Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

taivenh1

Xe tải
Bậc lên xuống cơ cụ ơi ko phải ốp bậc.
À, bậc lên xuống thì chỗ cụ Hiệp chưa có ợ. Chắc sau Tết anh em mình tập hợp rồi đặt hoặc tự ship 1 thể. Em thấy lắp cái này vào cũng ổn phết. Trông xe cứng cáp và nam tính hơn.

Hôm trước cụ nào đã đưa link trên taobao thì phải. Nhưng mới có độ 2-3 kiểu thôi. kể ra có thêm lựa chọn thì tốt quá. Em kết cái loại bậc giống của hãng AMG độ cho GLK.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Bá cáo các cụ, em đã làm mấy món sau :

1. Lắp TPMS : em lắp loại báo từng lốp, có cảnh báo áp suất thấp, nhiệt độ cao.

2. Phủ Nano toàn bộ kính : để tránh mốc sau này, sau chỉ cần phủ kính lái.
3. Dán phim cách nhiệt các kính bên.
4. Mua lót sàn 4D.
5. Tự lắp camera hành trình.

Các việc định làm :

6. Đăng ký xe, đăng kiểm, he he.
7. Lắp điều khiển trên vô lăng, đã đặt hàng, chờ ship sau 2 tuần.
8. Lắp bậc cửa : đang nghiên cứu link taobao, cụ nào có sản phẩm hay giới thiệu em với.
9. Lắp camera lùi.
10. Lắp camera tiến ( gắn gương bên phụ ).
11. Lắp Vietmap ( loại gắn với màn hình theo xe ).

He he, còn lại em chưa nghĩ ra.
Cụ ibox giúp em vụ lắm Vietmap (loại gắn với màn hình theo xe), giá cả và chỗ lắp với ạ.. Vừa rồi em làm chuyến du hí, không có bản đồ nên toàn phải hạ cửa kính hỏi đường..chán quá. Cảm ơn cụ.;))

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
À, bậc lên xuống thì chỗ cụ Hiệp chưa có ợ. Chắc sau Tết anh em mình tập hợp rồi đặt hoặc tự ship 1 thể. Em thấy lắp cái này vào cũng ổn phết. Trông xe cứng cáp và nam tính hơn.

Hôm trước cụ nào đã đưa link trên taobao thì phải. Nhưng mới có độ 2-3 kiểu thôi. kể ra có thêm lựa chọn thì tốt quá. Em kết cái loại bậc giống của hãng AMG độ cho GLK.
E ko hiểu, bác cho e xem tý ảnh cho dễ tưởng tượng a

Chỉnh sửa cuối:

taivenh1

Xe tải
Cụ ibox giúp em vụ lắm Vietmap (loại gắn với màn hình theo xe), giá cả và chỗ lắp với ạ.. Vừa rồi em làm chuyến du hí, không có bản đồ nên toàn phải hạ cửa kính hỏi đường..chán quá. Cảm ơn cụ.;))
Cụ phổ biến trên này cho anh em luôn, có gì mà phải inbox ợ?

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Hóa ra cụ ấy cũng chưa lắp mà mới là dự kiến.. Vừa rồi em có chuyến đi vòng đường 70 nhưng không biết đường, kể mà có Vietmap dẫn đường thì nhàn, đỡ phải hạ kính hỏi... Và như thế mới thấy được cái giá trị của GPS dẫn đường. Cụ nào đã lắp hoặc cung cấp cái này thì tư vấn giúp anh em cái, em vẫn thích là cài đặt chung vào cái màn hình JVC theo xe chứ không chơi thêm màn hình rời nữa.. :-?

Vietkid

Xe điện
Inbox cũng hay hơn ạ, vì dễ nhầm sang là quảng cáo.

Cụ check inbox nhá.

