Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
Em đặt xe đúng 10 ngày là có xe, cũng hên là chiếc cuối cùng trước tết. Nghe các bác giải thích em cũng yên tâm nhiều, em thì không quan tâm nhiều về đồ chơi, chỉ lo mỗi vấn đề an toàn, vận hành. Đi 1 tuần thấy cũng được, mỗi cái vẫn còn ồn, bác nào có cách trị chỉ bảo luôn nhé:>
Đeo tai nghe, quẩy nhạc sàn ạ, hehe, e đùa cụ tý. Chúc cụ ăn tết vui,hlành mạnh, , hạnh phúc

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đặt xe đúng 10 ngày là có xe, cũng hên là chiếc cuối cùng trước tết. Nghe các bác giải thích em cũng yên tâm nhiều, em thì không quan tâm nhiều về đồ chơi, chỉ lo mỗi vấn đề an toàn, vận hành. Đi 1 tuần thấy cũng được, mỗi cái vẫn còn ồn, bác nào có cách trị chỉ bảo luôn nhé:>
Em thấy bình thường mà, cụ thấy ồn thì thay dàn lốp Mits là ok ngay :D

BMW530

Xe hơi
Xuân Ất Mùi đã đến! Chúc toàn thể các anh, em đã và sẽ là thành viên của nhóm OSC một năm mới mạnh khỏe, thành đạt trong cuộc sống! Chúc toàn thể các cụ nhà OSC luôn vững vàng tay lái trên mọi nẻo đường! Hẹn gặp các cụ trong buổi gặp mặt đầu xuân! Happy new year!

SonGso

Xe đạp
Xuân Ất Mùi đã đến! Chúc toàn thể các anh, em đã và sẽ là thành viên của nhóm OSC một năm mới mạnh khỏe, thành đạt trong cuộc sống! Chúc toàn thể các cụ nhà OSC luôn vững vàng tay lái trên mọi nẻo đường! Hẹn gặp các cụ trong buổi gặp mặt đầu xuân! Happy new year!
Chúc các cụ và gia đình năm mới sức khoẻ, hạnh phúc, lái xe an toàn. Chúc mừng năm mới!

miagistevn

Xe tải
Website

vợ hai của các cụ thì cái trong hình e post này là trang trí hay đèn xì Nhan ak? Của e là trang trí, nhg Hnay nhìn thấy có cụ là xi Nhan, băng khoăn quá. Vợ e là bản cao ạ

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net

vợ hai của các cụ thì cái trong hình e post này là trang trí hay đèn xì Nhan ak? Của e là trang trí, nhg Hnay nhìn thấy có cụ là xi Nhan, băng khoăn quá. Vợ e là bản cao ạ
Bản full có xi nhan gương rồi thì ko có xi nhan mắt cua và ngược lại cụ ợ.

miagistevn

Xe tải
Website

taivenh1

Xe tải
Cụ ơi, cái ốp inox này đặt ở đâu các cụ giúp em thông tin, em muốn đặt 1 bộ với.
Cụ cứ yên tâm nhé. Sau Tết cụ Hiệp về món này, ta sẽ mua luôn tại HN cho nhàn. Có gì em sẽ inbox cụ hoặc mời cụ tham dự off với ae để cùng chia sẻ thông tin nhé.

Năm mới em xin chúc các cụ CLB OS nhà ta Vạn sự như ý! :D

acd

Xe hơi
Hôm mồng hai em dẫn Ngọc Trinh đi Huế. Trải nghiệm từ đường bằng đến đồi núi. Thấy em ấy nhiệt tình phục vụ lắm. Yêu em ấy lắm

miagistevn

Xe tải
Website
Hôm mồng hai em dẫn Ngọc Trinh đi Huế. Trải nghiệm từ đường bằng đến đồi núi. Thấy em ấy nhiệt tình phục vụ lắm. Yêu em ấy lắm
Em đi cao tốc hà nội Lào Cai , quốc lộ 3 mới đi thái nguyên Mấy vòng rồi, ngon , cảm giác lái trên 1xx đều tốt

Haihaigio

Đi bộ
Chào các bạn cho mình xin nhập gia đình OS nhé.các bạn nào lắp thêm các Option rồi ,thì tư vấn cho mình nhé .mình cần lắp thêm camera lùi ,và các phần chỉnh gưong .. Vì xe mình bản không Full.cám ơn

bugatti_hn

Xe tải
Đầu xuân vào mời rượu các bác. Chúc nhà OS ngày càng lớn mạnh. Tết này vợ hai phục vụ không có gì phàn nàn cả. Đường trường thường xuyên 5,8l/100km.

Hai Quan

Xe hơi
Website
thoigian.eu
Các cụ cho hỏi, OS Gls, màu ti tan, chạy chưa được 1.000 km, đăng ký biển HN, ko lắp thêm gì, bao nhiêu thì mua lại được ạ?

benthoi

Xe buýt
Các cụ cho hỏi, OS Gls, màu ti tan, chạy chưa được 1.000 km, đăng ký biển HN, ko lắp thêm gì, bao nhiêu thì mua lại được ạ?
Chắc bằng giá mới chưa biển cụ ạ, con này e xem rất thích định chốt nhưng vợ nhất quyết ko cho mua cứ đòi mua Cx5 hoặc Mazda 6 e thì ko thích cái dáng ẻo lả của Cx5 nên đành lấy M6 thật sự h vẫn tiếc khi ko lấy OS! Nhưng xác định khi mua OS lúc bí tiền bán mất giá hơn dòng khác, cụ mua được e lướt ngon thế thì NHÍCH luôn đi

Chỉnh sửa cuối:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chắc bằng giá mới chưa biển cụ ạ, con này e xem rất thích định chốt nhưng vợ nhất quyết ko cho mua cứ đòi mua Cx5 hoặc Mazda 6 e thì ko thích cái dáng ẻo lả của Cx5 nên đành lấy M6 thật sự h vẫn tiếc khi ko lấy OS! Nhưng xác định khi mua OS lúc bí tiền bán mất giá hơn dòng khác, cụ mua được e lướt ngon thế thì NHÍCH luôn đi
Em ko nghĩ là mất giá đâu vì dù là Mits nhưng là Mits nhập chứ ko phải CKD :))

Ltdat

Đi bộ
Em nghĩ là ko mất giá lắm đâu. Giả sử cụ mua crv 2.4 và OS pre thì khi lăn bánh cũng phải chênh tầm 250tr. Sau 5 năm sử dụng crv bán dc 900 tr thì OS cũng phải dc 650tr. Em sợ còn kinh tế hơn ấy chứ vì xe nhập nó rap chuẩn hơn.