Chi hội Mec-Bim - Linh tinh chém gió

Gõ kiến

Xe buýt
Đây cụ ạ, 0983209713. Nhưng m đang ở bển thứ 6 mới hồi hương. Cụ call m vào thứ 7 nhá. Hy vọng được diện kiến cụ. Cụ duyệt cho m nhanh nhớ. Xin đa tạ và hậu tạ cụ.:-bd:!!
@ Cụ ở bển về thì cứ chủ động call iem nhá! Iem hầu Cụ ạ.........!!!:!!

AudiRolex

Xe tải
@ Cụ ở bển về thì cứ chủ động call iem nhá! Iem hầu Cụ ạ.........!!!:!!
Có mỗi cái thằng cha ở I30 sang mà nhà mình cứ cuống hết cả lên, em vừa nháy vào số đó thấy có giọng trẻ lắm ạ, chứ ko fai nó đang ở bển đâu, hình như cả nhà mềnh bị lừa đới ạ

Tina Lover

Đi bộ
Có mỗi cái thằng cha ở I30 sang mà nhà mình cứ cuống hết cả lên, em vừa nháy vào số đó thấy có giọng trẻ lắm ạ, chứ ko fai nó đang ở bển đâu, hình như cả nhà mềnh bị lừa đới ạ
M lậy mợ, m đang đi công tác thiệt mà. Mợ ko thương m mợ nói dậy, chít m đấy. Thứ 7 m về, m lobby riêng mợ nhá. M ko có số của mợ dưng m sẽ PM riêng cho mợ.
(b) Mợ nhớ giúp m nhớ.

AudiRolex

Xe tải
M lậy mợ, m đang đi công tác thiệt mà. Mợ ko thương m mợ nói dậy, chít m đấy. Thứ 7 m về, m lobby riêng mợ nhá. M ko có số của mợ dưng m sẽ PM riêng cho mợ.
(b) Mợ nhớ giúp m nhớ.
Chạ hiểu iem có thể giúp gì đc cho cụ dưng mà iem dự là cụ sẽ gặp nhiều trở ngại trong việc sử dụng nick Tina Lover đấy ợ vì cái nick này đang có sự tranh chấp đới ná. Thía là iem đã giúp cụ roài đới

thu lan

Xe điện
Em chào các cụ mợ, em có chuyện này cần sự trợ giúp của cả nhà. Đây là việc thiện nên rất mong nhận được tấm lòng chân thành của mọi người.

Sắp tới đây hội Tủ thuốc Thụy An (TTTA)
tổ chức chương trình từ thiện hỗ trợ, thăm và khám chữa bệnh tại Trung tâm bảo trợ Yên Thành - Nghệ An. Đây là trung tâm bảo trợ trẻ em, người già tàn tật tương tự như trung tâm Thụy An - Ba Vì. Nhưng là tư nhân do vợ chồng anh Sáu cũng là người tàn tật cùng với gia đình xin giấy phép xây dựng lên, ko đc sự hỗ trợ kinh phí hàng tháng của nhà nước như các trung tâm bảo trợ khác, mà toàn bộ là nhận sự hỗ trợ của những nhà hảo tâm ngoài xã hội, rất mong manh. Trung tâm hiện tại có gần 50 người tàn tật, cơ sở vật chất yếu kém, thiếu thốn rất nhiều. Sau khi tiền trạm trực tiếp trong đó. Mong muốn nhất của trung tâm bây giờ là có thể hỗ trợ cho họ 10 chiếc giường Inox để thay thế những giường đã cũ mọt của trung tâm và sửa sang lại cơ sở vật chất.

Sau khi họp bàn TTTA chọn phương án là hỗ trợ 10 chiếc giường Inox và 1 số vật chất khác. Dự tính khinh phí cho đợt này là 20 triệu. Hiện tại lực lượng của TTTA rất mỏng. Rất mong nhận được sự chung tay góp sức của các anh em trong và ngoài diễn đàn để chương trình được thực hiện thành công và tốt đẹp. >:D< Chi tiết chương trình ở đây ạ: http://www.otofun.net/threads/239279-chuong-trinh-tang-qua-va-tham-kham-benh-cho-tt-bao-tro-xa-hoi-yen-thanh-nghe-an.

Chân thành cảm ơn các cụ mợ nhiều!!! Rất mong có sự góp mặt của các cụ mợ trong chuyến đi này! >:D<:-*

Chỉnh sửa cuối:

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Mợ đưa em Hoàng Thùy Linh khác ra đây, Linh này em không dùng được, die rồi.

quangthanghn

Xe tải
Em chào các cụ mợ, em có chuyện này cần sự trợ giúp của cả nhà. Đây là việc thiện nên rất mong nhận được tấm lòng chân thành của mọi người.

