[Funland] Mổ bệnh trĩ ở đâu uy tín ạ

ultra

Xe buýt
Bịp bợm đấy cụ ạ. gấu nhà em cũng chữa ở đấy mất gần 3 tháng, cũng ối xèng. Tiêm thì toàn 500K 1 phát mà phải đến đấy tiêm (chắc BS sợ lộ thuốc) ... Cuỗi cùng đâu vẫn hoàn đấy. Ông BS này là cục phó cục dân số về làm thêm.
Hoặc mợ của cụ bị nặng hoặc do cơ địa chứ em chữa ở Hào nam thấy khỏi hẳn mà ; trong quá trình chữa thì thấy cũng có nhiều người khỏi trước em. Em cũng biết chỗ này thông qua 1 cụ trên này thôi. Mà các cụ bác sỹ cho e hỏi tiêm chích xơ em thấy cũng là 1 biện pháp tốt sao ít thấy các bệnh viện áp dụng; em đến khám ở các bệnh viện lớn họ cứ đè em ra bảo mổ :(

ultra

Xe buýt
Kụ có thể chỉ dẫn chi tiết hơn được ko? Trước e nghe nói có cơ sở ở Nguyễn Chí Thanh dùng phương pháp tiêm 1 mũi giải quyết xong luôn, ko phải động dao kéo. Ko rõ là phương pháp gì? Ai làm? Cảm ơn kụ.
Cụ đến 60 Hào Nam nhé; ở đó họ dùng phương pháp chích xơ. Cụ hình dung niêm mạc hậu môn của cụ nó mỏng và yếu nên khi dặn các tĩnh mạch phình to lâu ngày thành búi trĩ; phương pháp tiêm như thế làm hạn chế máu đến các mô làm niêm mạc cụ chai lại như da lòng bàn tay ấy :D-> khỏi bệnh. Phải tiêm nhiều mũi đấy nhưng có thể tiêm vào thứ 7 nên ko ảnh hưởng công việc- giá 600k/1 mũi. Em cũng biết chỗ đó thông qua 1 cụ ở trên này và hiện tại em đã khỏi hẳn. Túm lại e thấy có nhiều người khỏi hẳn và cũng có người ko khỏi như phản ánh của 1 số cụ trên này

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Các cụ hãy thử 1 lần qua viện em, tuy là YHCT nhưng thời gian gần đây đẩy mạnh kết hợp YHHĐ trong phòng và điều trị bệnh. Các Cụ cứ thoải mái nghiên cứu, ngay cả người trong ngành khi đến cũng còn nhiều bỡ ngỡ và ngạc nhiên đó ạ.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Hoặc mợ của cụ bị nặng hoặc do cơ địa chứ em chữa ở Hào nam thấy khỏi hẳn mà ; trong quá trình chữa thì thấy cũng có nhiều người khỏi trước em. Em cũng biết chỗ này thông qua 1 cụ trên này thôi. Mà các cụ bác sỹ cho e hỏi tiêm chích xơ em thấy cũng là 1 biện pháp tốt sao ít thấy các bệnh viện áp dụng; em đến khám ở các bệnh viện lớn họ cứ đè em ra bảo mổ :(
Chích xơ là 1 phương pháp thịnh hành tại Vn từ cách đây khoảng 20 năm.
Đúng là sau khi làm thủ thuật thì bn đang lòi trĩ ra, hoặc đang chẩy máu hàng ngày sẽ hết ngay các triệu chứng đó. Và sau đó, nhanh hay lâu tùy trường hợp, kụ có thể sẽ lại phải đi tiêm xơ hoặc phải điều trị nứt kẽ HM. Nếu nhất thiết phải can thiệp ngoại khoa thì kụ nên chọn pp mổ longo.

chumkhengot

Xe tải
Em đang có việc nhờ các cụ giúp, chẳng là em bị bệnh trĩ 5 năm nay, ngày trước thì không sao nhưng bây giờ nó nặng lên thấy khó chịu lắm,bình thường thì không sao nhưng hôm nào mà đi vệ sinh khó ra thì khổ lắm cụ ạ, nó lòi ra to lắm em phải lấy tay nhét vào mới được. Em định qua tết đi mổ nhưng chưa biết dfiaj chỉ nào uy tín , mổ theo phương pháp nào, có phải nằm viện không ạ,chi phí bao nhiêu ạ, em ở hải phòng cơ nhưng lên hà nội cũng được nếu ở hp thì càng tốt ạ. Các cụ giúp em với
Em uống thuốc nam của một ông lang vườn ở Bắc Giang khỏi đc hơn năn rồi
không biết là những gì thấy chỉ là mấy cây cỏ linh tinh thôi

