Mercedes C250 thay thụt giảm sóc

trumse7en

Xe tải
Loại đó ok nhất cụ nhé, nếu muốn tuyệt hảo thì cụ qua hãng, đẩy cửa bước vào như một Soái ca.... đập bàn thật to và hét lên....thay cho anh đôi giảm xóc =))
Soái ca với hãng chỉ thâm hụt ngân sách, cụ cứ đùa em =) em đã có lần bị 1 chú thợ hãng chẩn bệnh sai cho phát làm suy giảm niềm tin đôi phần với thợ hãng rồi, tùy hạng mục em mới cho vào hãng thôi. Xưởng cụ có cái là hơi xa nhà em, nên mỗi lần muốn giao lưu với cụ là ngại đường xa. Hôm đầu tiên sang tìm xưởng cụ em mất hơn 2 tiếng mới gặp đc cụ đới, trừ thời gian tìm đường các kiểu chắc cũng mất hơn tiếng =(
Em cũng đang nghi đôi giảm sóc sau bị teò, liệu cụ có đôi nào tốt lắp thử vào để em xem có đúng k rồi mới thay có đc k cụ?

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Soái ca với hãng chỉ thâm hụt ngân sách, cụ cứ đùa em =) em đã có lần bị 1 chú thợ hãng chẩn bệnh sai cho phát làm suy giảm niềm tin đôi phần với thợ hãng rồi, tùy hạng mục em mới cho vào hãng thôi. Xưởng cụ có cái là hơi xa nhà em, nên mỗi lần muốn giao lưu với cụ là ngại đường xa. Hôm đầu tiên sang tìm xưởng cụ em mất hơn 2 tiếng mới gặp đc cụ đới, trừ thời gian tìm đường các kiểu chắc cũng mất hơn tiếng =(
Em cũng đang nghi đôi giảm sóc sau bị teò, liệu cụ có đôi nào tốt lắp thử vào để em xem có đúng k rồi mới thay có đc k cụ?
Dc cụ, em thay loại trừ cho cụ, ko đúng bệnh ko lấy xiền :D. :

toán mercedes

Xe tăng
Các cụ thích êm ngon thì thay hàng xịn đắt hơn vài trăm nghìn thì cũng cho cảm giác êm ái trắc xe hơn mới trục %

Phương.Xe

Xe điện
Ui cụ ơi, vào bên trong này chật lắm, xa tí nhưng ngôn tình lắm cụ ạ, sắp tới bên em có nhiều cái hay lắm, đảm bảo các cụ sẽ thích sang :P
Công nhận bên Vincom Long Biên của cụ sướng thật. Đõ xe thoải mái, các dịch vụ phụ trợ tiện ích. Anh em nhiệt tình :)

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Công nhận bên Vincom Long Biên của cụ sướng thật. Đõ xe thoải mái, các dịch vụ phụ trợ tiện ích. Anh em nhiệt tình :)
Vâng cụ, vào phố nó phát sinh quá nhiều chi phí, và cái đó khách hàng lại phải chịu. He he.

everest_mblack

Xe tăng
Loại đó ok nhất cụ nhé, nếu muốn tuyệt hảo thì cụ qua hãng, đẩy cửa bước vào như một Soái ca.... đập bàn thật to và hét lên....thay cho anh đôi giảm xóc =))
Em cũng làm y như cụ hướng dẫn nhưng nó bảo em không giống soái ca, phải đi thẩm mỹ viện,,, hic

toán mercedes

Xe tăng

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhà cụ chủ cách cụ Trung JP bao nhiêu km..? em thì muốn đến chỗ Trung phải đi từ 5h sáng đến 11h trưa may mới tới ah... mình có bệnh muốn chữa bệnh yên tầm thì theo em cụ chịu khó thu xếp vào thứ 7 hay Cn báo với vợ cả không ăn cơm trưa ở nhà ròi vác v2 sang cụ Trung, thế nào đến đêm cũng về dc đến nhà bằng taxi..hihihih

hamer

[Tịch thu bằng lái]
giảm xóc tốt có tầm 4tr/cái thôi các cụ nhỉ

VuDT

Xe hơi
giảm xóc tốt có tầm 4tr/cái thôi các cụ nhỉ
cụ thay xóc trước hay xóc sau ? xóc trước e thay bên cụ toán tam trinh là 3250 còn sau là 3tr bảo hành 1 năm giờ vẫn đi ngon :)) bh 1 năm :)

toán mercedes

Xe tăng
Có phải phuộc Bilstein chính hãng có chữ Made in Germany khắc chìm trên thân phuộc ko cụ?
có rất nhiều loại giảm sóc hiện các nhà phân phối đang chào bán kể cả bilsten quanh quản từ 6t-8t /1 đôi , cụ chưa chạy thử chỉ nhìn cái tem thôi thì khó mà biết được , cụ muốn thay thì qua bên em có đủ các thể loại và các loại giá

hoiandng

Xe hơi
có rất nhiều loại giảm sóc hiện các nhà phân phối đang chào bán kể cả bilsten quanh quản từ 6t-8t /1 đôi , cụ chưa chạy thử chỉ nhìn cái tem thôi thì khó mà biết được , cụ muốn thay thì qua bên em có đủ các thể loại và các loại giá
Em muốn hỏi cụ vì em ko rành. Em mới thay phuộc trước loại B2 hay B4 gì đó màu đen của Bilstein. Nhưng ko có chữ Made in Germany khắc chìm, mà chỉ có chữ Germany in trên tem bạc dán tròn quanh phuộc! Ko biết có phải hàng chính hãng hay không?
Thanks cụ!

lisohaka

Xe máy
em mới lấy xe xin phép lót dép hóng thớt này

Bugatti.

Xe buýt
Em xin phép hỏi cụ toán mercedes chút, em có đôi giảm sóc trước của Tein kiểu như hình bị chảy dầu, cụ có bộ nào phuộc nào lắp vừa ko cụ? cụ tư vấn giúp em với nhé. thankscụ

duytanx85x

Xe tải
chào cụ,cụ cần hàng bãi,mới alo em nhé

toán mercedes

Xe tăng
Em xin phép hỏi cụ toán mercedes chút, em có đôi giảm sóc trước của Tein kiểu như hình bị chảy dầu, cụ có bộ nào phuộc nào lắp vừa ko cụ? cụ tư vấn giúp em với nhé. thankscụ
Xe cụ là xe gì thế nhìn cấu tạo thì có thể chế giảm sóc khác. Vào như zin được

Bugatti.

Xe buýt
Xe cụ là xe gì thế nhìn cấu tạo thì có thể chế giảm sóc khác. Vào như zin được
Nó là giảm sóc của hãng Tein lắp cho con mitsubishi lancer fortis 2009 cụ ạ. Chế giảm sóc khác lắp vào có ổn không cụ? loại ổn ổn tầm bao nhiêu cụ inbox em cái. thanks