Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

BMW530

Xe hơi
Cụ yên tâm, đây là thiết kế mới của Mit và áp dụng cho những loại xe sau này... và có nhiều ưu điểm lắm. Hôm nào gặp nhau sẽ cùng mổ sẻ và phân tích để hiểu hơn cụ nhé.

Nhà em ở Kim Mã, rất tiện cho các cụ nhà mình ọp ẹp ở hồ Giảng Võ hoặc hồ Ngọc Khánh (đỗ xe thoải con gà mái), còn giờ hành chính thì cty em ở ngay sau BigC Long Biên cũng ọp ẹp thoải mái.. các cụ mua xe muốn lắp gì thì chịu khó gặp nhau để xem xe của em đã, hợp cái gì, ưng cái gì thì lắp... đừng có vác đầu đến hãng để cho các sale chém nhé... \:D/ Số đt của em ngay dươi chữ ký của em cụ BMW nhé..
Đã add cụ vào d.sách nhé! Cụ chuẩn bị tinh thần cafe cùng các cụ khác nhé!

minhtuandcna

Đi bộ
Outlander sport...Bác xem ở đâu rẻ hơn thì lấy nha

300$ là riêng cho bộ volume control hay cho cả bộ CC nữa cụ? Nếu riêng cho bộ VC thì chắc là Phan Cao đấy cụ ợ
Giá đấy là bao gồm cả bộ CC và volume bác nha, em bảo để các bác lắp thôi chứ thách đồi gì đâu, pm: em không phải là seo đâu bác à

Kacee

Đi bộ
cho em chen ngang chút về cái chuyện nhiều cụ cứ thắc mắc đầu xe sao lắm thứ làm bằng nhựa...

vật liệu mềm được thiết kế đặt ở đầu xe để hấp thu lực va chạm các cụ nhé, bên cạnh đó để giảm bớt chấn động cho người đi bộ trong trường hợp (nói xui) các cụ húc vào thằng nào hay vào cột đèn ở đâu đấy...

nếu đầu xe toàn bằng sắt thép, chấn động khi va chạm sẽ truyền tới khung, có thể gây móp méo khung khi va chạm nhẹ, hoặc ảnh hưởng tới cabin khi va chạm mạnh, làm bằng nhựa mềm hơn, dẻo hơn đóng vai trò như một lớp đệm cho khung xe...

thế nên là các cụ đừng lo về chuyện sắt thép hay nhựa ở bên ngoài nữa, chỉ cần cái khung chắc chắn thôi, lớp áo bên ngoài là gì không quan trọng đâu...

taivenh1

Xe tải
Giá đấy là bao gồm cả bộ CC và volume bác nha, em bảo để các bác lắp thôi chứ thách đồi gì đâu, pm: em không phải là seo đâu bác à
300$ cả 2 bộ thì hợp lý rồi. Em đặt trực tiếp tại Mỹ, có cu em cầm hộ về VN (tức là ko mất tiền ship) thì cũng hết gần 5.3t, tương đương với 260$ rồi các cụ ợ.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
300$ cả 2 bộ thì hợp lý rồi. Em đặt trực tiếp tại Mỹ, có cu em cầm hộ về VN (tức là ko mất tiền ship) thì cũng hết gần 5.3t, tương đương với 260$ rồi các cụ ợ.
Chưa hợp lý đâu bác taivenh nhé, bộ CC thì em thấy không cần thiết nên sẽ không lắp (vì có lắp cũng không kết nối và không sử dụng được) còn bộ volume thì em nghĩ bét nhè chè thiu (kể cả công lắp đặt) cũng chỉ hết tầm 3,5-4tr thôi. Để đầu tháng 2 em lắp xong sẽ giao lưu với các bác, cần thì em hỗ trợ luôn.. ;))

taivenh1

Xe tải
Chưa hợp lý đâu bác taivenh nhé, bộ CC thì em thấy không cần thiết nên sẽ không lắp (vì có lắp cũng không kết nối và không sử dụng được) còn bộ volume thì em nghĩ bét nhè chè thiu (kể cả công lắp đặt) cũng chỉ hết tầm 3,5-4tr thôi. Để đầu tháng 2 em lắp xong sẽ giao lưu với các bác, cần thì em hỗ trợ luôn.. ;))
Vâng. ý em là hợp lý với những ông đã đặt cả 2 bộ như em thôi. hoặc với những ông xác định đặt bộ CC để doạ (cũng như em) :-D

Hôm nào bác lắp/lắp xong thì cho em học hỏi nhé. Tks bác

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Sao cụ thiếu cái gì vậy ah??? Sale chỉ toàn chém gió thôi chứ phải là hãng nó quyết chứ sale làm gì đc. Mấy cái phụ kiện như vè mưa, ốp iếc đã có đâu mà hét giá kinh. 4 cái vè mưa hét 3tr6 ack ack nhựa đắt như vàng ý :D
Giờ em mới để ý vụ này, 4 cái vè mưa hịn chữ Outlander giập nổi em lắp có 1/5 giá sâu trong hãng chào.. Sâu hãng chém kinh hồn mà đồ chơi trong hãng thực tế là ra ngoài luộc lại.

CuongDM

Xe tải
Giờ em mới để ý vụ này, 4 cái vè mưa hịn chữ Outlander giập nổi em lắp có 1/5 giá sâu trong hãng chào.. Sâu hãng chém kinh hồn mà đồ chơi trong hãng thực tế là ra ngoài luộc lại.
Cụ cho xin cái giá và nơi lắp nhé. Em vừa lấy biển hôm qua nên máu lắm. Mấy cái phụ kiện này sâu nói hàng chính hãng tuần nữa mới có mà

taivenh1

Xe tải
Em đăng ký 1 bộ với bác nhé. Em thích cái vè mưa lắm. Rất tiện lợi vì em lái hay hạ kính cho thoáng.

bugatti_hn

Xe tải
Vè mưa cụ mua ở đâu đấy? Em đang kiếm đồ này mà chưa ra.

Con màu đen đi đánh bóng xong đẹp quá. Hay đổi sang màu đen nhỉ.

automotor

Xe tải
Website
www.facebook.com

Cụ nào quan tâm đến phụ kiện mà hàng chính háng thì alo phone em nhé.

thietmoclan

Xe đạp
Màu đen đẹp nhưng gây cảm giác hơi nhỏ xe

lehai1122

Xe tải
Bác Quốc tế giúp tôi lắp volume control được không ạ? còn cái cruise control thì tôi cũng đồng quan điểm với bác, tôi cũng thấy ko cần thiết lắm.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Bác Quốc tế giúp tôi lắp volume control được không ạ? còn cái cruise control thì tôi cũng đồng quan điểm với bác, tôi cũng thấy ko cần thiết lắm.
Cụ để em lắp xong đã rồi sẽ chia sẻ với các cụ nào có nhu cầu..

Kia DVD 5.1

Xe tăng

Xe em đã lắp: camera + cảm biến lùi, loa sub, trải sàn giả da, dán kính 3m hịn, vè che mưa, ốp tay nắm cửa, ốp hõm tay nắm cửa, viền đèn trang trí trước sau, ốp cửa có đèn (cái này là em thích nhất, buổi tối mở cửa mới thấy rực rỡ chào đón làm sao..), nội thất sơn vân gỗ, chờ lắp nốt: ốp nắp bình xăng, bộ điều khiển volume là hoàn thiện. Mời các cụ tham khảo...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: