Mer E250 - 2010/2011 hay Mazda 6 2.5 - 2015

lifelucky

Xe đạp
Các cụ tư vấn cho em cái nên chọn con nào trong 2 con trên. Em thì em không tính mất giá sau khi sử dụng ạ.

Em mong các cụ Mer đời này đã bắt đầu cần thay thế sửa chữa lớn gì chưa? Chi phí sử dụng của hai dòng này thế nào? Em là em đang nghiêng về Mer ạ

chevrolet.hn

Xe tải
Để xướng và an toàn thì đương nhiên Mec an toàn hơn! Nhưng Mec đời này bắt đầu hỏng vặt rồi phải định kỳ bảo ddưỡng và thay đồ nữa. m6 thì mới hơn đồ nhật bền và lành hơn đi 4 năm nữa chả phải nghĩ thay j lớn ngoài lốp dầu máy lọc dầu .. Những cái thuộc loại đi là phải sửa và thay thế định kỳ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

lifelucky

Xe đạp
Để xướng và an toàn thì đương nhiên Mec an toàn hơn! Nhưng Mec đời này bắt đầu hỏng vặt rồi phải định kỳ bảo ddưỡng và thay đồ nữa. m6 thì mới hơn đồ nhật bền và lành hơn đi 4 năm nữa chả phải nghĩ thay j lớn ngoài lốp dầu máy lọc dầu .. Những cái thuộc loại đĩne nào cũng phải thê!
Em chưa hiểu chỗ bôi đỏ mong cụ chỉ giúp ạ. Nếu em chọn mer thì nếu tút tát lại đến 50 củ không ạ?

+Bốn Bánh +

Xe hơi
Các cụ tư vấn cho em cái nên chọn con nào trong 2 con trên. Em thì em không tính mất giá sau khi sử dụng ạ.

Em mong các cụ Mer đời này đã bắt đầu cần thay thế sửa chữa lớn gì chưa? Chi phí sử dụng của hai dòng này thế nào? Em là em đang nghiêng về Mer ạ
Em đang có 2 xe
Mer E250 đk2011 đi đc 5van - 1 chủ sử dụng
Madza6 2.5 đk6/2015 xe chạy 7000km
Bác quan tâm muốn biết chi tiết hay tư vấn miễn phí alo em
Long 0976785071

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa hiểu chỗ bôi đỏ mong cụ chỉ giúp ạ. Nếu em chọn mer thì nếu tút tát lại đến 50 củ không ạ?
Tuỳ cụ ơi, cụ mua được em E nào cụ chủ trước đã thay đồ theo đúng quy trình thì cụ chỉ đi luôn thôi, gần như không phải làm gì. Nên khi mua Merc cũ phải xem chất xe, có thể đắt rẻ lên đến 50-70 củ. Chưa chắc mua rẻ mà đã hay đâu.
Chủ yều tiền sau này thay đồ và bảo dưỡng Merc E sẽ đắt hơn xe bình dân như Mazda rất nhiều. Tuy nhiên đi lại an toàn, đầm chắc, sướng và đẳng cấp cao hơn hẳn. Cái này thì khó tính ra tiền lắm.
Chọn xe nào còn tuỳ thuộc vào công ăn việc làm của cụ nữa, nhiều khi mua Merc nó lại phản tác dụng(phô trương).
Cụ tự cân nhắc thôi, nhưng nếu không mua Merc em cũng không mua Mazda 6. Nói thật em không thích gì Toy nhưng mua con Camry đi hay hơn Mazda 6, Mazda 6 dáng thanh niên nhưng xe chán, nếu đã xác định bình dân, lành, giữ giá, thì Camry cho nhanh. Trừ khi cụ thuộc dạng thanh niên không hợp đi Camry.