xecutkit123

Xe đạp
Quan điểm của e là điều trị bảo tồn, bần cùng mới mổ.
em đồng quan điểm với bác này. Bệnh này đâu đến mức phải dùng đến dao kéo, hiện còn nhiều bài thuốc đông y
chữa được bệnh này mà. Nếu có nhu cầu em có thể chỉ cho bác địa chỉ để điều trị trước khi mổ

tuvy86

Xe đạp
Em đang có việc nhờ các cụ giúp, chẳng là em bị bệnh trĩ 5 năm nay, ngày trước thì không sao nhưng bây giờ nó nặng lên thấy khó chịu lắm,bình thường thì không sao nhưng hôm nào mà đi vệ sinh khó ra thì khổ lắm cụ ạ, nó lòi ra to lắm em phải lấy tay nhét vào mới được. Em định qua tết đi mổ nhưng chưa biết dfiaj chỉ nào uy tín , mổ theo phương pháp nào, có phải nằm viện không ạ,chi phí bao nhiêu ạ, em ở hải phòng cơ nhưng lên hà nội cũng được nếu ở hp thì càng tốt ạ. Các cụ giúp em với
Hik,cụ để nặng qua phải đi cắt rui-.- Khổ thân!
chứ bt nhẹ nhẹ thì dùng thuốc nam là khỏi cụ ạ? cụ để top từ t1 rui.Chắc cụ đã khỏi?!^^

crv08

Xe máy
Nếu bị nặng thì phải mổ sớm để đỡ ảnh hưởng đến sinh hoạt hàng ngày.

mit_map

Xe tải
Năm ngoái em cho cụ ông nhà em mổ ở Bệnh viện Tràng An, thấy cụ cũng bảo ko đau, giò lại như bình thường rồi. Mổ hết 13 triệu, có bảo hiểm đc khấu trừ.

langtudg

Xe tải

Cơ thể người là 1 thể thống nhất, bất cứ điều gì làm ảnh hưởng sự toàn vẹn của cơ thể đều không nên.
Không thể phủ nhận pp ngoại khoa là 1 thành tựu y khoa đối với việc điều trị trĩ (cả nội và ngoại). Nhưng cũng không nên hễ trĩ là xẻo.
Đây là quan điểm cua em.
Ủng hộ quan điểm. Cụ xấu Kèn. Hỏng có thể sửa đc chứ cắt thì ko mọc đc cái mới đâu

ButHocGioi.com

Xe buýt
40 Tạ Quang Bửu - Bút Chấm Đọc Thông Minh
Website
ducthanh.edu.vn
gấu nhà em bị nứt kẽ . rơi 2 múi rồi. theo các cụ nên đi tiêm trước hay qua viện mổ luôn. đại tràng dài nó khổ thế đấy các cụ ạ

_MBBG_

Xe điện
Viện y học cổ truyền Nguyễn Bỉnh Khiêm HN cụ nhé,nơi leve rất cao về xử lý lòng lòi,chúc cụ mau khỏi bệnh nhá.

mabu_210

Xe điện
Kinh nghiệm của em về trĩ thế lày: thay đổi chế độ ăn uống: bỏ bia, rượu, thuốc lá, cay, nóng, trà, cafe.....tăng cường ăn rau để trống táo bón, tăng cường ịch để vận động cơ bụng :D đi ị xong ko chùi bằng giấy mà phải rửa bằng vòi xịt nhẹ và lấy tay rửa, sau đó thấm khô và dùng Tetracylin mỡ 1% bôi vào lỗ mít, đảm bảo êm dịu luôn và ngay. Em kiên trì theo phương pháp tự chữa này trong 2 năm, giờ thấy ổn ổn, ngồi OF cả ngày vô tư roài ;))

LuaGia

Xe tải
Em uống thuốc nam của một ông lang vườn ở Bắc Giang khỏi đc hơn năn rồi
không biết là những gì thấy chỉ là mấy cây cỏ linh tinh thôi
Có nghe nói đến một hai thầy lang ở BG và Thái Bình, phú thọ chữa khỏi hẳn. Chủ thớt nên tìm hiểu thêm trước khi dùng dao kéo theo như cụ trên kia nói "tường nhà mới nứt thì không tội gì đập nhà xây lại".

tuvy86

Xe đạp
E nghe nói uống nước rau diếp cá với cả đun lá xông cũng dc đó cụ.

vuongnq

Xe hơi
Nhà cháu có ông chú u60 mổ ở bv y học cổ truyền tw năm 2011 ổn lắm cụ ợ , giờ thì "đầu ra" mượt như neptune :)) ������������������
chuẩn, ông cụ nhà em cugx mở ở đây. mà hình như ở đây chuyên mở trĩ hay sao ý,

koj

Xe tải
em cũng đánh dấu để tham khảo