Em nói sơ qua luôn ở đây :
Vietmap có 3 dòng sản phẩm cho ô tô : tích hợp vào đầu DVD có cảm ứng, thẻ cắm đầu DVD có GPS, màn hình rời. Các sản phẩm màn hình rời giờ thêm cả camera hành trình, nhưng cảm ứng thì bố của lởm, bấm cực khó.
Màn JVC theo OS có cảm ứng nên em chọn loại tích hợp vào DVD, giá chắc loanh quanh 4 củ gì đó ( em không rõ đâu nhá ).

Vietkid

Xe điện
Hóa ra cụ ấy cũng chưa lắp mà mới là dự kiến.. Vừa rồi em có chuyến đi vòng đường 70 nhưng không biết đường, kể mà có Vietmap dẫn đường thì nhàn, đỡ phải hạ kính hỏi... Và như thế mới thấy được cái giá trị của GPS dẫn đường. Cụ nào đã lắp hoặc cung cấp cái này thì tư vấn giúp anh em cái, em vẫn thích là cài đặt chung vào cái màn hình JVC theo xe chứ không chơi thêm màn hình rời nữa.. :-?
Em chưa lắp cho OS, nhưng xe hiện tại của em thì lắp rồi cụ ạ.

miagistevn

Xe tải
Website
E cũng định mua vietmap, xog rồi dùng con đt 5.5"+ tai nghe bluetooth+ giá để đt bằng cao su, ngon choét ạ, vừa nghe nhạc màn dvd vừa nghe nó chỉ đg bằng bluetooth cụ ạ

miagistevn

Xe tải
Website
Inbox cũng hay hơn ạ, vì dễ nhầm sang là quảng cáo.

Cụ check inbox nhá.

Em nói sơ qua luôn ở đây :
Vietmap có 3 dòng sản phẩm cho ô tô : tích hợp vào đầu DVD có cảm ứng, thẻ cắm đầu DVD có GPS, màn hình rời. Các sản phẩm màn hình rời giờ thêm cả camera hành trình, nhưng cảm ứng thì bố của lởm, bấm cực khó.
Màn JVC theo OS có cảm ứng nên em chọn loại tích hợp vào DVD, giá chắc loanh quanh 4 củ gì đó ( em không rõ đâu nhá ).
Bộ tích hợp vào dvd xe là gps touch vietmap. Khoảng trên 5 củ tỏi đấy ạ

miagistevn

Xe tải
Website
Chỉnh sửa cuối:

BMW530

Xe hơi
Hôm trước em có trao đổi vụ này với bên Longthinh, để tích hợp luôn trên đầu BT50 của xe đang dùng hiện nay là ok cụ nhé! kinh phí khoảng 4 củ tỏi cụ ah!

miagistevn

Xe tải
Website
Hôm trước em có trao đổi vụ này với bên Longthinh, để tích hợp luôn trên đầu BT50 của xe đang dùng hiện nay là ok cụ nhé! kinh phí khoảng 4 củ tỏi cụ ah!
Cái này tích hợp xong thì ko thể vừa dẫn đg vừa xem video đc, nên ko tích hợp nữa mà dùng điện thoại chỉ đg để ng trong xe vẫn xem dvd đc

Vietkid

Xe điện
Cái này tích hợp xong thì ko thể vừa dẫn đg vừa xem video đc, nên ko tích hợp nữa mà dùng điện thoại chỉ đg để ng trong xe vẫn xem dvd đc
Hiện giờ em đang dùng, khi xem Video thì không xem được màn hình Navi, tuy nhiên navi vẫn chạy, vẫn báo bằng giọng nói ( tiếng nhạc sẽ nhỏ đi khi Navi nói ), khi cần thì chuyển sang màn Navi bằng 1 nút bấm, vẫn tiện cụ ơi.

miagistevn

Xe tải
Website
Hiện giờ em đang dùng, khi xem Video thì không xem được màn hình Navi, tuy nhiên navi vẫn chạy, vẫn báo bằng giọng nói ( tiếng nhạc sẽ nhỏ đi khi Navi nói ), khi cần thì chuyển sang màn Navi bằng 1 nút bấm, vẫn tiện cụ ơi.
Ngon nhỉ. Nghe cũng hấp dẫn ợ. cụ lắp vào đầu bt50 ak?