụ nữ thay đổi rất nhanh. Mới năm trước da dẻ còn căng tràn, giò thẳng tắp săn chắc, mông treo cao gọn gàng. Thế mà chỉ sang năm sau da đã có thể túm véo đc, đùi chảy xệ và mông thì tụt.
Cụ điêu vãi chưởng :)
Có mà dùng như phá cũng chả thế được, hihi.

Này Thì

Xe máy
Bao ngày thì hồi phục hả cụ? Nhìn mất bọng hẳn à cụ? Em cứ lo lấy mỡ ra thì kiểu nó lép vào hốc mắt thì còn kinh dị hơn
Cắt chỉ xong, bôi kem sẹo là ổn luôn, tổng cộng khoảng 2 tuần. Vết khâu lẫn vào mí dưới nên k nhìn ra nhưng trẻ được ít nhất dăm tuổi. Nói chung các mợ bị bọng mỡ mắt dưới rất nên làm, bôi kem mắt hay các tác động khác không ăn thua đâu!

kanachiwa

Xe hơi
Có tí bọng để nhận biết cụ giừ hay vẫn còn thanh niên mà lại cắt thì phí quá. Mà trẻ ra để đi với sugar ạ :)):))

Dan du an

Xe cút kít
Hay quá, cháu cũng ngâm cứu vụ này, thuốc nọ thuốc kia đắp vào mất thời gian quá.
View attachment 6924966
Chắc cụ là sale cho bên Cao Duy....Bóc mỡ mắt 10 ca thì 8 ca để lại hõm to đùng sau này da nó chùng nhìn còn kinh hơn. Làm hết vùng đó chỉ có cấy chỉ tiêu mỡ collagen là cực kỳ hiệu quả. Cụ nào muốn inbox em chỉ cho chi tiết.

Xe bọ xít

Xe container
Cơ thể phụ nữ thay đổi rất nhanh. Mới năm trước da dẻ còn căng tràn, giò thẳng tắp săn chắc, mông treo cao gọn gàng. Thế mà chỉ sang năm sau da đã có thể túm véo đc, đùi chảy xệ và mông thì tụt.
Nghe Cụ miêu tả E nghĩ Mợ 55 cũng ko xuống cấp nhanh như thế nữa là năm trước năm sau, ko hiểu Cụ đang miêu tả Mợ lứa tuổi nào thế Mợ toét 2710

Này Thì

Xe máy
Có tí bọng để nhận biết cụ giừ hay vẫn còn thanh niên mà lại cắt thì phí quá. Mà trẻ ra để đi với sugar ạ :)):))
Làm đẹp luôn là nhu cầu của phụ nữ cụ, mợ à! Trẻ hay đẹp là để mình hài lòng với chính bảnvthaan mình chứ e k có nhu cầu hảo ngọt 😝

nhapnhomsv

Xe tăng
Chắc cụ là sale cho bên Cao Duy....Bóc mỡ mắt 10 ca thì 8 ca để lại hõm to đùng sau này da nó chùng nhìn còn kinh hơn. Làm hết vùng đó chỉ có cấy chỉ tiêu mỡ collagen là cực kỳ hiệu quả. Cụ nào muốn inbox em chỉ cho chi tiết.
Cấy chỉ tiêu mỡ thế nào hả cụ?

TBVS Vũ Gia

Xe hơi
Cụ điêu vãi chưởng :)
Có mà dùng như phá cũng chả thế được, hihi.
Nghe Cụ miêu tả E nghĩ Mợ 55 cũng ko xuống cấp nhanh như thế nữa là năm trước năm sau, ko hiểu Cụ đang miêu tả Mợ lứa tuổi nào thế Mợ toét 2710
Tự mình thì không nhận thấy đc sự thay đổi đó đâu, phải là anh chồng mới biết điều đó ạ.

Dan du an

Xe cút kít
Chắc cụ hiểu nhầm, cháu liên quan mịa gì đến bọn kia, cái ảnh cháu nhặt trên mạng. Cháu tìm hiểu cái kỹ thuật cấy chỉ kia xem thế nào
Cụ cho cho xin cái ảnh mắt cụ bây giờ ạ. Cháu nhìn là biết cụ có cắt bóc mỡ hay không.

