Khoe xe Mec C 2005 đẹp nghiêng thành

Longmavang

Xe tải
quả đúng với quả tên nick của cụ =)) phải mạ nguyên cái vành giống bọn rậm râu Arab nó mới chất :))

fun cụ tí, tiện thể cụ cho cháu hỏi đồ cho em này có sẵn ko và rổ giá như nao, cháu đang định qua ngâu chốt em c180 của ông anh dắt mối cho, với tuổi đời thế này cụ cứ tính Trung bình cho em 1 năm cỡ bao tiền để mông má cho em nó ngon lành, tất nhiên ko tính xăng xe. Cháu 1 năm đi ko đến 1v vì cơ quan cách nhà 5km, lại trong phố nên chá đi oto mấy.
Về đồ e đi 2 đời xe Nhật từ mới giờ đến ông Đức này khi thay thế gần 30 củ thấy giá cả nó cũng bình thường( vấn đề là có cụ đi trước rồi chỉ chỗ cho, chứ cứ một mình hiên ngang vào ga ra là chắc chắn đắt hơn) bên Quốc Bình có gói chi phí hình như dòng C không quá 20 triệu/ năm( tuỳ từng xe) có nghĩa cụ cứ hỏng cái gì là đc họ sửa hoặc thay. Cụ mua đi và kiểm tra kĩ trước khi mua là đc, chủ trước càng thay nhiều thì càng tốt( chứ đừng có quan điểm xe còn zin nhé bác) zin về là bác lại phải thay hoặc sửa đấy. E tư vẫn thế có phải ko mấy cụ?

Veyron2.0

Xe buýt
Về đồ e đi 2 đời xe Nhật từ mới giờ đến ông Đức này khi thay thế gần 30 củ thấy giá cả nó cũng bình thường( vấn đề là có cụ đi trước rồi chỉ chỗ cho, chứ cứ một mình hiên ngang vào ga ra là chắc chắn đắt hơn) bên Quốc Bình có gói chi phí hình như dòng C không quá 20 triệu/ năm( tuỳ từng xe) có nghĩa cụ cứ hỏng cái gì là đc họ sửa hoặc thay. Cụ mua đi và kiểm tra kĩ trước khi mua là đc, chủ trước càng thay nhiều thì càng tốt( chứ đừng có quan điểm xe còn zin nhé bác) zin về là bác lại phải thay hoặc sửa đấy. E tư vẫn thế có phải ko mấy cụ?
Chuẩn không cần chỉnh cụ ợ.
E cũng vừa liều rồi, mong là sẽ sớm khoe cccm
:-t

Longmavang

Xe tải
Chuẩn không cần chỉnh cụ ợ.
E cũng vừa liều rồi, mong là sẽ sớm khoe cccm
:-t
E có ý kiến khéo lập hội những người hay nghe về MEC rồi kể lại, và hội những người đã, đang dùng MEC cho rõ ràng. Các cụ chưa chơi hoặc sắp chơi cần thông thái hơn để đỡ sợ. Trước e chưa mua xe cũng nhiều người doạ nhưng e biết ai là người đã đi hoặc đang đi. Người đang đi họ sẽ tư vấn hoặc nói kiểu khác( vì thế e ứ sợ) cứ chơi khi đời cho phép:))

hoa sơn

Xe tải
đúng là đẳng cấp thời thượng, bao năm qua rồi nhìn vẫn nõn nà, quyền lực

giaphuc

Xe buýt
Cụ khen làm e sướng, 9 năm e nó vất vả giờ e cho e nó đc nhiều người thầm thương trộm nhớ.
Nếu so về nội, ngoại thất, tính năng, an toàn, giá rổ thì các xe cùng đời không em nào hơn được C280 này cụ chủ nhỉ?

Longmavang

Xe tải

Có thêm thành viên nữa cũng muốn xe mình đẹp hơn trong ngày mưa gió.

Chỉnh sửa cuối:

Longmavang

Xe tải

Quả ca lăng này các cụ thấy sao ah? Xe bóng quá đen xì.

Longmavang

Xe tải
Các cụ thử oánh giá chi tiết hơn về tác phẩm này xem sao. Vd bố cục mạ, các chi tiết cần khắc phục chẳng hạn. Còn máy móc động cơ vẫn còn ngon vì thế e mới đầu tư cho e nó.

C180kHN

Xe đạp
E này mà mua thì nhiều Ko các cụ