Men mới chém gió như cánh quạt máy bay trực thăng

hatcatnho

Xe tăng
ợ, nhưng mà em quen gái ở 1 tình huống liên quan đến ô tô. nhờ lắp 1 cái cục thiết bị trên ô tô ---> phát hiện bị lừa dối ---> đau khổ ----> gái tìm đến em để tâm sự ---> dính lấy nhau ---> làm việc cùng cơ quan ---> sau đó thì chưa biết thế nào
Kể Cụ cũng là chiên gia nhỉ. Hết nàng rồi Em gái trẻ đẹp, giờ lại tới Gái :D
Ước gì Em cũng đc như Cụ ạ :))

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Không chém cũng thiệt. Thấy các cụ chém mà em nghe cú vù vù buốt hết cả tai . Tiện đây có Cụ nào bán xe máy có libeti piago hàng nhập cho em cái giá em mua tặng con bồ em với ạ . Này em chém thật bằng kiếm nhật ạ. Xin đa tạ các cụ nhiều

em tự thấy mình là đệ nhị chém gió ở forum này .
Các thớt của em kéo được rất nhiều lượt view và cm.
Bật mí: em làm về truyền thông, mới đi làm thôi và thử sức mình trên OF, đúng là kết quả tuyệt vời.
Và em biết nội dung phải như thế nào mới câu được khách , phải biết sáng tạo trên những tình huống có thật
Để mà được chức đấy thì cụ còn phải xếp hàng sau vài chục nghìn cụ , mợ trên này nữa nhé !

chuotnhimsoc

Xe tải

Cứ chém thoải mái đi các kụ ! xxx cũng chả làm được gì đâu !
Oài, mợ có mấy cái còm mèn ảnh mến ơi là mến, mà cái cụ đòi quyền công dân trong ảnh của mợ nom hao hao op phơ rờ nào đóa nhà ta í, mợ nhể???

chuotnhimsoc

Xe tải
Không chém cũng thiệt. Thấy các cụ chém mà em nghe cú vù vù buốt hết cả tai . Tiện đây có Cụ nào bán xe máy có libeti piago hàng nhập cho em cái giá em mua tặng con bồ em với ạ . Này em chém thật bằng kiếm nhật ạ. Xin đa tạ các cụ nhiều
Kiếm Nhật nghe đồn hiệu quả nhứt khi các Sa mu dai thực hiện lời thề gì đóa, chém thì em ít nghe thấy, dưng mà mổ thì khối cụ thạo lắm.....
Cụ cửn thựn, bén lắm bén lắm....

Tông Lào

Xe đạp
Em xin lỗi các cụ .
Chuyện là rạo này em thấy có nhiều men mới vời chém gió vù vù. Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, nào là mua audi , mẹc, bmw ... tặng người yêu.
Nào là cua được phi công trẻ 75 chài 90...
Nói trung rất nhiều, em hỏi tại sao những việc chém gió, hỏi mua xe tăng , bán đủ thứ toàn men đi bộ và đi xe đạp spam mọi ngõ ngách làm cho không biết đâu mà tin. hay các cụ nhà mình lập nhiều nick âm binh cho lượng acao tăng lấy quân số nhỉ? nếu đúng thì em có lên lập mấy cái âm binh để chém gió không các cụ ?
em vừa được bạn trai tặng BMVx6. em thề không bốc phét tí nào!:)):)):)):)):)):))

CAROBI

Xe hơi
Em xin lỗi các cụ .
Chuyện là rạo này em thấy có nhiều men mới vời chém gió vù vù. Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, nào là mua audi , mẹc, bmw ... tặng người yêu.
Nào là cua được phi công trẻ 75 chài 90...
Nói trung rất nhiều, em hỏi tại sao những việc chém gió, hỏi mua xe tăng , bán đủ thứ toàn men đi bộ và đi xe đạp spam mọi ngõ ngách làm cho không biết đâu mà tin. hay các cụ nhà mình lập nhiều nick âm binh cho lượng acao tăng lấy quân số nhỉ? nếu đúng thì em có lên lập mấy cái âm binh để chém gió không các cụ ?
Một thời trẻ trai mà kụ :))

aijin

Xe tăng
Vào OF mà không chém thì cũng chán cụ ạ dưng mà công nhận 1 số mem mới chém thôi rồi đúng là tuổi trẻ tài cao ....

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Kiếm Nhật nghe đồn hiệu quả nhứt khi các Sa mu dai thực hiện lời thề gì đóa, chém thì em ít nghe thấy, dưng mà mổ thì khối cụ thạo lắm.....
Cụ cửn thựn, bén lắm bén lắm....
Cụ nhầm rồi. Đúng là cụ không hiểu sử Nhật . Cái gì không biết thì tra google, Theo em biết là samura thực hiện lời thề bằng con dao găm để mổ :)) kiếm chỉ để chém gió thôi =))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Ngoài bản thân em chém gió thành bão ra, em còn biết mấy cụ, mấy mự nữa trong OF chém khủng hoảng luôn, chỉ độ tháng từ đi bộ lên xe tăng ngay :(

new_farmer

Xe container
Ngoài bản thân em chém gió thành bão ra, em còn biết mấy cụ, mấy mự nữa trong OF chém khủng hoảng luôn, chỉ độ tháng từ đi bộ lên xe tăng ngay :(
Dưng mà để làm gì nhỉ? các cụ thử xem mấy cụ Chánh tổng, Chã, lại đi bộ... cụ nào cũng lèo tèo vài chục nghìn mã lực nhưng có sao đâu? bài vẫn hay, vẫn nhiều người đọc :D

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Dưng mà để làm gì nhỉ? các cụ thử xem mấy cụ Chánh tổng, Chã, lại đi bộ... cụ nào cũng lèo tèo vài chục nghìn mã lực nhưng có sao đâu? bài vẫn hay, vẫn nhiều người đọc :D
Không, đấy là em nói chuyện thôi chứ không phải để làm gì, cụ chủ thớt đang nói về vấn đề chém mà.
Riêng bản thân em đã tự dặn mình dằn lòng trước những ham hố trên OF, thấy ngứa quá thì em mới chém thôi :) :P

Ti-Ti

Xe máy
Không, đấy là em nói chuyện thôi chứ không phải để làm gì, cụ chủ thớt đang nói về vấn đề chém mà.
Riêng bản thân em đã tự dặn mình dằn lòng trước những ham hố trên OF, thấy ngứa quá thì em mới chém thôi :) :P
:)):))chém gió!!