Sắp tới đây hội Tủ thuốc Thụy An (TTTA) (
Mợ Tina và cụ SHD đã đi cùng em trong chuyến lên Thụy An đấy ạ) tổ chức chương trình từ thiện hỗ trợ, thăm và khám chữa bệnh tại Trung tâm bảo trợ Yên Thành - Nghệ An. Đây là trung tâm bảo trợ trẻ em, người già tàn tật tương tự như trung tâm Thụy An - Ba Vì. Nhưng là tư nhân do vợ chồng anh Sáu cũng là người tàn tật cùng với gia đình xin giấy phép xây dựng lên, ko đc sự hỗ trợ kinh phí hàng tháng của nhà nước như các trung tâm bảo trợ khác, mà toàn bộ là nhận sự hỗ trợ của những nhà hảo tâm ngoài xã hội, rất mong manh. Trung tâm hiện tại có gần 50 người tàn tật, cơ sở vật chất yếu kém, thiếu thốn rất nhiều. Sau khi tiền trạm trực tiếp trong đó. Mong muốn nhất của trung tâm bây giờ là có thể hỗ trợ cho họ 10 chiếc giường Inox để thay thế những giường đã cũ mọt của trung tâm và sửa sang lại cơ sở vật chất.

Sau khi họp bàn TTTA chọn phương án là hỗ trợ 10 chiếc giường Inox và 1 số vật chất khác. Dự tính khinh phí cho đợt này là 20 triệu. Hiện tại lực lượng của TTTA rất mỏng. Rất mong nhận được sự chung tay góp sức của các anh em trong và ngoài diễn đàn để chương trình được thực hiện thành công và tốt đẹp. >:D< Chi tiết chương trình ở đây ạ: http://www.otofun.net/threads/239279-chuong-trinh-tang-qua-va-tham-kham-benh-cho-tt-bao-tro-xa-hoi-yen-thanh-nghe-an.

Chân thành cảm ơn các cụ mợ nhiều!!! Rất mong có sự góp mặt của các cụ mợ trong chuyến đi này! >:D<:-*
Tina: Thế này mà bảo Em không bao giờ Tẩm Bổ Lẻ! (Chữ đo đỏ ở trên ý)
Thu Lan: Xin phép mợ cho đổi lại chổ đo đỏ tý ạ: "Có 2 Mem của MBC đã đi cùng em trong chuyến lên Thụy An đấy ạ" chứ như thế này là nguy hiểm lắm lắm......

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi

Sắp tới đây hội Tủ thuốc Thụy An (TTTA) (
Mợ Tina và cụ SHD đã đi cùng em trong chuyến lên Thụy An đấy ạ) tổ chức chương trình từ thiện hỗ trợ, thăm và khám chữa bệnh tại Trung tâm bảo trợ Yên Thành - Nghệ An. Đây là trung tâm bảo trợ trẻ em, người già tàn tật tương tự như trung tâm Thụy An - Ba Vì. Nhưng là tư nhân do vợ chồng anh Sáu cũng là người tàn tật cùng với gia đình xin giấy phép xây dựng lên, ko đc sự hỗ trợ kinh phí hàng tháng của nhà nước như các trung tâm bảo trợ khác, mà toàn bộ là nhận sự hỗ trợ của những nhà hảo tâm ngoài xã hội, rất mong manh. Trung tâm hiện tại có gần 50 người tàn tật, cơ sở vật chất yếu kém, thiếu thốn rất nhiều. Sau khi tiền trạm trực tiếp trong đó. Mong muốn nhất của trung tâm bây giờ là có thể hỗ trợ cho họ 10 chiếc giường Inox để thay thế những giường đã cũ mọt của trung tâm và sửa sang lại cơ sở vật chất.

@Thulan : mợ cho mình cái số tài khoản mình muốn chuyển ít tiền ủng hộ, ngày giờ địa điểm đi từ thiện như thế nào thì báo lại cho mình nhé, nếu mình đi được mình sẽ đi, Thanks mợ

Tina Tran

Xe tải
Thu Lan: Xin phép mợ cho đổi lại chổ đo đỏ tý ạ: "Có 2 Mem của MBC đã đi cùng em trong chuyến lên Thụy An đấy ạ" chứ như thế này là nguy hiểm lắm lắm......
hjk, chuyến đi đấy lúc đầu dự kiến có cả mợ hường và cụ 16..., ngoài ra còn có các F của tất cả nữa nhưng do 2 mem kia busy nên không tham gia được, trong chuyến đi khá đông, có cả F1 của e cũng tham gia, nhìn thấy trẻ tàn tật mà F của e khóc rưng rức đấy, chuyện từ thiện này không thể nói Tẩm Bổ Lẻ được cụ ná, em pải ghi rõ ràng không cụ S về lại khổ ;))

thu lan

Xe điện
Dạ, em xin gwir lại thùy linh ạ: http://www.otofun.net/threads/239279-chuong-trinh-tang-qua-va-tham-kham-benh-cho-tt-bao-tro-xa-hoi-yen-thanh-nghe-an

