Hết hạn Mazda Cx5 2016 2.0 AT

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
548,000,000 VNĐ

BMW_X7

Xe điện
2018 mới có phom mới cụ ạ
cuối 217 có phom mới mà cụ, cụ vào hội em thấy bán đầy 217 phom mới mà.
em tầu ngầm trong hội CX5 vì em định lấy CX5 nhưng gấu lại thích Cross, vì đổi xe cho gấu, định đổi mấy lần mà đã đổi đâu, tiền về có việc lại tiêu mất, xe thì thầy xuống liên tục, thôi kệ

sokita

Xe buýt
Website
truyenhinhanvienhd.vn
cuối 217 có phom mới mà cụ, cụ vào hội em thấy bán đầy 217 phom mới mà.
em tầu ngầm trong hội CX5 vì em định lấy CX5 nhưng gấu lại thích Cross, vì đổi xe cho gấu, định đổi mấy lần mà đã đổi đâu, tiền về có việc lại tiêu mất, xe thì thầy xuống liên tục, thôi kệ
Vầng. Thank cụ

tytum

Xe tăng
Thực ra giá trên mà xe Ngon thực sự, lốp láp chạy vài vạn nữa, bảo dưỡng thay thế chuẩn chỉ, nói chung mua về chỉ việc dùng vài năm nữa ko phải làm gì thì giá đó chấp nhận được, ko đắt, mua con khác rẻ hơn đôi chục về thay thế hết hơi cũng vậy.
Còn xe chủ thớt là hình như salon, đăng cái tin vứt đấy đi, hỏi chả trả lời, thông tin mập mờ, nên e đoán xe được cái vỏ còn bên trong chịu ko biết ra làm sao.
Cảm ơn cụ nhiều, có những người như cụ thì những AE amater ú ớ dễ dãi như bọn em mới thấy mình thật lởm khi mua xe cũ, đúng là khi mua xe qua sd thì phải cố gắng tuân theo những nguyên tắc như cụ nói thì mới yên tâm được. Thà không mua còn hơn chứ mua cục nợ thì chết. Cụ khá lọ mọ và nhiều kinh nghiệm.

BMW_X7

Xe điện
Thực ra giá trên mà xe Ngon thực sự, lốp láp chạy vài vạn nữa, bảo dưỡng thay thế chuẩn chỉ, nói chung mua về chỉ việc dùng vài năm nữa ko phải làm gì thì giá đó chấp nhận được, ko đắt, mua con khác rẻ hơn đôi chục về thay thế hết hơi cũng vậy.
Còn xe chủ thớt là hình như salon, đăng cái tin vứt đấy đi, hỏi chả trả lời, thông tin mập mờ, nên e đoán xe được cái vỏ còn bên trong chịu ko biết ra làm sao.
cuj
xe cụ nào bán trả bảo còn ngon, nên xác định mặc định đều xe ngon, bảo dưỡng hnagx, xong đến xe thấy ok thì vác đi kiểm tra, chứ cụ nào báo xe em hay hỏng, tai nạn nặng đâu.
còm mua xe có time thì tìm của dân, còn ko cụ cứ cụ nào uy tín, gara nào uy tín tý em nghĩ là ok, về cơ bản gara đã ktra rồi, còn gara thì phải chấp nhận đắt hơn tý nhưng đừng nhiều tý quá nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng