Mitsubishi Mirage nổi bật với decal riêng cực chất

Holiday Lee

Xe đạp
em thấy mẫu xe này hợp cho mấy bạn nữ như em. Mà em cũng tính mua nhưng mới thi bằng lái chưa biết nhiều. Mấy anh cho em hỏi là chọn mua xe này thì có dễ chạy không? Và nếu chọn màu xanh thfi có phải đợi ko hay có ngay nhỉ?

Trinhthanh

Xe đạp
Vâng cụ, để e vào nghía tình hình rồi sẽ thi, mấy cụ nhớ vote ủng hộ e kiếm cái phiếu 10 chai nhé :D
lúc trước con 2B e chơi nguyên dòng nick trên thân xe - chạy 2 năm chưa bị ai gạch đá hết ^^

hôm nay mới phát hiện ra decal nó thay đổi theo giới tính - nếu chọn Nam thì sẽ có bộ decal khác so với chọn Nữ

Trinhthanh

Xe đạp
Chuẩn đấy bác, gặp e mà cuồng bên đó mà gặp bác ấy để kiểu đó là e cho ăn đá no :D:D
Chắc bác hên ấy chứ, gặp fan cuồng thì thấy cái cảnh, để em vào thử chuyển qua giới tính nữ xem coi mấy mẫu có ok hơn bên nam không :D

Mazda.LALA

Xe đạp
10 chai thấy ít chứ khó xơi quá các bác ợ, Hwa thấy like ngang nhau nay vào có mấy mẫu đc liek cao tít. Khổ thân già e quá

Trinhthanh

Xe đạp
Thế hả bác, không biết tụi nó có hack không nữa, còn giải 100 decal dự thi sớm nhất đạt 20like đầu tiên chắc đủ rồi :( mà bác này cú đêm quá, giờ này còn onl nữa :D
10 chai thấy ít chứ khó xơi quá các bác ợ, Hwa thấy like ngang nhau nay vào có mấy mẫu đc liek cao tít. Khổ thân già e quá

Mazda.LALA

Xe đạp
Thế hả bác, không biết tụi nó có hack không nữa, còn giải 100 decal dự thi sớm nhất đạt 20like đầu tiên chắc đủ rồi :( mà bác này cú đêm quá, giờ này còn onl nữa :D
ủa có giải đó hả em không để ý, mà giải thưởng là gì? Chứ cái 10t em ko ham rồi. Tặng nguyên con Mirage thì còn được =))

NeverStopToLove

Xe đạp
Cuộc thi hay đấy bác, mà giải thưởng 100 decal gì đó chak hết cơ hội rồi, em biết chậm quá, chỉ hy vọng được cái phiếu 10mil thui, mà đua like kiểu này hơi mệt, thui cố gắng làm 1 cái thật chất hy vọng được BTC chấm vì hình như em đọc trong thể lệ là 50% vote 50% điểm từ BTC thì phải :8->
Chào các cụ,

Em khoe 3 thiết kế đặc biệt vừa mới ra lò của Mitsubishi Mirage, không biết nhà mình có cụ nào nhã hứng làm quả như này không ? Mời các cụ xem clip [YOUTUBE]l863JsG1W00[/YOUTUBE]

Cái này là mẫu được làm decal rồi, cụ nào muốn làm decal riêng cho xe thì mời vào đây www.mirage.vn - đủ màu, đủ cá tính cho các cụ ạ. Em cũng làm 1 phát share với các cụ tính "thẩm mỹ" của em. Nhờ các cụ đánh giá như nào

