Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

Dr.Teng

Xe buýt
Chào các cụ, em xin gia nhập hội. Dưng em đến 12/2 mới nhận xe. E mua bảm thường lăn tăn giũa primium & cvt quá.

CuongDM

Xe tải
Có điều kiện thì cứ bản đủ mà cưỡi cụ ah. Lấy bản thg rồi lại tiếc đấy

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Mai sáng em đi lắp sub ở Long Thịnh các cụ cứ off xong thì em lượn qua nhé.
Em đang ngồi ở Bạch Mai để khám sức khỏe tổng quát, hẹn hò mãi hôm nay em mới bố trí được thời gian.. Xong nếu các cụ còn OF thì E sẽ ra..

SonGso

Xe đạp
Hôm trước em thấy các bác bình là gương của OS bắt buộc phải mở khi xe chạy. Điểm - khi đi vào khe hẹp. Nhưng thực sự thì không phải nhé. Các cụ thử xem sao.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm trước em thấy các bác bình là gương của OS bắt buộc phải mở khi xe chạy. Điểm - khi đi vào khe hẹp. Nhưng thực sự thì không phải nhé. Các cụ thử xem sao.
Sai cụ ợ, có công tắc gập gương trên tapi cửa lái mà.

SonGso

Xe đạp
Hôm nay các cụ họp hành về có gì không ạ?

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Hôm nay em đã được giao lưu cùng cả hội....Các cụ có nhu cầu tư vấn các phụ kiện cứ ới em...(quan điểm rõ ràng: Tư vấn hướng tới sản phẩm tốt nhất chứ không vì lợi nhuận)
Chúc hội ngày một phát triển!!!

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm nay em đã được giao lưu cùng cả hội....Các cụ có nhu cầu tư vấn các phụ kiện cứ ới em...(quan điểm rõ ràng: Tư vấn hướng tới sản phẩm tốt nhất chứ không vì lợi nhuận)
Chúc hội ngày một phát triển!!!
:)) sáng em qua lắp sub thì ko có thợ em phải ra Long Thịnh Lê Quang Đạo ko đc off với các cụ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm nay em đi lắp sub thu hoạch đc mấy cái hay hay về xe OS nhà mình :D
1. đầu DVD theo xe là loại xịn nhất trong số các đầu theo xe bán ở Việt Nam, giá tại Long Thịnh đang bán là 14tr3 :D => 1 điểm cộng :D
http://www.longthinh.vn/?/San-pham/29/DVD-JVC/1995/JVC-_-KW50BT/longthinh.audio

Đầu đã đủ các đầu output.
2. OS đc làm cách âm rất ngon, đây là lớp mút xốp cách âm sàn xe đây :D Dầy khoảng 5-6cm bằng vật liệu rất mềm và nhẹ :D

3. Bốn nút chờ ở bên trái phía dưới vô lăng đều đã đầy đủ giắc chờ và đc nối đầy đủ vào hệ thống điện của xe, em đang nghiên cứu xe đó là các nút gì và có thế lắp thêm vào và active đc tính năng ko, vì nếu cắt rồi sao còn làm dây chờ đầy đủ và đấu nối ngay ngắn như thế.

4. Dưới ghế phụ có 3 giắc chờ để cắm ghế điện, do ghế điện bên phụ bị cắt nên chỉ cắm 1 giắc vào sưởi ghế của ghế cơ => cụ nào thích ghế điện bên phụ thì chỉ cần mua về cắm phịch cái là xong ko phải cắt nối gì.

Tạm thời như thế em nghiên cứu được cái gì tiếp em sẽ báo cáo các cụ ngay. Cám ơn cụ Toàn hôm nay đã gọi cho em nhưng đúng là em và các cụ chưa có duyên, em mà có thợ làm ở Nguyễn Thị Định thì đã được giao lưu thẩm xe với các cụ rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
Mấy cái app theo đầu dvd ko thấy có mà, như cái iheart radio cụ post ấy, e tìm mãi ko có

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mấy cái app theo đầu dvd ko thấy có mà, như cái iheart radio cụ post ấy, e tìm mãi ko có
Ảnh em lấy trên web mà :D Cái đầu DVD em đang nghiên cứu thêm vì mấy tính năng như Bluetooth Radio em thử vẫn chưa đc, chơi nhạc trên Iphone mà ko ra tiếng tên loa

kichi kichi

Xe đạp
Hôm qua em có nhận đc thông báo của bác BMW về việc off nhưng cuối năm em bận quá ko tham gia đc. Sáng nay thế quái nào đi cùng sếp thì chuẩn bị xuất phát sếp lại chỉ vào cung văn hoá ăn sáng và uống cafe trước khi lên đường. Em ngồi xong lúc đứng lên ra về thấy xe của một vài cụ, tiếc là ko kịp gặp. Đành hẹn dịp nào thuận tiện ạ, mong các Cụ thứ lỗi:((

Chỉnh sửa cuối:

BMW530

Xe hơi
Hôm qua em có nhận đc thông báo của bác BMW về việc off nhưng cuối năm em bận quá ko tham gia đc. Sáng nay thế quái nào đi cùng sếp thì chuẩn bị xuất phát sếp lại chỉ vào cung văn hoá ăn sáng và uống cafe trước khi lên đường. Em ngồi xong lúc đứng lên ra về thấy xe của một vài cụ, tiếc là ko kịp gặp. Đành hẹn dịp nào thuận tiện ạ, mong các Cụ thứ lỗi:((
Tối qua em em giao lưu với "tỷ muội" nhà cụ tại Trung Thượng đó!

BMW530

Xe hơi
@Cau_ong_gioi:
Cụ nghiên cứu toàn vấn đề nóng hôi hổi thế bảo sao các cụ khác chẳng bỏng hết mông! Hôm qua ko gặp cụ lại ngồi giao lưu với cụ Long Thịnh. Hẹn cụ buổi sau nhé hoặc sang tuần rỗi em alo cafe ngắm xe cụ phát hehe.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: