[Funland] Messi sẽ về đâu?

scorp8x

Xe container
Kun nó k què thì thằng Jesus tuổi tí được đá chính, cụ xem những thằng lùn đó nếu còn đá đến giờ hoặc trước đây đã có CLB nào rao bán mới đá ra đường hay bắt dự bị chưa.
Bác thống kê mấy cậu lùn đó khi 33T làm đc gì đê :D cái què thằng kun ấy năm nay có khác 5-7 năm trước ko vậy ?

UFA

Xe điện
Nhưng không mất phí chuyển nhượng cụ nhé, thực sự là vẫn quá hời. Em ko phải fan M10 mà em thích thím bảy hơn, nhưng khách quan mà nói lương 10tr/mùa mà ko mất phí mua sắm thì vẫn ngon choét, có điều là M10 có hợp với triết lý và sơ đồ của đội bóng hay ko thôi. Chắc MC là bến đỗ hợp lý nhất rồi
10tr mới đủ 1 tháng thôi cụ

hauyenhd

Xe container
Bác thống kê mấy cậu lùn đó khi 33T làm đc gì đê :D cái què thằng kun ấy năm nay có khác 5-7 năm trước ko vậy ?
E đâu có bảo mấy thằng lùn đó là siêu sao khi vẫn 33 tuổi đâu mà cụ bắt e thống kê. E nói là sống khoẻ re, thằng què cụ bảo ấy CLB nó vẫn đề nghị gia hạn hợp đồng thêm đấy, còn cụ so với 5-7 năm trước mới hỏi 1 thằng đang què có đc đá chính vs ghi bàn k thì chịu rồi😂

Frank07

Xe hơi
Bao tính túy M10 đã cống hiện tại Barca, đến giờ lại lôi nhau ra tòa. chán.
p/s: e cũng muốn M10 sang CLB khác để xem mức độ thích nghi ntn.

nguoibatdau

Xe tăng
Vãi 72 củ mùa. Cụ đùa à! Lương nó tầm 1 triệu bảng/tuần. Cùng lắm là 50 triệu. Lấy đâu ra 72 usd

scorp8x

Xe container
E đâu có bảo mấy thằng lùn đó là siêu sao khi vẫn 33 tuổi đâu mà cụ bắt e thống kê. E nói là sống khoẻ re, thằng què cụ bảo ấy CLB nó vẫn đề nghị gia hạn hợp đồng thêm đấy, còn cụ so với 5-7 năm trước mới hỏi 1 thằng đang què có đc đá chính vs ghi bàn k thì chịu rồi😂
Do bác ko đọc kỹ tôi nói "vấn đề" là gì thoai :D 5-7 năm trước thì ý là dư lày, 1 cầu thủ khi 25T bị chấn thương khác rất nhiều khi 33T đấy, hồi phục nhanh hơn, lấy lại phong độ sớm hơn … Si lùn 5 - 7 năm trước sang PL thì ok chứ bây gi thì rước về để đi bộ vuốt râu là chính nếu thằng Bruyn chuyền bóng như hiện nay :)) gặp phải mấy hậu vệ PL nó phang cho thì thời gian đi viện còn nhiều hơn đá bóng

brick

Xe buýt
Em nghĩ là về Ắc hen ah

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Kính các cụ,mợ
Trên các diễn đàn giờ đang chia làm 2 trường phái
1. Fan Messi : ủng hộ Messi ra đi vì cách đối xử của BLĐ
2. Fan Rô : 1 phần ko tin nói M10 làm mình làm mẩy để đòi yêu sách, phần khác thách M10 ra đi vì sẽ ko thành công ở đội bóng mới
2 trường phái đều mong chờ 1 cuộc ra đi, vì vậy nên
E làm thớt này để tán gẫu thôi nên cụ nào ko thích thì cứ nhẹ nhàng đi ra chứ đừng nặng lời.
Câu hỏi của e để các cụ đàm đạo là M10 nên về đâu là phù hợp và phat huy tốt nhất khả năng.
Cá nhân e là 1 Juvetini, rất thích M10 và CR7 cùng 1 đội xem thử sức công phá thế nào. Nhưng chắc là khó CCCM nhỉ.

e thì ngược lại

nhìn mặt thằng Rô nhâng nháo từ hồi còn bên MU e chỉ muốn đấm vào mõm nó 1 cái

còn thằng Si lùn trông như thằng ăn cắp, e chỉ muốn ỉa vào mặt nó 1 bãi

hauyenhd

Xe container
Do bác ko đọc kỹ tôi nói "vấn đề" là gì thoai :D 5-7 năm trước thì ý là dư lày, 1 cầu thủ khi 25T bị chấn thương khác rất nhiều khi 33T đấy, hồi phục nhanh hơn, lấy lại phong độ sớm hơn … Si lùn 5 - 7 năm trước sang PL thì ok chứ bây gi thì rước về để đi bộ vuốt râu là chính nếu thằng Bruyn chuyền bóng như hiện nay :)) gặp phải mấy hậu vệ PL nó phang cho thì thời gian đi viện còn nhiều hơn đá bóng
Vâng. Tiếc là thằng Pep cũng k có điều kiện đọc được vấn đề bác nói để hiểu cho kỹ nên cứ nhăm nhăm đòi rước về, mua cầu thủ mà chắc ăn đến thế chưa đá đã biết thì chắc chỉ có trong PES thôi😂

Tonydo

Xe buýt
Chắc ở lại thêm 1 mùa nữa rỗi dưỡng già ở đâu đó thôi

samcomienbac

Xe máy
Đầu bọn tây nó ko ngu đâu. M10 đi thì méo ai mua vé đến sân xem nữa, ai mua áo đấu, nhà tài trợ rút, bản quyền truyền hình thấp đi...Thiệt hại khổng lồ đấy ông tướng ạ.
Chỉ có báo chí nâng tầm thổi phồng thôi. Ko có Messi này thì có Messi khác. Rừng xanh lo gì thiều củi đốt. Thấy Real chưa qua 2 năm rồi ai còn nhớ đến Cr7 nữa. MU bán biểu tượng CLB là B7 xong mà càng ngày càng giàu lên. Sai lầm chính là Chủ Tịch CLB đã đánh đổi tín nhiệm của mình vào một người ko xứng đáng để giữ ghế. =)) Thế nên càng ngày em càng thấy cái tài với cái uy của Perez

kingsman2020

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ có báo chí nâng tầm thổi phồng thôi. Ko có Messi này thì có Messi khác. Rừng xanh lo gì thiều củi đốt. Thấy Real chưa qua 2 năm rồi ai còn nhớ đến Cr7 nữa. MU bán biểu tượng CLB là B7 xong mà càng ngày càng giàu lên. Sai lầm chính là Chủ Tịch CLB đã đánh đổi tín nhiệm của mình vào một người ko xứng đáng để giữ ghế. =)) Thế nên càng ngày em càng thấy cái tài với cái uy của Perez
Rừng cái lỗ đ ít.

Real nó là ngoại lệ nhé. Chứ xem thằng Barca trước thời Messi xem được nhõn 1 cái C1 trong lịch sử 100 năm, mà hồi đó cũng mua sắm đủ thằng nhưng đ éo đâu vào đâu cả. Từ hồi có Messi ẵm thêm 4 cái nữa.

Sau thời thằng lùn chắc tiếp tục mua thêm các loại củi và chờ thêm 100 năm nữa nhá :))