TBVS Vũ Gia

Xe hơi
Làm j mà nhanh thế cụ, phải dăm năm chứ lị
Em gặp rồi thì mới dám nhận xét. Chị chủ bên em thuộc hàng xinh, trẻ rất lâu. Ai cũng đoán chỉ 36-37t trong khi chị ấy tròn 50t. Mỗi khi bà ấy post ảnh trên face thì ai cũng trầm trồ. Đùng 1 cái, sang tuổi 50 nhìn thấy rõ sự thay đổi nếu như mặc váy hoặc áo sát nách. Khi cử động, bắp tay lõng thõng thấy rõ.

TBVS Vũ Gia

Xe hơi
bọn em chuyên soi nhau, nên nếu thế thì có ông chồng dùng hơn phá, hix.
Bọn em thì biết gì đâu, là anh chồng trong lúc nhậu hay nhắc "chúng mày còn trẻ thì chịu khó gần gũi vợ đi chứ sau này có tuổi, đàn bà già nhanh lắm. Chồng dễ tụt hứng". Chị vợ là hàng hoa khôi mà còn thế thì vợ bọn em chắc thảm lắm.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Bọn em thì biết gì đâu, là anh chồng trong lúc nhậu hay nhắc "chúng mày còn trẻ thì chịu khó gần gũi vợ đi chứ sau này có tuổi, đàn bà già nhanh lắm. Chồng dễ tụt hứng". Chị vợ là hàng hoa khôi mà còn thế thì vợ bọn em chắc thảm lắm.
Hoa gì mà dùng mãi cũng chán, hihihi. Nếu ko thay đổi làm mới, cải thiện mối quan hệ theo cách nào đó ...
Càng đẹp càng mau xuống mã hơn bọn em, vốn xấu sẵn, ko còn xấu hơn được nữa :) Nhưng ko thể xấu nhanh như cụ nói, chỉ là nói quá lên.

pooka

Xe container
Giờ nhiều phụ nữ 4x còn tiếc rẻ giữ gìn lắm đấy chứ.

hamcuare!

Xe container
44 vẫn chưa có gì hay sao ý ;)) :))

Hoàng_Phú Thọ

Xe container

TBVS Vũ Gia

Xe hơi
Hoa gì mà dùng mãi cũng chán, hihihi. Nếu ko thay đổi làm mới, cải thiện mối quan hệ theo cách nào đó ...
Càng đẹp càng mau xuống mã hơn bọn em, vốn xấu sẵn, ko còn xấu hơn được nữa :) Nhưng ko thể xấu nhanh như cụ nói, chỉ là nói quá lên.
Bác chưa gặp nên không tin là phải. Hai vc chị sếp sống theo kiểu Tây, rất thoáng trong cách nói chuyện về vợ chồng nên bọn em tin lời anh chủ tâm sự.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cắt chỉ xong, bôi kem sẹo là ổn luôn, tổng cộng khoảng 2 tuần. Vết khâu lẫn vào mí dưới nên k nhìn ra nhưng trẻ được ít nhất dăm tuổi. Nói chung các mợ bị bọng mỡ mắt dưới rất nên làm, bôi kem mắt hay các tác động khác không ăn thua đâu!
Em chưa làm gì ngoài xăm môi và chỉnh răng, nhưng em thấy hiệu quả rõ rệt, trông ngon hơn hẳn... Da sáng hơn một tone và răng thì đều đẹp tăm tắp, đúng là cười tỏa nắng :)
Nên nếu mấy vụ này, khi em thêm chục tuổi nửa mà bị là em cũng đi xử, giờ em chưa thấy gì. Chỉ có em hơi lười dưỡng da, nên da em ko đẹp như trước nữa, thấy rõ sự khác biệt với chục năm trước và bây giờ.

TBVS Vũ Gia

Xe hơi
Giờ nhiều phụ nữ 4x còn tiếc rẻ giữ gìn lắm đấy chứ.
Cá nhân em đoán chị sếp ỷ lại mình có mặt xinh dáng chuẩn nên không bao giờ chịu đi tập hoặc tút tát nhan sắc. Mỗi khi nhờ bà chị tư vấn mua quà tặng vợ thì chị ấy bảo "cái duy nhất có trong cái xắc của chị là thỏi kem chống nẻ nên k thể tư vấn cho các em đc".