[Thảo luận] Mộc Châu xxx bắt lỗi đèn đi trời sương mù

bacnv

Xe buýt
Em mời bác rượu luôn, vụ này mới có thôi, em đi cũng nhiều ở khu này, điểm bắt cách Mộc Châu tầm 20km về phía Hòa Bình. Các bác đi nhớ là BẬT ĐÈN PHA nhé, bật hết mà không bật pha cũng miss. Ko làm luật, em lôi đại ông anh là ông Xương chè Ô Long Mộc Châu ra may mà thời tiết xấu nhưng mấy anh CA cũng xuôi xuôi, với cả 10 xe đi qua thì 9 xe dính vụ này nên mời em đi trước... Bác nào áp dụng thì cứ thử...
bác nào mà có dính đi đến ngã ba mộc châu thì rẽ phải đi nộp phạt nhé, rẽ trái đi sơn la đấy... Nộp phạt ở KM186 thì phải....ngã ba đấy đây ah

em lên làm phó nháy đám cưới ông bạn nên gửi tấm ảnh tặng OF luôn
Ông bạn bác chắc phải cảm ơn bác nhiều lắm đấy, được cả OF biết mặt vợ mình

hieutd2

Xe tăng
hôm trước e cũng có ông anh đi sơn la bị phạt lỗi này, chưa kịp hỏi ý kiến các bác thì OF đã có bác bị rùi. chia buồn cùng các bác! nói đến mức phạt e cũng đồng tình vì chẳng biết các bác để mức phạt từ 400 - 600k nhưng chẳng có căn cứ nào là 400k, căn cứ nào là 600k nên CSGT cứ lấy mức bình quân là 500k. hix, bác nào OF mình phấn đấu làm đại biểu quốc hội để đóng góp tiếng nói vào quá trình xây dựng mức xử phạt với

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đi tuyến này các cụ cứ thấy trạm thì hãy nhá pha lia lịa, xxx tưởng người nhà nên ko dừng xe đâu :69:

PĐH

Xe tải
Đúng là có quy định này, nhưng củ chuối một cái là nó không rõ ràng:

Sẽ bị phạt khi "Không sử dụng đủ đèn chiếu sáng về ban đêm hoặc khi sương mù, thời tiết xấu hạn chế tầm nhìn". Biết thế nào là "ĐỦ", nhà sản xuất làm ra cái đèn sương mù để đi trong sương mù, nhưng ông xxx bảo thế là không đủ thì làm thế nào. Nếu ở nước ngoài thì có thể kiện lại xxx và thắng kiện đấy, bao giờ cho đến ngày đó nhỉ.
kg fải thế đâu bác ạ, xxx MC bắt vì đi trời mù kg bật đèn fa ấy ạ, chứ kg cần đèn đèn vàng cũng dc mà, hnọ có bác ở c.quan e cug bị

PĐH

Xe tải
Em mời bác rượu luôn, vụ này mới có thôi, em đi cũng nhiều ở khu này, điểm bắt cách Mộc Châu tầm 20km về phía Hòa Bình. Các bác đi nhớ là BẬT ĐÈN PHA nhé, bật hết mà không bật pha cũng miss. Ko làm luật, em lôi đại ông anh là ông Xương chè Ô Long Mộc Châu ra may mà thời tiết xấu nhưng mấy anh CA cũng xuôi xuôi, với cả 10 xe đi qua thì 9 xe dính vụ này nên mời em đi trước... Bác nào áp dụng thì cứ thử...
bác nào mà có dính đi đến ngã ba mộc châu thì rẽ phải đi nộp phạt nhé, rẽ trái đi sơn la đấy... Nộp phạt ở KM186 thì phải....ngã ba đấy đây ah

em lên làm phó nháy đám cưới ông bạn nên gửi tấm ảnh tặng OF luôn
nhà bác nãy gần nhà e, nhưng mà mới bán rồi, chuyển đi chỗ khác .