Với cụ/ mợ đang có xe Mirage thì sẽ được BTC tặng luôn mẫu decal sau khi kết chương trình, cụ nào chưa có thì mỗi tuần BTC sẽ đánh giá thiết kế và dựa theo bình chọn để tặng cái phiếu 10 triệu ạ. Chương trình diễn ra trong 5 tuần từ 11/8 đến 12/9, mỗi tuần 4 giải, em chơi vui lấy decal về dán xe, hên thì rinh thêm cái phiếu 10 triệu thì càng tốt. Cụ nào hứng thú thì vào với em. :D

reindeer_rudolp

Xe đạp
Chào các cụ,

Em khoe 3 thiết kế đặc biệt vừa mới ra lò của Mitsubishi Mirage, không biết nhà mình có cụ nào nhã hứng làm quả như này không ? Mời các cụ xem clip [YOUTUBE]l863JsG1W00[/YOUTUBE]

Cái này là mẫu được làm decal rồi, cụ nào muốn làm decal riêng cho xe thì mời vào đây www.mirage.vn - đủ màu, đủ cá tính cho các cụ ạ. Em cũng làm 1 phát share với các cụ tính "thẩm mỹ" của em. Nhờ các cụ đánh giá như nào

Với cụ/ mợ đang có xe Mirage thì sẽ được BTC tặng luôn mẫu decal sau khi kết chương trình, cụ nào chưa có thì mỗi tuần BTC sẽ đánh giá thiết kế và dựa theo bình chọn để tặng cái phiếu 10 triệu ạ. Chương trình diễn ra trong 5 tuần từ 11/8 đến 12/9, mỗi tuần 4 giải, em chơi vui lấy decal về dán xe, hên thì rinh thêm cái phiếu 10 triệu thì càng tốt. Cụ nào hứng thú thì vào với em. :D
hình như cuộc thi này tính lượt Like hả bác? Mà tính like thì thôi em tạch, like sao lại mấy thánh. Mà lướt qua thấy mẫu decal cũng lèo tèo quá không phong phú gì ráo

NeverStopToLove

Xe đạp
Cụ đọc thể lệ rõ đi (:|, like chỉ 50% thui còn lại 50% BTC chấm nhé, nên làm 1 cái hoành tráng vào thế nào BTC hok chọn :D
em muốn tham gia chơi lấy decal nhưng ngại "câu like" =,='

không biết hãng có bán lẻ decal riêng không nhỉ ???

NeverStopToLove

Xe đạp
Rồi bác này cũng như bác kia, coi không cho kĩ thể lệ rồi vào la làng, chỉ 50% tính like thui nhá, em đây cũng có 1 mẫu thiết kế trong đó, cũng không đua like mấy, chỉ bỏ tý time và tâm quyết vào, mong được BTC để ý là ok rồi ;;)
hình như cuộc thi này tính lượt Like hả bác? Mà tính like thì thôi em tạch, like sao lại mấy thánh. Mà lướt qua thấy mẫu decal cũng lèo tèo quá không phong phú gì ráo

Nhoc Bin

Xe đạp
Vậy hả bác, em thấy cũng tàm tạm mà, đâu đến nỗi sến rện đâu haha, mà sến sến kua gái mới dễ :D :D
Mấy mẫu nữ sến rện bác ạ. Mẫu cho nam thì còn chấp nhận được. MÀ thôi em ko thi, bác thi thì quăng link like ủng hộ cho phát =))

blue.sky

Xe máy
Chào các cụ,

thiệt hình là em hơi thấy "khó hiểu" với cái decal của Lý Quí Khánh trong clip quá bác ạ =,=

hanayuki

Xe đạp
thiệt hình là em hơi thấy "khó hiểu" với cái decal của Lý Quí Khánh trong clip quá bác ạ =,=
công nhận coi kì kì - cơ mà biết đâu style mỗi người mỗi khác, gu khác nhau lỡ có cô nào kết thì sao cụ

blue.sky

Xe máy
mọi người cho hỏi Mirage hiện tại có bao nhiêu màu vậy ??? chỉ chính bản VN nhé

anti_intermilan

Xe máy

lượm được cái poster này

ở Sài Gòn thì em thấy màu xanh lá với đỏ nhiều - chưa thấy tím