Khỉ thật, hôm qua em đã kiểm tra lại bấm vào là ok rồi thế mà hôm nay lại die

@ Mợ Hường: Cảm ơn mợ rất nhiều!!! Mợ vui lòng gwir vào TK này giúp em mới nhé!
IV, Số tài khoản của TTTA:

Mọi đóng góp xin gửi về cho thủ quỹ là mợ Blue, đt: 0906138189
- Chủ Tài Khoản: Đoàn Thị Hằng
- Số TK: 0011002871562
- Mở tại: Ngân hàng Vietcombank
Sở GD NHTMCP ngoại thương Việt Nam
(VCB - SDG)

Em phải đi cái đã. Trưa về em tiếp chuyện các cụ ợ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi
hjk, chuyến đi đấy lúc đầu dự kiến có cả mợ hường và cụ 16..., ngoài ra còn có các F của tất cả nữa nhưng do 2 mem kia busy nên không tham gia được, trong chuyến đi khá đông, có cả F1 của e cũng tham gia, nhìn thấy trẻ tàn tật mà F của e khóc rưng rức đấy, chuyện từ thiện này không thể nói Tẩm Bổ Lẻ được cụ ná, em pải ghi rõ ràng không cụ S về lại khổ ;))
Mợ Tina nói đúng đấy, đúng roài, em làm chứng nhớ............
hôm đó rất tiếc em không đi được, đợt tới mợ Tina có đi không thì ới em một câu nhớ???????

huong29A000.66

Xe hơi
Dạ, em xin gwir lại thùy linh ạ: http://www.otofun.net/threads/239279-chuong-trinh-tang-qua-va-tham-kham-benh-cho-tt-bao-tro-xa-hoi-yen-thanh-nghe-an

Khỉ thật, hôm qua em đã kiểm tra lại bấm vào là ok rồi thế mà hôm nay lại die

@ Mợ Hường: Cảm ơn mợ rất nhiều!!! Mợ vui lòng gwir vào TK này giúp em mới nhé!
IV, Số tài khoản của TTTA:

Mọi đóng góp xin gửi về cho thủ quỹ là mợ Blue, đt: 0906138189
- Chủ Tài Khoản: Đoàn Thị Hằng
- Số TK: 0011002871562
- Mở tại: Ngân hàng Vietcombank
Sở GD NHTMCP ngoại thương Việt Nam
(VCB - SDG)

Em phải đi cái đã. Trưa về em tiếp chuyện các cụ ợ ;;)

@Thu Lan
mình vừa chuyển tiền ủng hộ các cháu ở Thụy An theo số tài khoản mợ cho, có gì mợ check giùm mình nhé.....

quangthanghn

Xe tải
Ôi ôi......., thé mà em cứ tưởng.....! Vì Mợ đi về không thấy báo cáo tình hình nên mới ra thế này đây! Chắc là phải of chui với Mợ để nghe ngóng tình hình thôi!

thu lan

Xe điện
Cụ ơi, vì hôm đó là lần đâu tiên em gặp mọi người, tính em lại thật thà có sao nói vậy. Nếu có gì ko phải em xin lỗi mọi người ạ. Hôm đó em thấy mợ Tina cho cả F1 đi cùng. Nhìn 2 mẹ con xì tin gần như nhau. Em rất ngưỡng mộ. :D

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
@Thu Lan
mình vừa chuyển tiền ủng hộ các cháu ở Thụy An theo số tài khoản mợ cho, có gì mợ check giùm mình nhé.....

Mợ ơi, có gì mợ vào thông báo giùm em 1 câu trong thớt em gửi link ở trên để mợ blue xác nhận giùm em mới mợ nhá! tài khoản của mợ có phải là Thu Huong ko? Mợ blue đã thông báo nhận đc chuyển khoản trên thớt rồi nhợ nhé! Thank mợ nhìu nhìu!

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi
@Thu Lan : mợ làm ơn gỡ hộ mình cái tên xuống nhé, tên đó là tên mình roài nhưng mình ko thích mợ đưa tên lên, OK??
Nhận được rùi là được rùi, ngân hàng mà chuyển tiền thì phải chuẩn mà.....

thu lan

Xe điện
@Thu Lan : mợ làm ơn gỡ hộ mình cái tên xuống nhé, tên đó là tên mình roài nhưng mình ko thích mợ đưa tên lên, OK??
Nhận được rùi là được rùi, ngân hàng mà chuyển tiền thì phải chuẩn mà.....

EM đã hạ rồi mợ nhé! ;)

linhcio

Xe hơi
đề nghị của các cụ (mợ) hungsang, SHD, Tina,... chuẩn về vấn đề ko post bài vào new linh tinh hay spam quá nhiều trên box nên các cụ các mợ nào muốn chém thì vào chỗ này nhé, e đang muốn chém lung tung đây vì đang buồn quá ko có ai để cà khịa, ném đá đây ... :D :)) =))

Tina Tran

Xe tải
cả nhà mềnh coi ảnh demo nè, điẹp quá cơ

Chỉnh sửa cuối: