[Funland] Messi sẽ về đâu?

blackbox

Xe tăng
Theo em là về Boca juniors hoặc thân hoa thượng hải.

xitruman

Xe buýt
Cũng có 1 vài đội đánh tiếng nhưng hôm mét xi sang đây thấy bảo ưu tiên đội nào gần biển vì bạn ấy thích cua ghẹ
Thế là về với Nam Định nhà em rồi. Cua ghẹ vừa ngon lại còn rẻ nữa chứ.

MS của em sẽ đi về đâu, buồn cho 1 thời huy hoàng

Moriarty

Xe container
trong thời đại pressing này mà có Messi là phải hi sinh 1 vị trí pressing rồi, thôi đi có khi là tốt cho 2 bên

vừa đi vừa láii

Xe container
M10 đi đến đâu thì đội mới sẽ đổi tên thành Barcelona ;))

• Vodka
Reactions: Aug

gnoudman

Xe tăng
Em nghĩ nên về PSG sẽ hợp hơn với M10.
Giải Pháp kém cạnh tranh hơn và dùng thể lực ít hơn giải Anh.
Về giải Anh khéo sấp mặt

Bố Cu Nhắng

Xe tải
Kính các cụ,mợ
Trên các diễn đàn giờ đang chia làm 2 trường phái
1. Fan Messi : ủng hộ Messi ra đi vì cách đối xử của BLĐ
2. Fan Rô : 1 phần ko tin nói M10 làm mình làm mẩy để đòi yêu sách, phần khác thách M10 ra đi vì sẽ ko thành công ở đội bóng mới
2 trường phái đều mong chờ 1 cuộc ra đi, vì vậy nên
E làm thớt này để tán gẫu thôi nên cụ nào ko thích thì cứ nhẹ nhàng đi ra chứ đừng nặng lời.
Câu hỏi của e để các cụ đàm đạo là M10 nên về đâu là phù hợp và phat huy tốt nhất khả năng.
Cá nhân e là 1 Juvetini, rất thích M10 và CR7 cùng 1 đội xem thử sức công phá thế nào. Nhưng chắc là khó CCCM nhỉ.
Thấy cụ bảo Si về Juve làm em giật mình, tưởng bị làm sao =))

scorp8x

Xe container
Em nghĩ nên về PSG sẽ hợp hơn với M10.
Giải Pháp kém cạnh tranh hơn và dùng thể lực ít hơn giải Anh.
Về giải Anh khéo sấp mặt
90% sẽ thất bại ở PL :) xì tin dù là Pép hấn luyện vẫn phải đá tốc độ, Si lùn bây giờ chạy ko nổi 1 hiệp

piston

Xe container
Nếu như cái ảnh này đúng thì đi hơi bị khó, đi đến đâu cũng phá vỡ tỉ lệ lương bổng với các ông kễnh khác, chắc chỉ Mc hay Real(?) :D

Xem ra là chả đi đâu hết các cụ ạ,

cadiec

Xe buýt
tiền đã đủ, danh hiệu cũng chỉ đến thế - Hiu là hợp lý

cairong_2011

Xe container
Về tái hợp Neyma ở PSG theo em là hợp lý. Giải đó cũng ko đòi hỏi thể lực. Về PL có lẽ ko chạy được. Được 2-3 mùa thì sang Mỹ hay TQ biểu diễn cho đến khi hưu thì tốt

Vo_thuong

Xe điện
Là Fan của Barcelona và thích Messi nên em ko thích Messi rời Barca nhưng phải công nhận một điều là lão chủ tịch hiện tại quá chán. Không phải đến lúc này - khi Barca đang lụn bại - mà em nói thế mà khi mua Dembelem, Coutinho .. và sau này là Griezman em đã thấy sự vớ vẩn và vô lý của BLĐ CLB rồi.
Từ một Barca truyền thống "cây nhà lá vườn" hồi Pep ở đó mà vẫn làm mưa làm gió trên mọi đấu trường, bỗng nhiên đi theo con đường của Real - chuyên mua sao về nhưng dở hơi nhất là không định hướng được mua về làm gì. Từ đó dẫn đến việc CLB "mất gốc" và mất phương hướng. Một CLB không có định hướng gì thì thất bại là điều tất lẽ dĩ ngẫu mà thôi, lúc đó thì dù Messi có là ông tiên thì cũng không giúp CLB đạt được các danh hiệu.
Thế nên giờ e chỉ mong sao lão chủ tịch bị mất chức và người khác lên để cải tổ lại CLB, nhưng theo như phân tích thì giờ CLB đang nợ nần và bọn BLĐ sẽ phải trả nợ và phá sản nếu từ chức => khả năng thôi là khó.
Chả biết bọn nó định biến Barca thành cái gì nữa, tội nghiệp Barca và Messi.

