[Funland] [MiniGame] Dự đoán tỉ số Atalanta vs Man United, 03h00 ngày 3/11: CR7, R10, F18, C21 tiếp tục điệp vụ #SaveOle

Atalanta vs Man United : Cụ Mợ 3 bàn

• Tổng bình chọn
    705
  • Thời gian đóng: .

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Bàn thắng phút 91 em Gỗ bí quá hẩy bóng qua cho anh Rô tưởng làm khó đc anh ý. Phải nói trình độ ghi bàn của Rô quá tốt
Phải có những pha như thế thằng gỗ mới tâm phục khẩu phục đàn anh chưa già. Nó đá thiện chí thì làm bóng trung lộ cùng bruno, beek và p3 rất tốt. Hy vọng sau trận này thằng bé tiến hóa hơn, đừng tự biến mình thành p3 phiên bản trẻ.

Khoadag1991

Xe tăng
Trận hôm qua có quả Pog3 nó thoát pressing ở giữa sân bằng cách nhấc chân bỏ bóng xoay người. Và kết quả là bỏ mẹ bóng vào chân đội bạn.
Thằng này nó đá kiểu hời hợt vô trách nhiệm, kiểu có hỏng nó cũng kệ mẹ, chờ thằng khác bọc lót cho.
Đá tiếp trận nào ở MU thì fan chỉ cay cú nó trận đấy.
Mất bóng xong đứng im nhìn, ngứa mắt thật cụ ạ...

Quy Lão

Xe tăng
Cứ cho lên ngồi dự bị là các con dời phải thay đổi thôi cụ ạ. Như ông m5, nếu Varane vẫn ổn thì nên để đá cùng Baily, chuyển về sơ đồ khác. Ông m5 cho ngồi ngoài vài trận là tự nghiêm túc lại thôi. Băng đội trưởng đưa về cho De gea hoặc Bruno.
Đá 3-5-2 thì dùng bộ Baily - Varane - Linderlof (Dalot) cũng ngon mà. Đá 3 trung vệ thì quan trọng sự ăn ý bọc lót nhau là vững như tường ngay chứ không cần các ông siêu sao quá.
Đội trưởng giao cho Bruno hợp lý hơn Gea vì Gea không có cá tính mạnh, ít nói nên khó chỉ huy được bên trên. Với lại thủ môn đội trưởng khi mà hàng tiền vệ mạnh thì mới yên tâm.
M5 thực sự có vấn đề về tâm lý, và đang yếu khi xoay trở cơ thể. Khả năng thể lực và tự tin bị mất khi chấn thương, hoặc xuống phong độ do vấn đề ngoài sân cỏ.

xukthal.

Xe lăn

Khoadag1991

Xe tăng
Quan điểm của e như của cụ Gamcaomaylanh, Atalanta đá sân nhà thiếu người sẽ dè dặt còn ông Mu cũng đá chặt chẽ nhưng lúc thấy đội hình ra sân có ông Pogba thì thôi rồi lượm ơi nghĩ toi rồi cụ ạ;))
E không thích MU trừ những năm nó có Tevez và Persire thì e hay xem vì thích 2 thằng đó thôi.
Nhìn đội hình là em tự tin mình k ghi đc bàn thì đội bạn cũng sẽ ghi đc bàn =))

Lam__Phương

Xe điện
Đá 3-5-2 thì dùng bộ Baily - Varane - Linderlof (Dalot) cũng ngon mà. Đá 3 trung vệ thì quan trọng sự ăn ý bọc lót nhau là vững như tường ngay chứ không cần các ông siêu sao quá.
Đội trưởng giao cho Bruno hợp lý hơn Gea vì Gea không có cá tính mạnh, ít nói nên khó chỉ huy được bên trên. Với lại thủ môn đội trưởng khi mà hàng tiền vệ mạnh thì mới yên tâm.
M5 thực sự có vấn đề về tâm lý, và đang yếu khi xoay trở cơ thể. Khả năng thể lực và tự tin bị mất khi chấn thương, hoặc xuống phong độ do vấn đề ngoài sân cỏ.
cũng mong manh cụ ạ, varane và bailly không thể cày liên tục được do tuổi và tiền sử chấn thương, nhất là khi MU gần như chắc chắn vào loại trực tiếp. Nên vẫn phải có phương án m5 thường xuyên

Lam__Phương

Xe điện
Nhìn đội hình là em tự tin mình k ghi đc bàn thì đội bạn cũng sẽ ghi đc bàn =))
Mấy quả sút qua 1 rừng chân hoặc sát thủ môn thế mà nó vẫn xỉa được vào đúng là thời tới cản không nổi cụ ạ:)

Khoadag1991

Xe tăng
Lin em nghe bảo cũng chấn thương. Các cụ ở đây tiếc Conte chứ em thì k, Conte mà về MU thì k hợp đâu. Nếu Ole out, em hy vọng Erik ten hag về :)

cokimi

Xe điện
Juve ơi là Juve lập hattrich rồi thì phải 😂
Cụ juve99 nhà em hứa cai rồi, không chơi nữa rồi mà? :)
Cũng muốn chuyển hết cho Cụ ý chăm nhưng thấy bảo rửa tay gác kiếm rồi :))
Các cụ không dồn cụ Juv vào đường cùng nhé :)
Khổ cái là nước (lã) cứ chảy vào chỗ trũng, rượu thì bốc hơi lên cao :))
Em đánh giá cao tinh thần của Ju dành cho các Mợ nhé :D

Quy Lão

Xe tăng
Lin em nghe bảo cũng chấn thương. Các cụ ở đây tiếc Conte chứ em thì k, Conte mà về MU thì k hợp đâu. Nếu Ole out, em hy vọng Erik ten hag về :)
Keke em cũng mong Ten Hag về MU.
Tuy còn ít tên tuổi vì ở VN mình không quan tâm giải HL mấy, nhưng thực sự nhìn Ajax đá 3-4 năm nay thì rất hay.
Trình độ Ajax có thể không bằng các ông lớn châu âu, nhưng nếu giới chủ và cđv mở lòng thì thực sự Ten Hag sẽ đem tiệc đến mỗi trận đấu.

Supercub_90

Xe điện
Em vào xem tình hình ăn chia thế nào. Max được có 2tr mã nên với em được thua chả thấm vào đâu.

Khoadag1991

Xe tăng
Keke em cũng mong Ten Hag về MU.
Tuy còn ít tên tuổi vì ở VN mình không quan tâm giải HL mấy, nhưng thực sự nhìn Ajax đá 3-4 năm nay thì rất hay.
Trình độ Ajax có thể không bằng các ông lớn châu âu, nhưng nếu giới chủ và cđv mở lòng thì thực sự Ten Hag sẽ đem tiệc đến mỗi trận đấu.
Dưỡng sức chờ cuối tuần thôi cụ, em k ghét j Ole nhưng nếu đã k thể giúp đội bóng thì hlv nên out, ông ấy đã có quá nhiều thời gian rồi...