Mitsubishi Pajero Sport - Chinh Phục Việt Nam

anti_intermilan

Xe máy
Pajero Sport này có cái cải tiến rất ngon dành cho người ngồi hàng ghế 3 - đố bác nào tìm ra

blue.sky

Xe máy
có bác nào review FT với con này đi ???

durian

Xe máy
có bác nào review FT với con này đi ???
Fortuner đung đưa, thân xe không ổn định như PSG
Khi khởi động và đạp ga, PS G có bốc hơn, nhưng chỉ hơn 1 chút.
Có cái nội thất của FT xấu quá - so với PSG thì thua xa

về động cơ thì khỏi nói, FT không bằng PSG

hoa_phong_lan

Xe máy
Em cũng đc chạy Fortuner vài lần. Ơ vị trí lái thì cảm giác đầu xe không tĩnh, cứ nhấp nha nhấp nhô, kiểu như giảm sóc mềm quá. Ở vị trí sau thì đỡ hơn nhưng say xe lắm. Tuy nhiên đc cái xe nuốt ổ gà tốt. Ở PS thì các bất cập trên đều đã đc giải quyết. Đầu xe tĩnh, ngồi sau thấy rất đầm và êm, cảm giác say xe hầu như ko có. Tuy nhược điểm là giảm sóc hơi cứng nên 2 ghế lái hơi bị gằn sóc.

GiaLaiPhoNui

Xe máy
Pajero dù gì vẫn hơn FT về thương hiệu 4WD / SUV mà

To chỉ có mỗi Land thì may ra cạnh tranh nổi với Pajero - tiếc là Land không được To ráp và bán ở VN

anti_intermilan

Xe máy
Pajero Sport này có cái cải tiến rất ngon dành cho người ngồi hàng ghế 3 - đố bác nào tìm ra
chưa cụ nào nói được thì em tự nói và tự thưởng vodka vậy

Ở các xe 7 chổ hiện nay, cần gập ghế nằm ở sàn. Người ở hàng ghế 3 phải nhờ người ở hàng 2 gạt mở giúp

ở Pajero sport, cần mở ghế nằm trên - nguồi ở hàng ghế 3 có thể chủ động bật ghế lên và đi ra rất thoải mái

blue.sky

Xe máy
mấy con SUV này muốn test phải lựa đường xấu thì mới hay

sao Mit không tổ chức đua off-road để trải nghiệm xe nhỉ

anti_intermilan

Xe máy
trước đi mấy con xe AT thì ít thấy hú, xem bên kia thấy vài bác kêu con này bị hú, gây ù tai nên thắc mắc :D
mẫu 2014 không còn ù ( hoặc ở mức giống xe suv khác), ồn thì em thấy cách âm không ngon bằng ranger nên có thể nên đi làm thêm quả cách âm là ngon choét

durian

Xe máy
mua Dynamat Extreme về dán sàn , sau đó dán thêm 1 lớp Dynaliner đè lên

cơ mà thấy không đáng - con này không ồn đến nỗi phải thế đâu trừ khi tai cụ cực thính
nếu dán thế thì em thấy đi cách nhiệt ổn hơn - với lại cũng có bác xác nhận xe máy không còn ù nữa rồi :D

hoa_phong_lan

Xe máy

thế thì quá cao siêu rồi

người dùng bình thường thì đi 1 chuyến tầm 150km, đường trường, đường phố, cao tốc, leo dốc, leo đèo thì cũng đủ đánh giá xe rồi :D

manhhagtvt

Xe tải
Website
otoplay.vn
Về cơ bản xe này ngon hơn hẳn FT, chỉ kém duy nhất cái thương hiệu. Khi đi đường phố thì đi 1 cầu, gặp đường phức tạp thì gài cầu đi cho sướng, tính cơ động cao !!

necvietnam

Xe hơi
Website
gmark.vn
em oánh giá một tí nhé, các bác chuẩn bị chinh phục chú ý nhé xem có giống ps d at mà em đang đi không nhé:
kiểu dáng thì em thấy là ok.
1, ồn , ù thì kinh người. tốc độ 80km/h thì hú như xe tải xe khách.
2, em đi máy dầu nên k sợ tốn, mà tốn đã ga mạnh lên cũng sướng, tốn em chịu được.
3, nội thất, đúng là xấu, mà tiện ích lái thì cắt bớt bà nó hết, làm em lắp gần chết, mất nguyên con kia mn vào trong rồi.
4, giá xe thì nghe có vẻ rẻ, nhưng mà đấy lắp thêm gần chết, từ cái kca 121, 422 đến bàn phím âm thanh, cc, gẩy cần số...máy dầu lắp nhiều vô kể. lắp xong thành ra đắt quá. giờ bán đi thì lỗ lòi. tất nhiên em không bán. để đi cho bõ bục.

à mà cái vụ nhẩy vào vũng nước hay bãi *** Trâu thì ôi thôi đầy kính lái, nguy hiểm khi đi trời mưa và bẩn kinh hồn khi đi đường HCM vì *** Trâu nhiều quá. xe gì mà nguy hiểm thế, ông Mit này không quan tâm đến tính mạng người sử dụng, nếu đi trời mưa mà phi vào vũng nước thì không khác nào tự tử.

BiK

Xe điện
Hôm nọ định thiết kế lắp quả lưới chặn đồ ở khoang sau PS ( chống rơi đồ khi mở cửa sau cùng) thì thấy có mỗi 3 cái móc (02 cái móc ở sàn và một cái trên bên lái), chẳng mắc được lưới, lại thôi.

Funny Car

Xe đạp

đợt này đa số đi đèo và đường trường thôi thì off road làm gì bác. Với lại toàn dân lái vòng vòng thành phố như em thì test kiểu đó sao qua nổi =))

reindeer_rudolp

Xe đạp
nếu bác may mắn được chọn thì bác phải tự chịu phương tiện để ra Nha Trang nhé :D
được đi free cả chuyến rồi nên tự bỏ vé máy bay ra nha trang cũng đáng bác ạ, em là em mê cung đường từ nha trang ra đà nẵng lắm luôn

Funny Car

Xe đạp
đoạn Nha Trang hôm rồi em mới đi, né được đoạn nâng cấp ngoài 1A mà còn ngắm cảnh đẹp nữa. Bác nào văng chương lai láng đi chặng này về viết bài phê luôn

Mazda.LALA

Xe đạp
vẫn chưa nắm rõ zụ gia đình là như nào hic, gia đình em có 3 người thì sao ta

Nhoc Bin

Xe đạp
Đi đoạn đó tốn tiền bay rồi, nhưng đoạn đó đúng thích thật :D
đoạn Nha Trang hôm rồi em mới đi, né được đoạn nâng cấp ngoài 1A mà còn ngắm cảnh đẹp nữa. Bác nào văng chương lai láng đi chặng này về viết bài phê luôn