leenamtuankorea

Xe tăng
Kính các cụ,mợ
Trên các diễn đàn giờ đang chia làm 2 trường phái
1. Fan Messi : ủng hộ Messi ra đi vì cách đối xử của BLĐ
2. Fan Rô : 1 phần ko tin nói M10 làm mình làm mẩy để đòi yêu sách, phần khác thách M10 ra đi vì sẽ ko thành công ở đội bóng mới
2 trường phái đều mong chờ 1 cuộc ra đi, vì vậy nên
E làm thớt này để tán gẫu thôi nên cụ nào ko thích thì cứ nhẹ nhàng đi ra chứ đừng nặng lời.
Câu hỏi của e để các cụ đàm đạo là M10 nên về đâu là phù hợp và phat huy tốt nhất khả năng.
Cá nhân e là 1 Juvetini, rất thích M10 và CR7 cùng 1 đội xem thử sức công phá thế nào. Nhưng chắc là khó CCCM nhỉ.
Bẩm cụ, cháu chơi pes 2020. Cháu vẫn cho M10 và RÔ cặp với nhau và nó là sát thủ song kiếm. Một ông lùn khéo léo và một ông cao to bật cao đánh đầu sút căng. Thế giới đang chờ cặp này chung đội đó cụ

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Cho nó về cmn hưu

Lance81

Xe hơi
Không có tố chất như Tevez hay Kun Aguero sang Ngoại hạng Anh khéo về hưu trước dự kiến

thanhhuan1509

Xe tải
Là Fan của Barcelona và thích Messi nên em ko thích Messi rời Barca nhưng phải công nhận một điều là lão chủ tịch hiện tại quá chán. Không phải đến lúc này - khi Barca đang lụn bại - mà em nói thế mà khi mua Dembelem, Coutinho .. và sau này là Griezman em đã thấy sự vớ vẩn và vô lý của BLĐ CLB rồi.
Từ một Barca truyền thống "cây nhà lá vườn" hồi Pep ở đó mà vẫn làm mưa làm gió trên mọi đấu trường, bỗng nhiên đi theo con đường của Real - chuyên mua sao về nhưng dở hơi nhất là không định hướng được mua về làm gì. Từ đó dẫn đến việc CLB "mất gốc" và mất phương hướng. Một CLB không có định hướng gì thì thất bại là điều tất lẽ dĩ ngẫu mà thôi, lúc đó thì dù Messi có là ông tiên thì cũng không giúp CLB đạt được các danh hiệu.
Thế nên giờ e chỉ mong sao lão chủ tịch bị mất chức và người khác lên để cải tổ lại CLB, nhưng theo như phân tích thì giờ CLB đang nợ nần và bọn BLĐ sẽ phải trả nợ và phá sản nếu từ chức => khả năng thôi là khó.
Chả biết bọn nó định biến Barca thành cái gì nữa, tội nghiệp Barca và Messi.
Tội nghiệp là tội Batca thôi
Ông chủ tịch là đại diện cho người hâm mộ, và hàng tháng gần 450tr bảng để trả lương cho cầu thủ.
Với số tiền đó, thì cái cần họ là cúp, là danh hiệu vô địch
Nếu như ông cứ muốn đôn người trẻ lên thì lấy đâu ra thành công
Messi 1 tháng lương đã 8.5 rồi, áp lực thành công với anh bắt buộc phải cực cao.
Real cũng 1 thời đã qua như vậy nên mới có thế hệ Galacticos 1.0 rồi 2.0 nhưng thành công đâu có cao.
Chủ tịch và clb cũng chỉ đứng giữa thôi. đòi hỏi của Messi quá lớn, các cầu thủ mua về với những tấn tiền, nên đòi hỏi họ phải đáp ứng ngay, đâu có dễ để họ thích ứng ngay được.

Skoda_Favorit

Xe container
Giỏi sang NHA đi! Gặp ông Trung vệ kiểu Shawcross thì đi viện! Thôi cứ ăn quẩn cối xay Bà xã cho lành!
Cứ bao giờ sang NHA và vô địch, sau sang Italia lại vô địch nữa sẽ được công nhận!