thienthuymoc

Xe buýt
Tuỳ cụ ơi, cụ mua được em E nào cụ chủ trước đã thay đồ theo đúng quy trình thì cụ chỉ đi luôn thôi, gần như không phải làm gì. Nên khi mua Merc cũ phải xem chất xe, có thể đắt rẻ lên đến 50-70 củ. Chưa chắc mua rẻ mà đã hay đâu.
Chủ yều tiền sau này thay đồ và bảo dưỡng Merc E sẽ đắt hơn xe bình dân như Mazda rất nhiều. Tuy nhiên đi lại an toàn, đầm chắc, sướng và đẳng cấp cao hơn hẳn. Cái này thì khó tính ra tiền lắm.
Chọn xe nào còn tuỳ thuộc vào công ăn việc làm của cụ nữa, nhiều khi mua Merc nó lại phản tác dụng(phô trương).
Cụ tự cân nhắc thôi, nhưng nếu không mua Merc em cũng không mua Mazda 6. Nói thật em không thích gì Toy nhưng mua con Camry đi hay hơn Mazda 6, Mazda 6 dáng thanh niên nhưng xe chán, nếu đã xác định bình dân, lành, giữ giá, thì Camry cho nhanh. Trừ khi cụ thuộc dạng thanh niên không hợp đi Camry.
Chuẩn ạ. E ghét Toy nhưng vẫn thấy Camry đời mới hay hơn Mazda 6.

lifelucky

Xe đạp
Em thì mới tầm u30 và đăc biệt em cực ghét Toy, cái giữ giá với em nó không quan trọng lắm. Em đang ngâm cứu cái con mer ạ.

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Em thì mới tầm u30 và đăc biệt em cực ghét Toy, cái giữ giá với em nó không quan trọng lắm. Em đang ngâm cứu cái con mer ạ.
Thê cụ mua C mà đi. C mới cũng ngon, chỉ sợ cụ chê bé vì cụ đang ngắm E.
Không cụ xem con Subara Legacy cũng rất hay.
Em thì em cũng ghét Toy, nhưng như em nói, nếu Mazda 6 và Camry thì Camry hơn.

lifelucky

Xe đạp
Thê cụ mua C mà đi. C mới cũng ngon, chỉ sợ cụ chê bé vì cụ đang ngắm E.
Không cụ xem con Subara Legacy cũng rất hay.
Em thì em cũng ghét Toy, nhưng như em nói, nếu Mazda 6 và Camry thì Camry hơn.
Thank cụ, em cũng đang nghĩ phương án đó nhưng hỏi thì không còn Mer C 200 trắng + cái lỗi cọt kẹt ở cửa em sợ lắm ạ.

manh_tn

Xe máy

E đang đi E đời 2010, đk 2011! Hôm trước thầy nói không hợp màu nên định đổi mazda6 màu đỏ! Ra hãng chạy thử xong đổi ý đinh luôn! Còn về mất giá thì cụ mua xe cũ và xe mới tinh thì chắc xe mới mất hơn rồi! Nếu cụ muốn tìm hiểu mề mec thì cứ ới e! E đang đi mà

manh_tn

Xe máy

Xe e tất cả nhỏ nhất cũng trong hãng! Lí lịch rõ ràng lắm

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Thank cụ, em cũng đang nghĩ phương án đó nhưng hỏi thì không còn Mer C 200 trắng + cái lỗi cọt kẹt ở cửa em sợ lắm ạ.
Vâng cái lỗi cọt kẹt thì có xe bị có xe không, hên xui. Nhưng đúng là hơi run, nhưng nếu chỉ vì thế mà không mua thì cũng không đáng cụ ạ.
C200 là lựa chọn hợp lý, nếu cụ chịu khó sẽ mua được xe lướt, cũng tiết kiệm được kha khá.
Còn đặt xe mới thì theo em biết C mới phải đến sau tháng 6 mới có vì giờ Merc VN đang tập trung lắp GLC.

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
C200 màu đen có được không cụ, em có một xe giao ngay nè

Im pọt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cái m6 nó cứ thấp thấp sao ý, thấp gầm còn ok chứ thấp nắp capo thì đứng cạnh xe khác nó cứ be bé